D4

Vịt ơi, hôm qua lúc tôi đọc bài thấy bà đang online. Nhưng lúc đó tôi không biết post bài lên như thế nào. Chính xác hơn là vì nick của tôi chưa "kích hoạt" (chị Hà bảo thế chứ tôi có biết "kích hoạt" là cái chó chết gì đâu) nên tôi không gửi bài lên được.
"Bây giờ thì em đã hiểu" tại sao bác Nhung lại lười viết mail đến thế! Cũng phải thôi vì nếu có buôn với bà thì cũng buôn toàn chuyện lăng nhăng. Chẳng việc qúe gì mà phải gửi mail riêng cho rách việc.
Một số đứa thì không biết nên không gửi bài. Còn một số đứa thì, như t. Tuấn nói, nó còn nhiều việc khác đáng để quan tâm hơn. Chẳng hạn là như thế. Mà như thế thì cũng đúng thôi. Đứa nào mà chẳng còn bao nhiêu việc để làm. Chỉ thỉnh thoảng lên chat chit buôn dưa vớ vẩn cho vui. Nhưng mà cũng phải vừa vừa thôi cho người khác còn sống với chứ. Bọn bà biết không, đợt cách đây lâu lâu rồi, tôi nói chuyện với 1 đứa lớp D4 mình, nó cứ xưng mình mình bạn bạn. Ối giồi ôi, Tôi suýt lăn kềnh ra đường...ặc ặc :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

Vân ơi, dạo này bà có béo thêm được tí nào. Nếu có thì chúc mừng bà nhá! Đẫy đà chồng nó mới yêu! He he he... :p :p :p

Mở ngoặc một tí, câu này là tuyên ngôn của bọn con gái lớp tôi đấy. Hay không? tôi thì thấy hơi ơn ớn.

Thôi bái bai mọi người nhá. Tôi out đây. Còn mấy việc phải làm. "Việc" với tôi có nghĩa là ăn lăng nhăng or quấn chăn đi ngủ or games ghiếc gì đó... Dạo này thi xong rồi tôi phởn lắm. Eo ơi, nhỡ mà mấy hôm nữa biết tin thi trượt môn nào thì đứt phừn phựt. Thôi tôi chả dám phởn nữa đâu.

Baiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sunrise

oâoa, mọi người lên mạng hết, cảm động quá cơ :(
Béo cái gì người ta đang thi è cổ , giảm đến 5 cân hehe, ( so với hồi sang), nhưng năm ngoái đã tăng cân nên giờ có giảm cân thì với mọi người vẫn thế.. ehhe, vân là tớ nè
Hic, Lan Anh ơi, Ly ới... sorry bọn ấy.. hồi về tớ đang stress với down nhiều chuyện nên chẳng muốn đi gặp ai hết, rốt cuộc Lan anh gặp có 1 lần ở lớp cô Chi Mai, còn Ly thì cứ hẹn con Nhung mãi mà cuối cùng cũng chẳng đi chơi mấy....bi giờ tiếc quá
Tên Lan Anh kia, sao lại có người yêu sớm thế, chờ bạn bè với chứ:p :angry:
Mà đùa thôi , cứ yêu đê, con gái lớp văn cơ mà... Nam là anh nào thế, con cái Ly yêu chưa :unsure:

:ph34r: :ph34r:

Sunrise

To Nhung: thi cử thế nào vịt, chị bận quá nên dạo này không gọi được cho em... mà ranh con ko chịu gọi cho chị:(

To Tuấn: Mechanic dễ như toán lớp 9 ý... hic M1 tao được 100%, nhưng mà lên đến M3 thì tao đang chết dở....toàn Trái đất lớp mặt trăng , tên lửa với vạn vật hấp dẫn. Mày có học double Maths ko đấy. nếu có thì chết mày rùi.... sao tôi lại chọn cái môn này không bít:(.... khổ thế...
Hôm trước tao vừa thi biz xong, hai đêm kô ngủ mà một ngày thi 4 moudle... từ 9 giờ sang thi tới 6 giờ chiều.... Tí thì ngủ trong phòng thi... hic.. may mà qua cửa , hehe

Còn 3 moudle của toán nữa là đi chơi rồi.. Tuấn ngu, đi xem LOTR chưa, hay điêu đứng... híc.... feaky friday cũng nice... hehe.hhu. Nhớ rạp chiếu phim quá

