D4 đáng yêu, D4 đáng tôn thờ ơi!

Kỷ niệm lớp có bao nhiu cho vào đây . Ukie? Mèo nhớ anh Lam quá. Nhớ cả con Bích chuyên gia đi bán bô nữa , Ko biết giờ này nó bán bô xứ nào nhỉ? Nhớ cái ngày Mèo và Nhung vịt đi rêu rao tên nó , bị nó quát cho tơi tả. Khiếp, mẹ nào chứ mẹ Bích D4 mà quát chắc cả trừơng sợ, còn đáng sợ hơn cả Mss Hương nữa. Chẳng biết con Hiền Vịt còn cái trò đi xin tiền ko? Con Nhung đen , xấu , vô duyên có còn tán thầy Toàn để kiếm tiền ăn sữa chua ko ? D4 ơi, hôm nay, chán đời, ngồi nhà ôm cái máy suốt từ sáng tới giờ. Nhớ chúng mày điên đảo.

fruit NHO

Active Member
chị Phương ơi có vẻ khóa D4 vừa rùi vui nhỉ?nghĩ mà lại buồn cho lớp mình!!!!!chị phương ơi hôm nào kể chuyện D4 lớp chị đi!!!!em cũng D4 nè!! :D

fruit NHO

Active Member
lớp em tuy còn ở lớp thì chán lắm!nhưng bây giờ nghĩ đến 1 ngày phải xa chúng nó nhớ lắm!năm nay đã có đến 7 đứa chuyển rùi<mà toàn những đúa cũng khá thân với em>buồn quá!hum nay chúng nó đến chia tay với lớp!lúc còn ở lớp thì thấy chúng nó buồn lắm!nhưng hum nay thì khác hẳn ..chúng nó đi buồn quá chị ơi!

Lớp con năm nay còn bao nhiu nam hả Oanh? sao chuyển đi nhìu thế?
Chị Phương ơi vậy khóa chị học có con trai ko vậy? Khoá ấy chắc là vui lắm nhỉ? Đồng phục lớp chị là gì vậy? Mà lớp em năm nay hội trường không biết nhờ ai dựng trại nữa đây?...

lion_boy

được một lớp dzui như thế thì cũng hay đấy nhỉ ,chắc kỷ niệm học trò cao đẹp nhất ở thời phổ thông trung học thôi

fruit NHO

Active Member
@mẹ lớp con năm nay còn 2 nam ,có Hoàng chuyển về ams và Sơn đi nước ngoài mà!buồn lắm mẹ ạ!lúc chúng nó ở lớp thì suốt ngày gây sự nhưng lúc chúng nó đi thì buồn và nhớ lắm!mẹ ơi!

fruit NHO

Active Member
trời ạ!3 bài post đều câu 1 cách trắng trợn!đến chú hùng và chú linh cũng chưa từng đạt đến trình độ câu trắng trợn đến thế!
@phương hâm:anh ngọc hả?đợi đến lúc nó chính thức chuyển hẵng hay!cứ chuyển đi rồi lại tiếc lớp cũ thôi!!mệt và chán lắm rùi!!!

Gigi Chew

Member
ôi! d4 nhà mình ơi! sao mọi người lại đi đâu hết cả thế này!
lớp mình giờ còn mỗi bạn THẮNG nhưng vẫn còn vui hơn là ko nhỉ!

td4

Member
D4 00-03 có hai thằng thôi.cô LHA quên rùi hay sao mà còn hỏi.hồi cái đêm hội thơ ở trường anh còn ngồi cạnh cô mà.khóa 03-06 nhiều nam thế.chuyển đi thế mà cũng vẫn còn tới hai chú cơ ah :) .nhưng mà cũng thấy mình giỏi thật,trụ dược tới 3 năm ở lớp d4 này :) :)
mà Phương mèo đi đâu rùi nhỉ :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000