D3 nào , phiên bản 2 ...

sakura_chan

Member
ngại quá :"> ...
Con Thỏ nhá, biết sai mà cứ đề là sao =)) ... gớm =)) . Buồn cười nhất là anh Phạm Hoàng Sơn =)) .. ahaha..

Phải chờ những kẻ baka chơi mới dc, bùn cười chít mất :"> ...

nimble_chick

thế mày ko bít bố mày với con nhợn đó đã có với nhau vài trăm giun con,lợn con rùi hu
Hạnh ơi tội nghiệp mày sắp bị đá ra khỏi nhà rui( dì ghẻ -con chồng....)

sakura_chan

Member
Con gà , mai mang kéo đến xử lí cái "ba chấm" bây giờ =))

8 bạn die rồi, nhưng chưa có cái gì đáng ngạc nhin - có bạn còn đê tên Mi Vân mới chết cười =)) '_____'

nimble_chick

óe sao lại đòi xử cái ba chấm của gà ....gà có làm gì nên tội đâu:-/
( lợn đừng hòng chối việc mình suốt ngày ......đi giải quyết nhé-tội nghiệp ko co tiền nên cứ phải đến mấy bà lang vườn....nhỡ để lại di chứng thì sao=)) =)) =)) )
Mai có kiểm tra Sinh ko??????

baby love

Moderator
mai kiểm tra đề cương Sinh
Tao bùn ngủ quá :(
Ghét nhất là những ai đang onl mà lờ đi nhé:-w( câu này hình như tao lấy của đứa nào đấy nhưng thôi kệ:D)
chán

made_in_hiphop

hic...............cai avatar dep..qua troi`...ma` lop minh` dinh lam` ao' a?.bay gio` moi buet........chac tao it len 4rum.ua? con ly bien dau mat nho`...chang thay mat mui~ j ca?

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Mà mình tuyên truyền xong bao nhiêu người chơi cái này bắt chước =)) ... send hết cho mọi người rồi, chờ xem :X
hê hê, nhờ trò này mà hè năm ngoái mình lừa được con Thỏ ngốc kia - và biết được 1 người có tên Titus coe ^^
Nhợn cần gì phải bẫy giun, biết thừa giun nghĩ gì gòi còn đâu :D

chocomog_257

Moderator
Nobunaga Oda said:
phù, vừa làm xong Sinh ;-)
có ai cần mượn kô, ;-) 5/1 lần nhá =))
ý mày là 500VND/lần mượn đề cương ý hả? thế thì tốt, cho tao mượn trước >:)
trông ảnh cái bạn Hạnh sự thik sao mà giống pạn Đức lớp mình thía :))

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Con gà , mai mang kéo đến xử lí cái "ba chấm" bây giờ =))

8 bạn die rồi, nhưng chưa có cái gì đáng ngạc nhin - có bạn còn đê tên Mi Vân mới chết cười =)) '_____'
hah, có nick thằng Dũng ko mà lừa đc thành Mi Vân chế =))
8 người - nhưng có khi chưa quá 3 người trong số đấy nói thật :)) năm ngoái dùng trò này mình cũng lừa được tới 5 kẻ khờ, trong đấy có cả Thỏ :D

Nobunaga Oda

thực ra mình ngây thơ có bít đấy là cái gì đâu, ai bít đc la trap
ấn submit xong thì thấy dòn thông báo hiện ra là bị sập bẫy =)) =))
thông cảm, giun ít khi lên mặt đất nên còn "nhà ...đất" (thay cho nhà quê =))) lắm:">

chocomog_257

Moderator
con hươu cứ nhảy sếch bên cạnh cái thông báo sập bẫy trông đến là bỉ bựa =)) >:) giun còn lạ đất lạ... lợn nên mới chế, cả nhà xông cảm :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000