D4

<!--QuoteBegin-Nhung vit+Jan 17 2004, 08:35 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Jan 17 2004, 08:35 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->

mà chẳng hiểu sao, mình chụp ảnh suốt ngày , bọn Mĩ cũng hay chụp ảnh mình
mà sao bạn ý chụp lại tư dưng...

chịu

chẳng hiểu[/b][/quote]
Sợ nhất là những cái không thể hiểu nổi ấy đấy. hà hà

<!--QuoteBegin-coidien+Jan 29 2004, 03:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (coidien @ Jan 29 2004, 03:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
9/1 nay phai vao nam roi .Buon qua ba con oi [/b][/quote]
A con Hiền vịt, về sao không không gọi điện tao mấy. Chó con! Tao nghỉ post bài ở đây có đến cả nửa tháng rồi ấy chứ nên không biết tình hình thế nào. Nghỉ Tết mừ!
Tối nay về gọi cho mày buôn tưng bừng pháo nổ nghe con. :lol: :lol: :D :D
Dạo này thế nào rùi hả? Chuyện mày với anh Quang đẹp trai thế nào rồi? Mày có còn hay buôn với con Mèo không? Ôi, lâu lâu rồi không gặp chúng mày.... :unsure:

<!--QuoteBegin-Nhung vit+Jan 31 2004, 09:13 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Jan 31 2004, 09:13 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->

-----------------------
tôi vẫn chưa béo như con lợn đâu, hehe, ăn như lợn mà 40.95 kg, ặc ặc
vì mình đang thích làm ng lớn [/b][/quote]
Bà không cần phải béo như con lợn đâu. Cứ béo như con Ly là đủ lắm rồi. :D :D :D ( Ly ơi thỉnh thoảng trêu bà tí cho vui thôi). Chiều nay vào nhà bà chơi, lì xì cho bà để bà hay ăn chóng nhớn nhá. À còn để trả bà quyển Vocab mượn qua cả Tết nữa.
Hay là béo như con Vân cũng được.......
Đùa tí thôi chứ ta xem ảnh mi, hình như ở mục giới thiệu thành viên thì phải. Trông mi xinh lắm. Càng lớn càng xinh.

<!--QuoteBegin-Bell4285+Jan 28 2004, 04:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Jan 28 2004, 04:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cho mình hỏi nhờ một chuyện không liên quan đến ai: lớp bọn mình cảm nhận văn thơ theo cách mà bộ giáo dục muốn, vậy còn D4 thì cảm nhận văn thơ ra sao? [/b][/quote]
Bọn tôi tất nhiên là phải cảm nhận theo cách mà bộ giáo dục muốn rồi. Có thế mà ông cũng phải hỏi. Ngoài ra thì còn nhiều cái khác nữa.
Nếu như ông muốn biết cái đó là cái gì thì phải hỏi bạn Vũ, mì chính thứ hai lớp tôi ấy. Hồi lớp 11, trong giờ văn, bố ấy dám tuyên ngôn với cô Hương lớp tôi: phải vừa uống rượu, vừa đọc thơ thì mới cảm nhận được hết cái hay của nó.
Bà con ơi, hình như hồi ấy bọn mình học bài gì mà có ông gì uống rượu ngất ngưởng ấy nhỉ. Ôi giời ôi bi giờ mà nhắc đến thơ văn thì tôi mù tịt. Chẳng nhớ tí gì. :(
Ê, mà lớp ông là lớp nào thế? Sao dám khẳng định là mình cảm nhận văn thơ theo cách mà bộ giáo dục muốn????

