D3 nào , phiên bản 2 ...

p3yeu

Member
naughty_boy1110 said:
@Hương: uh sang đấy tìm cảm giác mới chán hương đồng gió nội rồi :D
@hUyền: huyền đi tam đảo với ai đấy ;-)
:> đi với bạn bè bt thôi mà;-)
đm : uh thế ah...$?

bluey_be

Oài mới có hôm qua đến hôm nay mà post nhiều bài thế, đọc mệt quá.......
@ DM: nick cu kia co' dung` dc dau nen moi' phai lap nick nay` hichic
@ Ly: cong nhan tao cham update, nhung ma` van khong hieu sao phai lam` present. O tren blog may` ghi hoc hanh` tu te' hoanh` trang' lam' co* ma`, sao lai bao chua hoc gi` ;))
@Khanh: tim` cam' giac' moi' ma` sang Cam thi` lam` an dc gi` ;))
@ Huyen`: may` ga` roi` su su van the' ma`, nha` tao cung vua` di xong mua ve` co' 5k a`
@ bon may`: chung; ma`y noi' chuyen di cho*i hang lam' ma`????

bluey_be

A` ma` sao trường mình không học hành gì nhỉ??? Hương thấy các trường khác đi học trước hết rồi, lại còn cả họp phụ huynh nữa. Mà bọn nó bảo sướng cực đến học toàn chơi thôi, còn hơn phải ở nhà hichic

una-rapina

Moderator
@ Đờ mờ: hey, I'm so sorry! I can not go this morning! And perhaps I should take my pretests in my PC, so you would not burn this CD for me. Anyway, thank you. :((

naughty_boy1110

bluey_be said:
@ bon may`: chung; ma`y noi' chuyen di cho*i hang lam' ma`????
Mồm to tập thể thì có >:)
@thành: nếu đĩa ko đọc được cứ bảo đm đổi cái khác cho .Không ông tốn 5.5k đấy mà tôi ko có ý định trả lại tiền đâu :))

chocomog_257

Moderator
una-rapina said:
@ Đờ mờ: hey, I'm so sorry! I can not go this morning! And perhaps I should take my pretests in my PC, so you would not burn this CD for me. Anyway, thank you. :((
nói tiếng gì đấy sao tôi ko hiểu :-w
nhà có mình ông dùng PC mà sao vất vả thế :|

chocomog_257

Moderator
naughty_boy1110 said:
Làm present để 2/8 bọn Microsoft đến dự giờ (nghe oai nhỉ) Nói chung mọi người nên làm đi cho đông bởi vì hình như có mỗi bt và ly
sao bảo mùng 1??? à để cái chuông ra ngoài đi, để tít phía trong kiểu đấy ai nhìn đc -.-
@ Hương: có blog ko cho tớ add ^^

bluey_be

@ Khánh: ông mồm to nhất chứ gì ;;)
@ DM: Hương chưa làm blog, bao giờ làm thì cho DM add nha ;)
ơ thế mùng 2/8 làm cái đấy thì cả lớp phải đến à :-/

bluey_be

@ Khánh: sao chả thấy ai thông báo gì về vụ ấy thế nhỉ??? Ma` sao đi ăn lại thoả mãn mỗi tôi.........không......... tôi chỉ thích ăn thịt kho Tàu thôi :">
@ Hạnh: Hương đã có blog đâu, ngại làm nhưng thấy mọi ng` làm hay quá...hi`hi`
@ rock_chicken: ban nay` la` ban nao`??? cung hoc Giang Vo a` minh` cung` Giang Vo ne` ban

bluey_be

+Oài, sao nóng thế nhỉ, mệt ơi là mệt #:-S Nghe nói hình như năm nay còn nhiều đợt nóng nữa cơ, chết mất :((
+ Cha biet nam sau ai day Toan' lop' minh` nhi??? ai day Ly' nhi??? ( co Hanh khong day lop' minh` nua dau hichic) co Huong co day Hoa lai khong nhi??? Mr Vinh co' day GDCD nua khong??? co phai hoc KTNN nua khong nhi???:( :-S

naughty_boy1110 said:
Làm present để 2/8 bọn Microsoft đến dự giờ (nghe oai nhỉ) Nói chung mọi người nên làm đi cho đông bởi vì hình như có mỗi bt và ly
Ly ko lam` đâu nhá
lấy đâu ra time mà làm
với cả hôm đó fai đi với bọn me xanh rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000