Mọi người cố gắng huy động bà con lên đây chat cho vui nhỉ

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Sunrise+Jan 15 2004, 06:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Jan 15 2004, 06:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tên Lan Anh kia, sao lại có người yêu sớm thế, chờ bạn bè với chứ:p :angry:
Mà đùa thôi , cứ yêu đê, con gái lớp văn cơ mà... Nam là anh nào thế, con cái Ly yêu chưa :unsure:

:ph34r: :ph34r: [/b][/quote]
ối giời ơi
anh Nam đẹp giai , nhà giàu , học giỏi , đi xe đẹp, tính hay....
vân vân
hehe
Lan Anh ơi, kể thế cho cái Vân nó thèm
nó chưa có ng yêu đâu
hhii

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Sunrise+Jan 15 2004, 06:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Jan 15 2004, 06:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To Nhung: thi cử thế nào vịt, chị bận quá nên dạo này không gọi được cho em... mà ranh con ko chịu gọi cho chị:(

đi xem LOTR chưa, hay điêu đứng... híc.... feaky friday cũng nice... hehe.hhu. Nhớ rạp chiếu phim quá

[/b][/quote]
1, em hết tiền, cái thẻ ghẻ hết sạch rồi
Tuần sau rỗi lên ebay mua sẽ gọi cho chị

2 LOTR thì đỉnh rồi
em thích nhất anh Levagas , đẹp trai điêu đứng
( hic, chẳng biết có viết đúng tên anh í o nữa.heh)

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Khánh Ly+Jan 12 2004, 02:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Khánh Ly @ Jan 12 2004, 02:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Toi cung dang thi not mon cuoi. Thi xong an Tet luon . Nhung a ba co len nhe. Thi cho toi vao.
[/b][/quote]
ối bà ơi , tôi mệt chết đi dc, nhưng tôi o kêu ca đâu , :) , bà nhỉ

Nhung vit

Member
kể cho các bà chuyện này

hôm nay giờ ăn trưa
trong khi tôi đang há mồm ăn liên tục , đang tranh ăn của thằng đối diện
tư dưng thấy là lạ
quay ra thấy " bạn y' " nhìn mình cười rõ tươi , cầm cái máy ảnh , bấm lia lịa
tư dưng không hiểu sao, tôi lại đỏ mặt
trong khỏang 15s
hic
sau đó lại phá lên cười
lạ quá
sao lại đỏ mặt nhỉ
tôi o biết
vì mình o nhìn thấy mình
chỉ có cảm giác 2 má nóng ran ( trong 15s)

hehe
chú thích : o yêu đương giề đâu

mà chẳng hiểu sao, mình chụp ảnh suốt ngày , bọn Mĩ cũng hay chụp ảnh mình
mà sao bạn ý chụp lại tư dưng...

chịu

chẳng hiểu

td4

Member
<!--QuoteBegin-Sunrise+Jan 15 2004, 06:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Jan 15 2004, 06:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
To Tuấn: Mechanic dễ như toán lớp 9 ý... hic M1 tao được 100%, nhưng mà lên đến M3 thì tao đang chết dở....toàn Trái đất lớp mặt trăng , tên lửa với vạn vật hấp dẫn. Mày có học double Maths ko đấy. nếu có thì chết mày rùi.... sao tôi lại chọn cái môn này không bít:(.... khổ thế...
Hôm trước tao vừa thi biz xong, hai đêm kô ngủ mà một ngày thi 4 moudle... từ 9 giờ sang thi tới 6 giờ chiều.... Tí thì ngủ trong phòng thi... hic.. may mà qua cửa , hehe

Còn 3 moudle của toán nữa là đi chơi rồi.. Tuấn ngu, đi xem LOTR chưa, hay điêu đứng... híc.... feaky friday cũng nice... hehe.hhu. Nhớ rạp chiếu phim quá

Mọi người cố gắng huy động bà con lên đây chat cho vui nhỉ [/b][/quote]
M1 thì có gì đâu,nhưng mà tao vẫn lo.mock exam tao cũng được 100%,chả biết hôm này thi thế nào .mà may thi chó gì mà trâu thế ,tao cũng học double maths,bây giờ thì tao cũng đã thấy cái sự ngu dại của mình rồi,nhưng đanh theo lao thôi :huh: :huh: .
phim thì tao xem rồi,cũng được,chỉ co mấy cảnh đánh trận là hoành tráng,xem sướng nhất,argggggggggg.hết chuyện rùi,hẹn lần khác. :p

Sunrise

oâoaa... khốn nạn , tao thi trâu thật ,đến mức tết nhất mà vẫn phải thi, nản quá ....Tao drop một module roai`, M2,,, kô ôn kịp ... Còn S2 nữa, khó thì thôi rồi