Trieu thi Hien

Tao vao day dc 2 ngya rui .Buon qua!
con hong hot kia .May co roi thi goi dien cho tao nhe.O trong nay tao ngheo lam ko goi ra dc dau.0904341178.may ban tao .Khi nao goi thi tao nghe .Nhung taobiet may se ko goi cho tao dau.huhuhuh buon qua.
Hoc hanh chang tap trung .toan mui banh chung chung may a.Tao van muon lai ngui mui banh chung moi .Them dc ve tet lan nua qua
To den :HOc hanh cho tu te vaonhe;An it thoi
nhan nhu cho 2 chi em nha day day
thang Tuan hoc co vat va
thuong chung may lam .Nhung ai thuong tao bay gio .huhuuhuhuh

Sunrise

Mày thương tao đây này, Nam thì vẫn là nước mình thôi, đừng có bắt chước bà huyện Thanh quan , đi trong nước mà vẫn còn tìm nước chứ. Mày bít bên này hôm qua, tao phải ăn bánh trưng mốc, hic. Mãi mới có đứa mang được bốn cái sang lại mốc hết cả.... huhu

longcoco

h
hom nay moi viet duoc cho cac ty muoi day. Hom no thay co ai nhac den minh day. Hinh nhu la noi xau thi phai. Cac vi ty muoi phuong xa dao nay the nao , hinh nhu Nhung vit lap ra cai topic nay de chui boi thoai mai thi phai? the thi tien qua. Nhung ma Co co khong chui bay thi phai. Thoi danh nhin vay, danh chui len sau lung thoi! Mo phat! thien tai! B)

longcoco

h
hom nay moi viet duoc cho cac ty muoi day. Hom no thay co ai nhac den minh day. Hinh nhu la noi xau thi phai. Cac vi ty muoi phuong xa dao nay the nao , hinh nhu Nhung vit lap ra cai topic nay de chui boi thoai mai thi phai? the thi tien qua. Nhung ma Co co khong chui bay thi phai. Thoi danh nhin vay, danh chui len sau lung thoi! Mo phat! thien tai! B)

Nhung vit

Member
Vân ăn hẳn cái bánh chưng còn than thở nỗi gì
em còn chẳng có gì mà ăn

Vũ cô cô vào tận đây rồi, muội chào ca ca ha, hị hị
:lol: :lol:

Hiền ơi tôi nhắn icq vào máy bà nhé

Mọi ng thấy Nhung vịt có còn xinh và dễ thương nữa o?

Hôm nay lôi cái quần trắng ra mặc , lại nhớ
cái Châu dẫn Nhung với Hiền đi may, đến nơi, Châu thì vào
còn mình với Hiền vịt cứ đứng trước cửa nhà bên cạnh( vì cửa có 1 cái gương to dã man)
- Nhung xinh nhỉ
- hiền xinh nhỉ
- Chúng mình xinh nhỉ
Cứ thế , hihi, cho đến khi con Châu chạy ra: có vào o thì bảo :unsure:

Hiền kể nốt vụ đi lấy quần, tìm hàng may cạnh cái nhà có cái gương to đê

Sunrise

Vũ ở Pháp thế nào mà tiếng Pháp không lên , lại cứ mô phật loạn lên thế, haha, thế mô phật tiếng Pháp là gì..:D
Mọi người hè này có về không,ít nhất hội du học cũng phải lôi cổ được lũ lớp mình đi chơi xa một bữa chứ hè năm ngoái buồn chết đi được

<!--QuoteBegin-coidien+Feb 3 2004, 02:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (coidien @ Feb 3 2004, 02:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tao vao day dc&nbsp; 2 ngya rui .Buon qua!
con hong hot kia .May co roi thi goi dien cho tao nhe.O trong nay tao ngheo lam ko goi ra dc dau.0904341178. [/b][/quote]
Chó Hiền, sao mày bảo mồng 9 mới đi. Hóa ra là mày bảo mồng 9 Tết. Tao thì cứ nghĩ mày bảo 9-2. Tối về gọi điện, bố mày nghe mày bảo mày đi học rồi. Tao còn ngây hỏi thế tí nữa nó có về không ạ. Bố mày bảo nó học trong Nam cơ mà.
Không tin mày xem lại ngày gửi bài của tao ở trên đầu bài viết mà xem. Ngày2-2 DƯƠNG LỊCH :huh: :huh: :huh: Thế là suốt từ đấy đến giờ, mày cứ âm ỉ nghĩ tao là con nói điêu phải không? Chó! :angry:

Mày làm sao mà toàn thở ra giọng chán đời thế. Hâm à? :angry: :(

Thế năm nay có thi nữa không?

