D5's Album !!!!!!!!!!!!

tinychip

Uầy, tình hình là em Lì xuất hiện với tần suất hơi cao, hế hế, khéo sau loạt ảnh vừa được POK nhiệt tình tung ra này, nhà mình tha hồ kén rể cho Lì :))
@POK: ừ, đấy, chị cho hết ảnh lên như này thì con bác USA làm sao còn đong đưa được nữa..ôi thế là thôi, hỏng cả công cuộc anh đã trù định bấy lâu, mất cả công anh hồ hởi lập topic, đi đời những ngày tháng nhọc nhằn anh mày mò bin cái avartar ngon nhất của mình lên...Chẹp!!! thương thay!!
Hí hí, mới lại chưa kịp để nhà tớ mếch miếc, phô tô xộp tí rồi hẵng...:">

hungvip

@Vo2: vo chi dc cai nghi ngo chong la gioi, chg lap topic la do y tg cua vo2 ma.

car lang oi, dung nghe loi ke gian buon chuyen cho em...em trong sach ma

tinychip

héhé, thấy chưa, làm anh bực mình phải chuyển qua hình khác rùi kìa, mất công quá đi:))
Ah, cứ bảo L dùng đi nhé (hơi lạc đề tí, nhà tớ có tí chuyện riêng tư híhí nhưng sợ tí quên ko mess, h nhớ ra cứ viết cho chắc ăn)
Èo, già rồi xấu mã nên phải mông má chị ạ, ko bọn trẻ nó cười cho thối mũi :">

tinychip

Đã nói đúng lại còn nói to, nhì!!!:D
Đâu, ai còn ảnh bin lên đi nào, Lạc, chơi phát Lạc 's album cho thiên hạ ngưỡng mộ cái, tiện thể để anh em chiêm ngưỡng xem phong cảnh tư bổn và (con)gái XHCN kết hợp hài hoà như nào :p

dangducvinh

Member
Ảnh thì nhiều, mấy cái ảnh đang bơi toàn về bét, thôi chả post cho thêm ngượng mặt, post mấy cái mặc đủ quần áo vậy:(
Trong khi chúng nó lên nhận huy chương thì mình ngồi chụp ảnh

Chỉ đạo kĩ thuật

Nhìn mấy chị đeo nặng cổ huy chương mà thèm :(, mấy bà í bảo cứ lấy mà chụp ảnh cho đẹp nhưng mình ko lấy, quyết tâm năm sau sẽ lấy:-w

Xuất phát ô số 3, về thứ 3 từ dưới lên :(

Tiếp sức hỗn hợp

POKET

dangducvinh said:
Ối, bọn này nó thác loạn :-&.
Bọn gái già >:p
Thằng này thích ăn đập đây B-) >:) B-)

@ anh Mỹ : online là chuyện của online, up ảnh là chuyện của up ảnh, up ảnh lâu lắm :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000