D3 nào , phiên bản 2 ...

sakura_chan

Member
Hehe tại Sên làm là do Thỏ hướng dẫn còn gì ;)).
Hôm qua bọn lớp mình phải gọi là thác loạn, tung tóe hết cả lên :D. Lại còn cái trò nói bí mật nữa chứ =)). So funny :x.

@ Cú : Eo ơi cả lũ làm Lợn phát ngấy cái câu đấy rồi, giờ lại nhìn thấy cái sig của Cú T__T . Vừa mới thích được 2 hôm thì nhìn đâu cũng thấy hú hú :((

chocomog_257

Moderator
Hey hey You you I don't like my girlfriend
No way no way I think I need a new one
Hey hey You you I could be your boyfriend

>> Hậu All good things =)) =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
Sorry mọi người vì câu loạn ngôn vừa rồi :">
Năm mới tớ chúc D3 đỗ ĐH 100% (xã giao thay lời mrs Tâm =))), ai muốn bay thì bay được an toàn đầy đủ, ai muốn ở thì ở đàng hoàng sung túc :)) quy chung là chúc mọi người luôn đủ Tiền + Tình + Sức khỏe + Thành tích <:p

MsPearl

Ờ tao chúc bọn mày đủ :)) Ý nghĩa vãi ạ :x
@Lợn ku: thưa cô là tôi để cái sign đấy tròm trèm nửa tháng rồi :|

MsPearl

Mà mình đã quảng cáo blog từ ngày nó ra đời rồi chứ :(( Tao đề nghị tất cả cho hết link blog vào chữ ký khẩn trương!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nimble_chick

Ep i iu ia !!!!
Hi vừa mới ngủ dậy...
Chuc mọi người ăn Tết vui vẻ , hehe với cả người ta bảo năm Lợn là năm tốt cho việc ....chuyên môn của gà đấy
A new year full of smile :x

:( cháu thì ngủ suốt sáng và chiều , đi có tí buổi trưa :( chả thu hoạch đc j cả :((

hnay tao nt chúc cô tâm, cô reply, nhưng bị lỗi j đó tao ko đọc đc hết. tao chỉ nhận đc câu là : cô ước cả lớp mình sẽ đỗ đại học. con gái cô năm nay cũng thi vào chuyên anh........ :| ko hiểu đoạn sau ntn :((

sen_beo_ngu

Member
ai cho gọi là kon :((~X(
À nhỉ, chị Ngọc "xin lỗi" đi, phải gọi là : nhỏ Trí, bé Trí hay là... Trí nhi chứ =)) =)) Ừ nhưng cái ảnh đấy tởm quá đi, ko ngờ lúc đấy thằng Trí cho mình make-up thật, lại cho chụp ảnh nữa. Đúng là Valentine mà, phởn hết bít...^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000