D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
áo len cánh dơi kiểu j` hả vợ :Dhum nai đi không mang xiền cũng nghía được 1 cái áo len xanh lá cây :D đẹp nhắm mai mang xiên đi mua luôn :x Họp phụ huynh hôm nay Mrs Tâm nói nhiều lắm :-S:-S

baby love

Moderator
hé nhà tao đã sử được đầu DVD. Tết cóa cái để xiem roài :D
Hôm nay đặt ĐM 5 đĩa thêm thằng chồng của mình nữa là 10 đĩa
Buồn cười nhất là lúc 2 vợ chồng nhà tao uyn để tranh giành cái đĩa được khuyến mãi :)) chồng mình thắng nhưng không nhanh tay nên tao nhanh chân đặt trước :))=))
Mà sao nó toàn xem những cái phim..:D nhìn qua toàn Sex is Zero(tình dục là chuyện nhỏ =))):)) tại sao họ ngoại tình :)) Khi nào nó xem xong phải mượn mới được :))

shosaitoki

ts, bố tao về mắng loạn hết cả lên, bà Tâm bơm cho bố tao bao nhiu thứ nào là ko mang may' ảnh, máy nghe nhạc, ko đi xe máy đến trường rồi lại ca vụ điểm 2 nữa chứ, bà y' kêu là cả lớp " ai cũng làm đầy đủ mỗi Trà ko làm" điêu ko chịu đc

chocomog_257

Moderator
ĐM yên tâm đi sắp có truyện rùi, tập 2: Sên lén đọc trộm hentai bị Lợn, Gà phát hiện
hentai loại j` mới được chứ??? :))
@Hạnh: còn có 5 đĩa thôi, thằng chồng Duy Nam nó bỏ roài. ^^ Chắc sợ bố mẹ đòi xem cùng =))

chocomog_257

Moderator
shosaitoki said:
ts, bố tao về mắng loạn hết cả lên, bà Tâm bơm cho bố tao bao nhiu thứ nào là ko mang may' ảnh, máy nghe nhạc, ko đi xe máy đến trường rồi lại ca vụ điểm 2 nữa chứ, bà y' kêu là cả lớp " ai cũng làm đầy đủ mỗi Trà ko làm" điêu ko chịu đc
khục khục, cứ cấm thía làm gì đc nhau? vắng tiết thì ai kiểm tra đc chứ :)) mà đã có quy chế là giáo viên ko đc tịch thu những thứ có tổng giá trị >500k. Mà cái mp3 128M của tao thì tính ra bán ở HN cũng phải tầm đấy nhể :))

shosaitoki

sen_beo_ngu said:
À có đứa nào có ý tưởng về cái logo đồng phục lớp ko? Đến cụ Sên cũng chẳng nghĩ ra nổi biểu tượng cho lớp mình : Một lớp mất dạy một cách có giáo dục, vô học một cách có văn hoá. Khó chết đi được >_< >_<
Sên em, cố lên em, chị đã gợi y' đến thế rồi cơ mà, ah mà chị bổ sung thêm tí nữa nhá: phải dễ thương nhưng ko wa' nhí nhảnh, nhìu màu sắc nhưng ko đc lòe loẹt. Như thế đủ chưa em ;) :D ACHA, cố lên >:D<

chocomog_257

Moderator
@ Trà: thứ 2 nhớ mang xiền đi cho cả đống 16 đĩa kia nhé ;) Khuyến mại 1 đĩa >> 150k, nhớ đấy ko lại quên ;) tại ông anh tao bắt cả 2 đứa phải trả tiền trước mà ^^

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
vừa đi họp về xong
bị bố mắng vì tội mặc thử áo len :( ( tại ko cầm đc sự sung sướng =)))
không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại... =))
mà vé đi party nào thía? hip hop à? tối tao đi mua sách dzìa hết nhẵn cả túi rồi :))

chocomog_257

Moderator
iu đời quá cơ, chiều qua tao vừa mua bộ Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi về. Đọc xong ngủ quên, sáng nay 7 rưỡi đã dậy rồi :D
Nhắn cả Hạnh sự này: Sáng mai mang đi 60k trả tiền đĩa nhé, thằng chồng Hạnh nó thôi ko mua nữa đâu :D

chocomog_257

Moderator
các tập đều có chung chủ đề là Thay đổi chính mình hết :D
có 4 tập mỗi tập dài khoảng 160 trang, tập còn lại bé xíu có 7,5k thôi :D
tìm ở đâu cũng có, tốt nhất là ra Tiền phong mua ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000