D5 lớp đặc biệt của những người đặc biệt

Ai xinh trai nhất D5 naòooo

• Nguyễn Lê Duy Anh

Votes: 3 4.5%
  • Cao Xuân Duy

Votes: 14 20.9%
  • Phạm Hồ Điệp

Votes: 6 9.0%
  • Nguyễn Duy Hùng

Votes: 5 7.5%
  • Trịnh Ngọc Linh

Votes: 4 6.0%
  • Nguyễn Văn Nguyên

• Nguyễn Minh Quân

Votes: 15 22.4%
  • Phùng Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Trần Thanh Tùng

Votes: 1 1.5%
  • Vũ Hoàng Trung

• Nguyễn Tuấn Vũ

Votes: 5 7.5%
  • Tạ Quang Linh

Votes: 7 10.4%

• Total voters
    67
ma thoi, du sao cung vui lam bon may a!(sao tao nha que the ko biet)
D5 oi, dau het roi sao chi vai dua the nay, topic lop minh=>phai ung ho nhiet tinh vao chu?

cai j........the???thang Vu bao no la ng dac biet kia.B.Phuong va Hang dau,bon may co y kien j ko day.may cho tao biet,hoc 9 nam voi no,no la ng dac biet nhu the nao?
a quen chuc mung nam moi tat ca moi ng nhe'
dac biet la D5:ca nha minh se luon doan ket va vui ve the nay,hon thi cang tot
muahhhhhhh! yeu D5 lam:* :x

nhung ma to ko quen danh dau dau.ko danh dau thi bon ay kho nhi,ma danh dau thi to lai kho nhin=>sao cuoc doi lai oai oam the ko biet. thoi dc roi, 1 ng vi moi ng,tu lan sau se danh dau.(ai biet la Anh mat kem den the):*

milkywayprincess said:
ặc!sau 1 hồi căng mắt ra dịch tớ mới đọc đc lời xin lõi của ấy!!!xin lỗi mà làm ng` ta..mắt đã lồi nay càng lồi hơn thế à??
uh,thì đây.eo ơi,đánh có dấu như kiểu lần đầu học đánh máy i'.Nhưng mà để Ánh đau mắt thì có tội lắm=>về sau lại có thằng nào nhận làm ng` yêu nó đến xử lí mình thì ngồi đấy mà khóc.

nhưng mà sao chỉ có tớ với Ánh thế này nhỉ.B.Phương, Hằng, Vũ...chúng mày đi chơi Tết để tao ngồi chậm rãi gõ bàn phím thế này ah?Thằng Duy bỏ đi ''công tác'' 2 ngày, chúng mày đi chơi cùng nó luôn đấy chắc?
aaaaaaaaaaa, lên chơi với tao đi!:((

tuanvud5

Ừm... hình như mình đang bị đá đít thì phải ?
Muốn chơi với anh hả Trâm, thế thì tìm trò gì hay hay đi.
Còn Ánh thì phải nói là ... mà chê mình ko bình thường =)) =)) =))

oi zoi oi, bị gọi là em có ức chế ko cơ chứ.Uh thì, đồng y' là tao kém tuổi bọn mày đi, cứ coi là thế (mà chúng mày có biết là tao rất rất.....tủi thân ko?) nhưng mà be' Trâm vẫn còn thông minh chán này.:">

Còn thằng kia (e đang gọi a đấy Vũ ah), chẳng biết ai chơi với e mà thua tận 9-4 nhỉ? (ai đấy????????).a chơi j với e thì kết quả cũng na ná thế thôi.cùng lắm là chơi Sudoku thì nhanh hơn e 1 ti'.:-S
aaaaaaaaaa, mà sao thằng nào trong lớp cũng thành a của Trâm hết thế này:(( :(( :((

Hằng ơi, mày thích Vanness thế cơ ah? nhưng tao phải thông báo với mày 1 tin buồn là ''cái miệng'' thằng này ko dc .......đẹp lắm (phải tế nhị lắm tao mới phát biểu đấy) => nhưng mà anh i' vẫn đẹp trai, nhỉ!(ko nói thế này chắc khi đi học nó lại ''cắn'' tao mất)
Còn vấn đề lì xì hả? oi zoi oi, mới mùng 2 Tết nó đã mang cái giọng ngây thơ ra với tao.đòi hỏi nhiều là tao cắt phần mày bây h (nói thế thôi chứ tao chuẩn bị cả rồi)
Thôi tao ko dám nói nhiều nữa kẻo đầu năm bị mắng đen lắm

Glotiss

con trâm này, nói lắm !!X(
tao chỉ hỏi mày lì xì, thế mà mày còn dọa tao, còn nói xấu vann của tao(tao đã bảo là nó ko đẹp zai cho lắm, nhìu lúc còn xí cơ, nhưng mừ vann của tao dễ thương khủng khiếp :* :x )
1 cái nữa, sao mày cứ rêu rao profile của tao lên mạng thế :-w
thêm 1 câu nữa, có ai làm bt chưa, oải quá :((

ko cố tình làm như thế đâu.Nhưng cứ lúc nào định out thì lại nghĩ ra cái j nữa để viết.edit thì trông dài lắm, khó nhìn bỏ xừ.Sang năm mới Trâm sẽ kìm nén cảm xúc để viết ít thôi, nhưng như thế thì sẽ nói nhiều lắm đấy=>các bạn ngồi xung quanh tớ cứ cẩn thận (B.Phương,Hằng,M.Phương, Vũ, Hùng..........)>:)

zantetsuken

Ơ ! Mọi người bảo thằng Vũ mìn bị đb là sao ? (đb ???)
Vũ mìn ơi ! mày nói bạn Trâm muốn chơi mày là sao ? Nói thế làm tao cứ tưởng ....
(À , bạn Trâm có phải là cái bạn gì gì mà đi với bạn Tiên hôm đến lomo đúng ko ?, hình như thích thằng Sơn thì phải , hehehe, sory nếu tớ nhầm )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000