D3 nào , phiên bản 2 ...

bluey_be said:
+Oài, sao nóng thế nhỉ, mệt ơi là mệt #:-S Nghe nói hình như năm nay còn nhiều đợt nóng nữa cơ, chết mất :((
+ Cha biet nam sau ai day Toan' lop' minh` nhi??? ai day Ly' nhi??? ( co Hanh khong day lop' minh` nua dau hichic) co Huong co day Hoa lai khong nhi??? Mr Vinh co' day GDCD nua khong??? co phai hoc KTNN nua khong nhi???:( :-S
con hương dở hơi cho 1 tràng thế ??

hix cô hạnh ko dạy nữa ah? sao lại thế? thê là mình fai học lý rồi :( thằng huy đi thât là khổ

hix 1ruoi rồi, sau khi làm 2 bài reading hết 20phut', tao quyết định đi ngủ

chúc bọn mày ngủ ngon :D :D :D

bluey_be

@ Ly: sao mày bảo tao dở hơi??? con điên....... Con` chuyện cô Hạnh không dạy nữa thì cô chả nói từ năm ngoái còn gì
@ Huyen`: sao may` day som' the??? A` ma` bao' luon cho may' dua' to may` ve` vu phai tap trung nha!!!

chocomog_257

Moderator
baby love said:

photobucket

ah` nhà ai có mèo không mún nuôi mèo quá
còn 2 mèo nhỡ đấy, 1 tam thể 1 trắng đen :D
đen vãi - đúng SN mình thì lại lăn đùng ra ốm, sốt 40 độ :-< tại hôm qua ngồi Rv điều hòa 16 độ :(( ra ngoài tưởng ko sao ai ngờ shock nhiệt =((
đến h vẫn còn mệt khủng khiếp T_____T

baby love

Moderator
naughty_boy1110 said:
Huyền ơi đừng báo cho tao nhé.Coi như tao đi nghỉ mát rồi ko liên lạc được
Mà tao cũng chưa đọc trang này đâu nhé :D = ) tao ko bít j đâu nhé
mình cũng thế Khánh ah`

@ĐM: hum nào thì bắt được
con nào là con đực

naughty_boy1110

chocomog_257 said:
còn 2 mèo nhỡ đấy, 1 tam thể 1 trắng đen :D
đen vãi - đúng SN mình thì lại lăn đùng ra ốm, sốt 40 độ :-< tại hôm qua ngồi Rv điều hòa 16 độ :(( ra ngoài tưởng ko sao ai ngờ shock nhiệt =((
đến h vẫn còn mệt khủng khiếp T_____T
ôh` chúc mừng sn đm nhé
chúc đm khỏi ốm nhé để tôi còn onl được
ah` tranh thủ chúc mừng sn giáp,minh ngọc,huyên lùn (ngày mai)

bluey_be

@ Hanh.: o` tao se bao? co Ta^m cho
@ Khanh': Toi cung coi nhu la` ong doc roi`, biet' roi` day' nhe ;)
@ Huyen`: may` khong den' a`. The' thi` bao' cho bon to may `nhe'
@ Moi ng`: ko biet tap trung lam` gi`??? Den' di, khong lam` gi` roi` lop' minh` di choi ;)
@ DM: om' a`??? H cung dang om' ne`met chet' ng` luon. Chuc mung` sn DM nha!!! Khoi om' nhanh len

naughty_boy1110

hehe nói đùa thế thôi hương,Sáng thứ 7 9h tôi phải đi học thêm.Nghỉ là mất gần 100k.Xin phép hộ tôi nhé.Tôi cũng muốn đến trường lắm chứ :(( ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000