D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
iu đời quá cơ, chiều qua tao vừa mua bộ Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi về. Đọc xong ngủ quên, sáng nay 7 rưỡi đã dậy rồi :D
Nhắn cả Hạnh sự này: Sáng mai mang đi 60k trả tiền đĩa nhé, thằng chồng Hạnh nó thôi ko mua nữa đâu :D
ack thằng chóa chồng mai đến cắt tiết
@ĐM : Thoai bán rẻ đi muh 50k thoai:D chiều nay đi mua quần áo chưa chắc đã còn xu nào :))

sen_beo_ngu

Member
chocomog_257 said:
iu đời quá cơ, chiều qua tao vừa mua bộ Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi về. Đọc xong ngủ quên, sáng nay 7 rưỡi đã dậy rồi :D
Nhắn cả Hạnh sự này: Sáng mai mang đi 60k trả tiền đĩa nhé, thằng chồng Hạnh nó thôi ko mua nữa đâu :D
Uhm, nhà Sên cũng có bộ này, có một quyển dành cho Teen và cách giải toả xì trét , đọc được phết, hình minh hoạ ngộ. Ủa , mà sao có mỗi " Trà đá" bị nói về vụ điểm 2 à? Sên cũng bị 2 mà sao ko thấy mama kêu ca gì ???:-/ May vãi .

chuabietgi

Member
chocomog_257 said:
các tập đều có chung chủ đề là Thay đổi chính mình hết :D
có 4 tập mỗi tập dài khoảng 160 trang, tập còn lại bé xíu có 7,5k thôi :D
tìm ở đâu cũng có, tốt nhất là ra Tiền phong mua ;)
okie , thanks !
...
sách ở Tiền phong mà cóa 69.5k
...
ra mua sách lậu
...
chắc rẻ phải bít
...
là lá la ...

chocomog_257

Moderator
êu bọn mày,
chiều nay ko phải mang dây rợ j` đúng ko?
thế thì học cái rì đây nhở?
mà khổ cho thằng Lê Anh, đúng sát Tết lại ốm :)

p3yeu

Member
lạnh...................
cơn mưa hay quá :D
hehe,khi nào buồn......thì nghĩ : chỉ là cơn mưa qua=)) hay thế :x ý nghĩa phết

mk lớp mình đứa nào xì xào vụ tao với thằng thương rồi để đến tai cô tâm thế. chuyện có cái đek j đâu mà bọn mày cứ trêu vớ trêu vẩn để cuôi cùng cả mẹ tao với mẹ nó fai nói chuyện với nhau. mk bọn mày đừng có trêu j nữa. chẳng có cái j mà trêu đâu.

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
mk lớp mình đứa nào xì xào vụ tao với thằng thương rồi để đến tai cô tâm thế. chuyện có cái đek j đâu mà bọn mày cứ trêu vớ trêu vẩn để cuôi cùng cả mẹ tao với mẹ nó fai nói chuyện với nhau. mk bọn mày đừng có trêu j nữa. chẳng có cái j mà trêu đâu.
ôi xời, còn tốt hơn tớ chán. làm gà nòi của đội tuyển chả sung sướng gì đâu. :| điểm kém 1 tẹo là lại.... abcabc ngay :))

baby love

Moderator
ngồi cạnh máy tính và ăn bánh mì:D chua bao giờ mình thấy bánh mì ngon thế :))
Khổ nỗi cái máy tính tự dưng không nhận cái mp3 :(:)((
Cố ăn nhiều để mai lấy sức đi lao động
Tao vẫn thắc mắc sao lớp mình phải quét cái khoảng sân to như thế nhỉ :(

chocomog_257

Moderator
chắc tại sạc đầy pin quá ko nhận được
cái mp3 của tui cũng rứa mà :))
chuyện quét sân là do số roài :-w cái gì tệ nhất cũng đổ cho 11d3 =))

baby love

Moderator
cái j` cái khoảng sân lớp mình phải quét to gấp 4 lần các lớp khác X( bất công dek chịu được nhưng dù sao ngày mai tổ mình quét lớp :D:))

sakura_chan

Member
Hả - tổ mày quét lớp tức là tổ 3 quét sân à :(( . Chết tao rồi :(( ...

Hihi, chiều mới đi xem phim với Sên + Gà . Xem Just like Heaven - chuối như phim trẻ con :p . Chán mỗi cái đường tắc nghẹt đến nơi thì muộn 5' , thế là phải ngồi chỗ khác với sister - ko được ngồi cạnh S với G T___T . Buồn không chịu được. Tụi nó còn nắm tay nhau trong rạp nữa chứ :(( .

Dạo này Tết đến đi đâu cũng đông, tắc đường cả ở cái chỗ mọi khi vắng vẻ nhất ... hày ... T___T

p3yeu

Member
vừa chụp 1 đống ảnh ở đường cụt đẹp vãi đái í,thế mà mất gần hít rui :(( :((
quen đc mấy em hay ho cực
vẽ graffity tên mình cả thảo đẹp thế :x nhảy cũng đẹp,hehe,trẻ con vô tư hồn nhiên chơi vui ơi là vui :D
some piz
:x

SANDYLIFE

Phù thế là bắt đầu từ hôm nay được nghỉ tết , sáng nay dọn vệ sinh mệt quá , sao mà lắm bụi thế không bít , trường này rõ sướng , huy động được cả lực lượng ôsin miễn phí dồi dào . Thế chúng mày dự định tết làm gì nào !!!!!!!!!!!Tao chắc ở nhà thuê đĩa phim hài và kinh dị xem cho sướng . Phim hài nào hay nhỉ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000