Dạo này tao bận, không post bài thường xuyên được. Còn vụ gọi 091..., đợi khi nào chị rủng rỉnh nhá em. :D :D :D . Dạo này tao đi làm thêm rùi. Nhưng không dám làm nhiều vì còn phải học nên chỉ làm đủ tiền đổ xăng thôi. Tao đi học tốn xăng xe dã man. Gần 20 km một lượt đi mà.

longcoco

<!--QuoteBegin-Sunrise+Feb 6 2004, 05:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Feb 6 2004, 05:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mọi người hè này có về không,ít nhất hội du học cũng phải lôi cổ được lũ lớp mình đi chơi xa một bữa chứ hè năm ngoái buồn chết đi được [/b][/quote]
tao kô về,ở lại đây chơi.nhưng mà có về thì mày bao tao đi chơi nhá.thấy bảo mày kiếm tiền kinh lắm mà :lol: :lol: .tao nghèo lắm :(

Sunrise

Hic, ở đó mà kiếm tiền kinh, tao tiêu tiền ăn tiền ở đã hết sạch. Năm nay lại bận học nên chẳng đi làm được gì cả, hết cả tiền rồi, đành trông vào các cụ ở nhà, nhiều khi thấy ân hận quá , huhu
Chỗ mày không được đi làm à...

Sunrise

Khổ thân em gái chị, không sao đâu, cho chị cái số phone của em lần nữa rồi chị gọi cho vậy, sao lặn mất tăm vậy.:p.
Vũ ngu , tuấn ngu, valentine này bọn mày có định tặng quà cho ai chưa??? Tao vẫn nhớ vẻ mặt đau khổ của bọn mày khi tặng quà cho tất cả lũ con gái lớp mình, hehe

Nhung vit

Member
the nhe', roi thi goi cho em, 1 859 887 9803
hi`hì
valentine năm nào chả thế, dc cái hôm qua( chứ o phải hôm nay) thứ 6 ngày 13 ngồi nhai chocolate cho đỡ buồn

Trieu thi Hien

Em chao cac bac .Lau lam rui em moi len mang va viet bai dya .Valentine qua roi day .Cac bac hom day co vui ko?em thi chan chet.Co nguoi yeu ma cung nhu ko y'/O ben nuoc ngoai chac vui lam nhi?
Vu oi khi nao nghi he ve day Hien tien g phap voi nhe;Song o ben day tot chu?Thay co nao xinh xinh xhua?Vu oi lay vợ tây di...
Hong hot oi > :rolleyes: may di lam cai gi.14/2 nay tao buon qua danh di buon may a.Du de song trong 1 tuan
Den oi ? Anh Dung chuyen ra ngoai roi .Anh Hai thi chua vao .Buon oi la buon
Chi Thu thi ko o trong ki tuc,Buon the day
Ba con o vung hai ngoai nho giu gin suc khoe nhe;'
Em out day
Nho moi nguoi nhieu lam /
Happy valentine muon 1 ngay toi tat ca moi nguoi
doi la cai dinh
tinh la cai que
nguoi yeu la con ngan que
ngo ngoe la ta cat tiet

co dua nao nho thay Tan khong?

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-coidien+Feb 15 2004, 08:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (coidien @ Feb 15 2004, 08:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Den oi ? Anh Dung chuyen ra ngoai roi .Anh Hai thi chua vao .Buon oi la buon
Chi Thu thi ko o trong ki tuc,Buon the day
Ba con o vung hai ngoai nho giu gin suc khoe nhe;'
doi la cai dinh
tinh la cai que
nguoi yeu la con ngan que
ngo ngoe la ta cat tiet

co dua nao nho thay Tan khong?
[/quote]
bà ơi, cố lên nhé
tôi sắp về rồi
hihis
mấy tháng nữa thôi

td4

Member
thế là hè này mày về hả vịt.sướng nhỉ.tao thì chả biết khi nào mới lại được về quê cha đất tổ.chúng mày đi về cứ như đi chợ ý nhỉ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000