D3 nào , phiên bản 2 ...

sen_beo_ngu

Member
He he hôm trước giờ nghỉ Sên có chụp được mấy kiểu ảnh để đời hôm nay post cho mọi người xem nà, hot dữ lém nha ! Tên album là : HOT WORM VỚI BỘ SƯU TẬP THỜI TRANG THU ĐÔNG 2006. Enjoy !:D

Mũ Chim cánh cụt của Trà anh + khăn len hồng của anh Hạnh + găng tay của.... Trà nốt :

Mũ len của Gà + kẹp tóc của... Sên + khăn của Nguyễn Vân (omg !) =))

Còn đây nữa, găng tay Hello Kitty của chị Cú !!!

Cài này được Đức miêu tả là... "Mỹ nữ ngắm trăng" (mẹ ơi!)

AND THE LAST, ảnh này Sên định để tống tiền Duy Nam nhưng thôi, yaoi chính hiệu nhá =))

PS: Ai gặp nhân vật trong ảnh trên thì cứ việc đánh thẳng tay, chú thích đây là con trai ! Họ tên : Ngô Minh Trí 12D3 !

chocomog_257

Moderator
nhìn mấy ảnh thời trang này mà người mình nóng hết cả lên :"> đỡ phải mặc thêm áo ấm =)) Từ người Trí tỏa ra 1 làn khói nóng làm bốc hơi người xem như tắm hơi sauna =))

MsPearl

Con Trí kia mày dám làm gì con Sên hả :))
Đẹp thế :x
Tuần lễ thời trang Thu Đông 2006 chưa kết thúc đâu :)) Mai quàng cái khăn màu đỏ của tao nhá :))

sen_beo_ngu

Member
Ừ thế mai Sên mang mũ len màu hồng có cục bông ở hai tai đi nhá. Ai có đồ dễ thương mang hết đi nhá! Cái mũ chim cánh cụt của Trà là của hs lớp 1 ko thèm đội đấy ! =))

@Trí : Hu hu đừng giết Sên trước ngày Chúa ra đời chứ, đợi đi đàn đúm về đã.

Santa Snail is coming to town ! ><

chocomog_257

Moderator
Con Trí kia mày dám làm gì con Sên hả :))
Đẹp thế :x
Tuần lễ thời trang Thu Đông 2006 chưa kết thúc đâu :)) Mai quàng cái khăn màu đỏ của tao nhá :))
ava mới mơi thế :x Baby Jane yêu kiều sếch xy của em :beauty:
Bà chị có cái tai bông nhìn giống headfone ko, hay là có cái gì thì đem hết đi làm stylist cho thằng Giun =))

baby love

Moderator
chữ kí + avar= 1 bộ sậu quá hoàn hảo :x
iu thế ko biết :x

sao tao chỉ có hơn 900 bài thế kia :-O

zoi` ơi bây giờ mới nhìn thấy :((
chồng tôi :(( :(( :((
:(:)(:)(:)(( :(( :((

chocomog_257

Moderator
Hạnh bít ni said:
chữ kí + avar= 1 bộ sậu quá hoàn hảo
iu thế ko biết

sao tao chỉ có hơn 900 bài thế kia :-O
zoi` ơi bây giờ mới nhìn thấy :((
chồng tôi :((
900 bài tại vì bây h tất cả đống bài post trong Hành lang lớp học ko còn được tính vào tổng số posts nữa rồi :((
công toi mình pót 3 năm nay :(( =(( Gần 4000 bài của tôi đã đi đời nhà ma :(( Admin ơi là admin :((

Sao? :D Chồng Hạnh sao cơ? Bố vợ làm gì con rể rồi :D ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000