D3 nào , phiên bản 2 ...

bọn nó bảo hình chỉ cần làm đến b5 thôi - :D tao cũng chỉ làm đến thế :D
văn thì thấy bảo cp thi 2 năm rồi
oài mấy ngày nghỉ đồng hồ sinh học của tao đã quen với việc đi ngủ từ 3h sáng đến 11h dậy. :( mai đi học tn đây????

2h10 - lớp mình ngủ hết rồi ah?
bọn ams thi hình tượng ng ly khách và đề tài ng nông dân trong tho van nc. chả biét trg mình tn? :((( học văn mệt hơn học toán

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
http://vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/Giai-tri/2006/05/3B9E957D/ => tại sao lại ko nhey? Mọi người ai thik chơi ko. Giang đang download về chơi thử...
ủa??? nó ko giới thiệu site để down về ah? thôi tớ tự google lấy vậy :D
@ Hạnh: nũng mr Lâm cũng chẳng giải quyết đc cái rì đâu :)) Mr này là cứ lẳng lặng mà cho điểm thôi :-S
mai mục tiêu của mình là phải được 7 điểm toán - như thế mới có cơ may HSG. Aja! <:p

chocomog_257

Moderator
oài mấy ngày nghỉ đồng hồ sinh học của tao đã quen với việc đi ngủ từ 3h sáng đến 11h dậy. :( mai đi học tn đây????
đúng là vật vờ kiểu của Ly :)) mà sao Ly học kiểu j` điểm Toán vẫn cứ cao ầm ầm. Cả Khánh pro nữa, bái lạy L-) dek hiểu sao mình cày mãi rồi mà được có mỗi Đại, còn Hình không gian thì lởm :((

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
ủa??? nó ko giới thiệu site để down về ah? thôi tớ tự google lấy vậy :D
@ Hạnh: nũng mr Lâm cũng chẳng giải quyết đc cái rì đâu :)) Mr này là cứ lẳng lặng mà cho điểm thôi :-S
mai mục tiêu của mình là phải được 7 điểm toán - như thế mới có cơ may HSG. Aja! <:p
Đây nè, Minh ơi. http://www.entropiauniverse.com/en/rich/5355.html

Download hơi lâu. Với cả lấy account ở đâu để chơi bây h

sakura_chan

Member
Uh, đề cương Toán trường mình dài dã man T__+ . Có điều may mà không phải làm theo kiểu bắt buộc rồi nộp như mọi năm - làm tự giác mà có nhiều bài để làm lại hay :D .
Chưa học tẹo Văn nào, lo quá +_+ .
Mong Hk2 Toán ko thảm như Hk1 T__T ( tất nhiên là cũng không ...thảm hơn +_+ )

chocomog_257 said:
đúng là vật vờ kiểu của Ly :)) mà sao Ly học kiểu j` điểm Toán vẫn cứ cao ầm ầm. Cả Khánh pro nữa, bái lạy L-) dek hiểu sao mình cày mãi rồi mà được có mỗi Đại, còn Hình không gian thì lởm :((
:| 7phay mà cao ah?
mục tiêu là 8d toán 8d văn 9.5 anh - ko bít có đc ko? có như thế thì điểm mới ko bị tụt -> có cơ hội hsg :((

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
:| 7phay mà cao ah?
mục tiêu là 8d toán 8d văn 9.5 anh - ko bít có đc ko? có như thế thì điểm mới ko bị tụt -> có cơ hội hsg :((
thế là đủ cao nếu học Lâm rồi :)) tớ còn đang trầy vẩy vì con 1 Hình 15' đây này :(

baby love

Moderator
ts nói lắm
bia rượu mà còn phân biệt tuổi tác ah`
hôm nay lắm chuyện quá
ra đường có chuyện
gặp bạn bè có chuyện
về nhà có chuyện
chả ai chịu hiểu cho mình thế nhỉ
bực quá đi mất
:(:)((
mà con chưa đủ 17 đâu mới có 16 tuổi mấy tháng