D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
xem phim cùng cho vui
chững tỏ lớp chuyên Anh không chỏ học ngữ pháp giỏi mà còn nghe nói giỏi ;))
oh... sh**8-X
con bạn tao viết fic về tao bên ĐAN
hay phết :))
không ngở trong mắt bạn bè mình lại thế:(
để nó viết xong thì tao paste lên :D

sen_beo_ngu

Member
bản của TD ah? hồi bé nhớ mỗi chị Hồng Nhung hát bài này đầu mỗi buổi phát sóng đài HN :x

Hôm nay thầy Khuê Vinh đã từ Lào trở về với chúng em :)) Nhớ thầy quá cơ (^:)^)
Chiều mai có đc xem fim phiếc gì ko chúng mày :D Mai tao mang CLick đi, có Adam Sandler đóng :D Hay nhắm :D
Mang phim jì dễ hiểu đi ĐM ơi ! Phim lần trước xem mệt não lắm. Mà cũng có được xem đâu, còn phải chuẩn bị để " dự giờ ". Bệnh thành tích ! :D

chocomog_257

Moderator
đem American Pie 4 đi, đảm bảo ko cần nổ não cũng nổ mắt >:)
thứ 6 này bị kiểm duyệt "ko được đem fim yêu đương" đi thì mang cái gì đây :-w Chỉ có hoạt hình thôi chứ còn cái gì nữa :|

đang tính xem có nên mang Aquamarine có JoJo đóng đi ko :x

chocomog_257

Moderator
ờ nhưng đừng congrats tôi, hun bạn Chi Gà 1 cái đi -_- Thế là mất toi 500k của Ms Tâm rồi =(( Đang tính mua cái Mp3 mới mà... đau :-<

@ Hạnh: fim đấy vừa bạo nực vừa sexy, bổ mắt quá khéo lại ko tốt đâu :)) Mà Trà hói + Hạnh sự định dạy 1 buổi tiếng Hàn cấp tốc cho cả lớp ah ;;)

baby love

Moderator
ờ nhưng đừng congrats tôi, hun bạn Chi Gà 1 cái đi -_- Thế là mất toi 500k của Ms Tâm rồi =(( Đang tính mua cái Mp3 mới mà... đau :-<
oái sao đi thi nhìu thế mà chỉ có 1 đứa vô là sao T___T
bon Ams vào nhiều thế cơ ah` T___T
còn đứa nào trường khác không T___T

@ Hạnh: fim đấy vừa bạo nực vừa sexy, bổ mắt quá khéo lại ko tốt đâu :)) Mà Trà hói + Hạnh sự định dạy 1 buổi tiếng Hàn cấp tốc cho cả lớp ah ;;)
hả :D

sen_beo_ngu

Member
Vừa về, đau chân quá. may mà còn đi búp bê thôi chứ cao gót thì hỏng. Hôm nay mệt nhưng mà vui nhờ. Đúng là toàn những người thông minh, nói chuyện cũng dễ chịu lắm. Sên còn được khen trước mặt Mr. Đại với Mr. "Bộ Trưởng" (đếch biết tên) là " very nice student". Hạnh phúc quá đi ><

baby love

Moderator
j` :D
hôm thư 6 vui phết nhẩy
mình tao cân 2 ông bà
1 bà từ Đan Mạch nói khó nghe không chịu được
còn ông từ US thì nói cũng dễ hiểu
2 ông bà ý toàn xin hình chụp của tao về làm report ở trường hehe :D

về lưng như muốn gãy :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo