D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
trangceline_89 said:
@Hạnh :Tao nghĩ 800 chỉ là tiền học phí thôi, chứ làm gì ăn ở rẻ thế, HQ ăn uống phức tạp lắm. Mà học bổng chắc là cũng không xông xênh lắm :). CÓ tiền chi tiêu cá nhân ở Seoul với chỗ khác mới chênh lệch, chứ tiền học với tiền ăn thì cũng thế thôi.
Mà mày thuộc loại A đầu tiên trong cái list ý. Mày phải nộp hồ sơ trong khoảng tháng 3, thông thường đợt nhập học tháng 9 là thang' 4 hết hạn nộp hồ sơ rồi. Chưa có bằng tốt nghiệp cũng không sao, cái đó là loại có thể nộp sau.
Hơ, mà ở HQ có bao nhiêu đại học quốc tế thế ? Ở Seoul cũng có à, cho tao địa chỉ website :D.
TOEFL mới là mệt lắm :((, có thi speaking, nó cho 1 cái bài nghe dài dằng dặc, sau đó ngồi nó quay mình xem mình hiểu cái gì 8-}
xin mày
tiền học hơn 2k cơ :D
tiền ăn từ 800-1200
nói chung tổng cộng là mất khoảng hơn 9k/ năm:|
@ĐM: phải vào trường quốc tế chứ +__+
chả biết chữ tiếng Hàn bẻ đôi
Yonsei là 1 trường quốc tế, ngoài ra còn có Seoul, Korea university, Postech
www.yonsei.ac.kr
http://www.korea.edu
2 trang của Yonsei với korea:D

oh a2 có hiếu với tùng nhận ah ? hix hix bao tao còn bắt để dành riêng tầng 4 cho bọn nó mỗi đứa 1 fong`. tao bảo cho bọn nó ngủ chung cũng đc mà ko chịu. T___T

thế để tối chủ nhật cả lũ đi chợ đêm đi

shosaitoki

devils_daughter said:
oh a2 có hiếu với tùng nhận ah ? hix hix bao tao còn bắt để dành riêng tầng 4 cho bọn nó mỗi đứa 1 fong`. tao bảo cho bọn nó ngủ chung cũng đc mà ko chịu. T___T

thế để tối chủ nhật cả lũ đi chợ đêm đi
ok

mấy hôm đấy bố tao lại đi công tác nên cứ thoải mái đi

chocomog_257

Moderator
thứ 7 này tụ tập bên nhà đứa nào chơi đi :D
@ Hạnh: bọn nó ở 5 ngày, từ mùng 1 > mùng 5
mà ăn ở chỗ Yonsei đấy rẻ thế, có 800$/năm thì cũng chỉ hơn VN 1 tẹo thôi ah? cộng thêm xiền học 2k$ thì 9k$ kia là tiền học cả 4 năm :-/

baby love

Moderator
chả biết :))
làm j` mà 2k/ năm chứ:| 2k có mà học ngoài hành lang ăn không khí ngủ ngoài đường ah` :|
ít nhất là 5k9 rồi :|
nói chung là cứ apply đã
hôm nào đi chợ đêm thế:D
tao đi mới :D

Monté Cristo

devils_daughter said:
oi chán đời quá đi mất :(( 1 đứa 95 1 đứa 93 :((
Thế có sao đâu, càng bé càng dễ bảo mà. Mà sáng nay bà lên chỗ 14b Phan Chu Trinh chưa :D nó cấp cho 800k tiền cơm nước cho bọn nó =)) Sướng !

naughty_boy1110

tổ sư tao 2 em 94-95 này :((
Trong khi đó thằng Minh 10d3 được 88-89
hôm nay sinh nhật em tao me tao định mua bó hoa,định chia bó hoa để quay vòng tặng 2 em ấy =))
Đi chơi tao định cho chúng nó đi bô zo^ =))
hi vọng vẫn lãi được :-S

baby love

Moderator
ối 93,95 mà cũng biết đi làm từ thiện :-O
phục thật
Khánh ơi :))
ai lại thế :))
Khánh đi bô zo^ cho bọn kia đi cái Thống Nhất của Khánh chứ =))

shosaitoki

hả, 93-94-95 ah

thế thi` chan' bỏ xừ

sao lớp minh` nhận toàn mấy em cấp 2 thế

tao cứ ngồi tưởng tượng toàn mấy anh Tây balo cao to đẹp giai cơ, 9X thi`... cụt cả hứng

naughty_boy1110

chúng mày muốn thì đi chơi rủ thêm mấy đứa như thằng hiếu a2(phụ trách 2 em 92-94,đỡ hơn),thằng minh d3 nhà ngay gần GVMinh phụ trách 2 thằng 89-88,1 thằng chuyên ngữ nhà o ngay trong ngõ nhà tao (ptrach' 2 em 93),ngoài ra còn thằng giáp hình như 89 :D

p3yeu

Member
chẳng hiểu gi cả,tối mai huyền cũng muốn đi chơi nên huyền sẽ bảo với bố huyền là huyền đi với các bạn zai mỹ,các bạn d3 nhớ nhé :)) :x

cn 8h3o bọn nó mới về - còn ăn com nữa đi làm sao kịp đc. tối mai là ok nhất vì bọn nó về sớm ăn cơm sớm. cả tối ngồi ở nhà mình chả bít làm j

D3 chú ý : sáng thứ 4 ( sáng bọn nó lên máy bay ý ) - thì bọn nó sẽ ăn sáng ở nhà mình rồi đi chơi hn. hôm đó bọn mình nhớ đi cùng nhé. Vì lúc đó ME xanh nó sẽ đến quay cảnh bọn mình đi đú đởn với bọn US mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000