D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
Ku_Teo_A2 said:
Topic D3 bàn về mấy bạn Mỹ nhiều thía, cho mình tham gia với:D . Nhà mình có 1 bạn 87, 1 bạn 89
ơ ông này sướng thế ^^ may mà tui ko đăng kí lúc muộn rồi, chứ ko thì lại phải đón mấy ku em :))
tối nay có kế hoạch lượn lờ gì ko bọn mày :D

chocomog_257

Moderator
nhà Giáp xôm nhờ :)) ờ công nhận mấy thằng nhà Khánh trông đc phết :D
@ Bùi: ai mà chả biết chơi bài, vấn đề là chúng nó biết những trò nào thôi L-) nếu là poker thì có mà ngồi gần chết nhìn bọn nó chơi ah :))

có tao là khổ nhất này ??? :(( tối nay bọn mày đc đi chơi. tao thì fai ngồi nhà vì 2 thằng kia mệt nên ko đi. bọn nó về nhà ngồi ăn đc nửa miếng pizza rồi mò lên fong` đi ngủ luôn. boring vãi T_T

hehe, mấy em nhà tao ăn uống khủng luôn, tối qua về cho 2 cái bánh mỳ, 2 hộp sữa, 2 chai lavie, 2 lon coke, sáng nay hết sạch 8-}. Đi xuống ăn sáng, ăn hết 6 quả trứng tất cả, 4 viên bơ, 4 lát bánh mỳ, 2 bát cơm, 2 cốc sữa và sinh tố 8-} May là không phải chuẩn bị bữa trưa cho chúng nó, không chắc phải đem cả cái nồi cơm đi mất 8-}. Mà chúng nó goị trứng tráng là trứng ốp lết, còn ốp lết thì gọi là fried egg 8-}, ăn tái thì là half-done, ăn chín là well-done, sáng nay phải lên tra từ điển, mình nghèo từ quá T_T, quả này mà đi du học thì xác định là không nên ra nhà hàng :-S
Hehe, em Tyler nhà tao tuy mới 13 tuổi mà ai nhìn cũng khen đẹp zai, giống Harry Potter :">. CÒn em Torsten thì hơi bị hào phóng, cho tao mượn cái ipod video, cầm sướng cả tay.

chocomog_257

Moderator
@ Khánh: bài Mỹ nó khác bài VN biết làm thế nào đc :)) chúng nó chơi poker hay blackjack thì đúng là mình chịu T___T
nhà Ly toàn mấy bé con, khổ thân :))
@ Trang: trứng ko biết thì đúng thật, còn half-done với well-done mà phải tra từ điển thì đúng là chịu bà =)) đi nhà hàng gọi beefsteak thế này có mà nó cho thịt bò sống :)) ah bà có máy ảnh nhỉ, up lên đây xem mặt 2 đứa :D

chocomog_257 said:
@ Trang: trứng ko biết thì đúng thật, còn half-done với well-done mà phải tra từ điển thì đúng là chịu bà =)) đi nhà hàng gọi beefsteak thế này có mà nó cho thịt bò sống :)) ah bà có máy ảnh nhỉ, up lên đây xem mặt 2 đứa :D
này, xin lỗi ông nhá, thịt bò thì ai chả biết, nhưng trứng lòng đào thì đek ai biết được, chúng nó dùng từ nào ý, tôi còn không nghe ra, cuối cùng 2 em ý bảo dùng halfdone với welldone cũng được. Tôi cá ông mà nghe cái cách chúng nó nói chuyện thì ông cũng :-& luôn.

chocomog_257

Moderator
:-S bọn này nói nhanh lắm ah, hay là dùng slang mà sao khó hiểu? đến Khánh mà còn ko nghe đc bọn này nói gì thì chắc tai tôi cũng như điếc nốt ^^

shosaitoki

ts, mấy thăng nhà thằng Tùng điên ko chịu đc, minh` hỏi câu nao` nó tra lời câu đấy, ko nói thêm đc câu nào cả, rõ điên.

cái thằng 89 thì đưa cái quái gì cũng ăn còn riêng thàng 87 thì khảnh ăn ko chịu đc, ghét vật

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
@ Khánh: bài Mỹ nó khác bài VN biết làm thế nào đc :)) chúng nó chơi poker hay blackjack thì đúng là mình chịu T___T
nhà Ly toàn mấy bé con, khổ thân :))
ĐM giỏi thế;-)
hôm nay Trang nói mình mới biết ;-)
may mà tao không chứa chấp bọn người Mĩ
chúng nó mà ở với tao chắc điên mất
suốt ngày tao cho ăn rau muống luộc với trứng không hành :))
ts con Trà
trả Sungmin cho tao :((
...
tao
...
hết tiền rồi:((
...
trong khi đặt làm bao nhiêu thứ :((
...
:(:)(:)(:)((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới