D3 nào , phiên bản 2 ...

=)) oi thua đến 4-0 ah - thôi thế cũng tốt 0- tao chỉ tiếc 100k thôi =))
:D cũng may là hnay duyệt cái tiết mục romeo juliet ko đến nỗi nào =)) khánh nhà mình nhảy bốc lắm

shosaitoki

Tao với con Ngọc ngồi xem từ đầu đến cuối trận thấy lớp mình đá hăng ơi là hăng, thấy bóng toàn ở bên sân mình thôi ah, có nhảy được sang sân A1 đâu

shosaitoki

Ô hay, con Hạnh lấy ảnh này đâu ra thế, tiếc thật, tao ko mang máy ảnh đi, tao với Ngọc được xem toàn hình ảnh đẹp, trước mặt bọn tao, các cầu thủ lớp ta ngang nhiên.. cởi quần, còn bạn Sơn thì có kiểu mặc quần đùi áo phông cắm thùng đến yêu

sen_beo_ngu

Member
Hôm nay cô Mai thật là super, trừ cái khoản đi kí giấy sau 20'. Ô hôhô mọi người khen Sên đi, hôm nay nhờ có Sên vận động nên Gà béo cũng sẽ đi tối mai đấy, thêm được 1 ghế khán giả nhá. Mai có khi lôi được cả papa mama đi cũng nên ^^

chocomog_257

Moderator
Ô hay, con Hạnh lấy ảnh này đâu ra thế, tiếc thật, tao ko mang máy ảnh đi, tao với Ngọc được xem toàn hình ảnh đẹp, trước mặt bọn tao, các cầu thủ lớp ta ngang nhiên.. cởi quần, còn bạn Sơn thì có kiểu mặc quần đùi áo phông cắm thùng đến yêu
ai cởi quần nhỉ ;;)

baby love

Moderator
ảnh j` hả mày
hôm nay lớp mình kiểm tra Toán vui nhỉ :))
1 ngày kiểm tra cả Hình lẫn Đại
4/5 là chưa học :))
chắc thầy định cho lớp mình đi thi học sinh giỏi Toán đồng loạt :))

:D tao về đến nhà rồi :D hnay vui nhỉ :D chúng mày đâu hết rồi

:D tuy gặp 1 số sự cố trục trặc nhưng nói chung tiết mục của 12d3 thành công xuất sắc :D

sen_beo_ngu

Member
Hôm qua vui nhỉ, hay ghê, hâm mộ Trà anh quá ! :x :x
Giá mà ngày nào cũng thi thử nhỉ, trốn được tiết KTCN chán ngắt, hôm nay buồn cười vật. Phòng 16 có 4 đứa tên Linh, thì cả 4 đứa mới có 1 cái bút bi, làm bà giám thị tức điên lên bắt đi mượn bút =)) :D

chocomog_257

Moderator
Hôm qua vui nhỉ, hay ghê, hâm mộ Trà anh quá ! :x :x
Giá mà ngày nào cũng thi thử nhỉ, trốn được tiết KTCN chán ngắt, hôm nay buồn cười vật. Phòng 16 có 4 đứa tên Linh, thì cả 4 đứa mới có 1 cái bút bi, làm bà giám thị tức điên lên bắt đi mượn bút =)) :D
trong lớp cả 4 đứa đầu dãy mới có 1 cái bút xóa :| :-w

ơ cái j tao cũng nhớ mang máng -> toàn tích bừa. may có cái thằng Lâm đẹp zai bên lớp D8 nó nhắc cho :| chả hiểu nhắc đúng hay nhắc sai =)) vì chả quen biết j mà tao hỏi như đúng rồi

:D công nhận thi thế này nhàn thật :D đỡ fai học

dangngochuy

Member
Hôm qua cám ơn tiết mục của các bác nhá :X. Sau các bác cứ cho vào Resume là đã tham gia tổ chức một chương trình quyên góp tiền ủng hộ trẻ em nghèo cho nó oách B-) .

Hix, mà thi Đại học nó có thật là như thế không ạ :eek:hmy:

thaole

Member
tiết mục lớp mình đỉnh của đỉnh , vui vãi mỗi tội quả máy tính của các em D3 thì khỏi phải bàn , khánh nhẩy đẹp , handsome nữa , hà béo cute :)

bluey_be

Hôm qua lớp mình nổi quá còn gì=D> .Mỗi tội tao ko dc ăn chân gà nướng:"> , co' moi 2 cai' canh' ga`+ 2 mieng' suon`+ 4 mieng' banh' my`:-s :"> , hi`hi`. :-D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000