D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Hehe, đang tăng cân :)), béo ra :)), đen đi :((
Hì hì, In Luv lâu gòi :">
con thỏ nài mà péo ra thì chắc tui phải sụt cân xuống ngang Ly bây h` =))
ko phải, ko chỉ có in love mà còn crazy in love right now - tức điên tình đóa :D

chocomog_257

Moderator
huhu... sao có mỗi 1 buổi tối thôi mà bọn mày nghĩ ra lắm trò câu chế :(( ăn mảnh thế là hông được :(( tao lại del phắt hít đi bi h` :p
hixx, đến 1h15 mới cóp + burn xong cả lô đĩa fim tài liệu gồm >50 đĩa, sau 1 tuần vất vả cuối cùng mèo đã làm xong - đến nửa đêm mới lọ mọ lên net được này =(( thiệt qué, ko xơ múi được j` từ hội thảo Zoo kia òi :(

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
bao h nó mới được 300 trang như trước nhỉ :-<
Chúng mày mai đi cổ vũ cho con Hạnh đi, tao phải về quê, không thì cũng tót đi chơi gòi
yên tâm, fong trào cách mạng d3 lại dâng cao òi (hèm, mượn lời cô Sử >:) ). Lại đến đỉnh cao như cách đây đúng 1 năm trước thôi
nhưng muh giá mà có má Ngọc + Linh cạp + cô Thảo post cùng thì đẹp :( đằng này sau vụ mất bài kia topic này thành ra hẻo quá :-<
@ every1 in Sở thú :D: bây h sáp nhập bộ SLG + 5 anh em siêu nhân + bộ 3 phép thuật (PLinh + má + Thỏ) = Justice League đi <:p =))

baby love

Moderator
trượt ròi +_+
Lúc trả lời câu hỏi nhìn mặt thằng Việt Anh há hốc mồm lúc mình trả lời cứ tưởng mình thắng
Ai ngờ trượt đầu nước
Không sao
mất cái này bù cái kia
Vẫn có người thông cảm an ủi là được rùi :x
Chỉ tội đợi mình ngoài cổng lâu quá
Đi chơi điện tử
khốn nạn X(
Chửi cũng không thèm đứng dậy
Nhắn có vài cái tin vào máy
Hôm qua vợ yêu gọi điện à
Yêu thế
Hôm qua nghe thấy chuông nhưng không nhấc
Tại đang nằm ngủ :))

sakura_chan

Member
í, sao tối qua với sáng nay mọi người online nhiều thế :D .

Chia bùn mày Hạnh ah, mà thôi được cái là ko phải lo lắng thi tiếp nữa :D . Thằng CV có được vào vòng trong ko ^^ ?

Mà, phải làm đề cương Sinh mai nộp hả ? '_____'

sakura_chan

Member
Ah Thỏ ơi XD , mm lợn đang rục rịch bắt đi Ex O___o , thỏ có tài liệu hay cái gì quan trọng mai mạng Lợn mượn xem nhé ^^ . Còn vụ mua túi, hôm nào đi đi :D

baby love

Moderator
thằng Tuấn bị gọi lên thi đầu mới đau
Trượt đầu nước luôn
=))=))=))=))

Đời ai cũng có giây phút trót yêu dại khờ:x

sakura_chan

Member
'____'
Bớ. Có 2 con thú dở hơi xổng chuồng =)) . Toàn loại động vật thân mềm, xéo cho mấy cái bi h , xùy xùy , về ao về tổ đi :))

baby love

Moderator
con đã bảo nó là con Bitch mà
Anh yêu hứa chiều nay đưa đi chơi bù
Vì đã ném em ở lại trường
Vui quá
Về chuẩn bị đây
bb cả nhà
Nếu ai bảo yêu anh là sai lầm
Định mệnh mà sao em vẫn yêu anh
:x:x:x:x:x
Về đây