Nhung xinh: tết nhất vui vẻ kô cưng, chị em đang chết dở đây ... bao giờ em mua được cái thẻ ghẻ thế:D gọi cho chị đi .... tài khoản của chị overdaft rồi, chờ mẹ sang mới có tiền ăn :(

td4

Member
khiếp vân ơi,mày ăn tiêu gì mà kinh thế.mày còn đi làm thêm nữa cơ mà,thế mà vẫn kô đủ tiền để hoang phí ah B) B) .chắc là mày học ngu quá chứ gì,mà ai bảo sốut ngày ăn chơi,rồi đi làm...trắng mắt ra chưa con :lol: :lol:

Sunrise

Xin lỗi mày, tao học ngu nhưng vẫn nhận đủ 6 offer là được rồi nhé... còn năm nay tao học è cổ ,có làm thêm được đâu... năm mới đang dịnh chúc mày vài câu mà nghe thiếu thiện cảm quá nhé.... ngu dân là mày đấy... năm mới vui vẻ thằng hâm :angry: ... bực cả mình

To Nhung: chị nhận đủ offer sáu trường chị aplly rồi đấy, hehe. Năm mới định gọi cho em nhưng mạng tele down luôn , nhiều người gọi quá mà... Năm mới vui vẻ nhé bé con... mà em cần gì chúc nữa,lúc nào cũng toe toét... cứ duy trì nhé :lol:

Chúc tất cả mọi người tớ quen( trừ thằng tuấn ngu :angry: )
1 năm vui vẻ
12 tháng an khang
52 tuần thịnh vượng
365 ngày hạnh phúc
8760 giờ ngọt ngào
525600 phút ....( hết tính từ rồi tự điền hhehe :unsure: )

Cho mình hỏi nhờ một chuyện không liên quan đến ai: lớp bọn mình cảm nhận văn thơ theo cách mà bộ giáo dục muốn, vậy còn D4 thì cảm nhận văn thơ ra sao?

Trieu thi Hien

hi every body!
em co gang mai moi vao dc trang nay day .Nho moi nguoi qua ma ko co cach nao de het nho ca.em ve dc co may ngay ma chang gap dc dua nao ca.
Tet roi day ! may bac ko co tet dung buon nhe/
Den oi dung co khoc day nhe'.Xau lam day
Chuc moi nguoi mot tet that vui ve .gap nhieu may man.
Ba Ly the nao rui ?ca hong hot .van voi .va thang Tuan hoa hau nua/
ke ti mi vao nhe'.Khi nao em vao nam em se tìch cực post bai .Còn ở day thi cu tu tu rui em viet

Sunrise

Triệu hiền , thú triều tiên( mày kô nhớ đâu nhảy, nhưng đọc qua cái tên mày viết trong địa chỉ email như thú triều tiên hehe :rolleyes: ) Ôi nhớ mọi người quá, lớp mình thì chả ai có nhiệt tình lên mạng mà được thế này là giỏi quá rồi, cảm động, bọn tao bên này đang đợt thi cử hết nên có chậm reply thì mọi người thông cảm nhé hic.... thế bọn mày bên đó có thi cử gì kô B)
Mà con kia, mà kô hỏi thăm tao gì hết... bạn bè thế đấy :angry:

Trieu thi Hien

uh quên nhỉ? còn vân voi nữa chu ?khỏe ko ha ? Tui khoe lam .Tet nay an banh chung beo ra duoc may ki'.Nhung den bay gio co khi len Nhung beo y nhi?Van thi van la van voi dung ko?hahaha
Con thang Tuan kia ?Sao may di ma tao chang đc an chia tay ha ?ban be the day :huh: may van tot day chu
9/1 nay phai vao nam roi .Buon qua ba con oi

Nhung vit

Member
ừ , tôi đây, tết nhất gì
chạy long sòng sọc đi thi, quay cuồng với mấy môn như shit, gặp toàn chuyện xui xẻo, chủ nhật ngồi khóc cả ngày, gãy mất cái credit, đi trượt tuyết qùe chân, cơ mà tất cả đã qua, tôi quên hết rồi ,
anh Quang nhà Hiền dạo này vẫn đẹp trai lắm nhỉ, :lol: :lol:

-----------------------
tôi vẫn chưa béo như con lợn đâu, hehe, ăn như lợn mà 40.95 kg, ặc ặc
chẳng biết nên vui hay buồn, cũng chán, vì mình đang thích làm ng lớn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000