D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
fallingsnow_d3 said:
Xin chào mọi người.
Tuyết ít bài nên tớ tha ko xóa :D chắc là Giang đang câu bài hộ cho nick của Tuyết :p
đến sáng nay thế là cày xong 5 bài Hình đề cương :)) còn 4 bài nữa, chết ngốt mất :(

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Từ hôm nghỉ đến giờ toàn học toán, một ngày học tầm 6 tiếng toàn Toán với Toán phát nổ đầu -__- . Mà thi chưa chắc đã ra gì :(( .
Chưa động đến tí Văn nào, mà có động đến cũng chưa biết nên học cái gì học thế nào :( . Để sáng mai học 3 tiết tranh thủ học vậy :D .

Năm ngoái trường mình thi Chí Phèo.
Í giời, may nhỉ :D năm nay chắc trường mình lại đú theo Ams ra đề Tống biệt :)) hk1 mình đã chết điếng người vì cái bài Hương Sơn kia rồi :( lần này mà tương cho Chữ người tử tù nữa thì thôi, TXĐ :)) có khi phải nhờ Việt giảng bài này hộ - chữ Ờ còn nói lên cả 1 đời người nữa là... :D

chocomog_257

Moderator
crazygirl89 said:
huhuhuhuh!tired! i hate biology.
to su hom nay thi bio lam bai nhu shit y.
tao muon chet qua bon may oi.
bio bên Sing có khi mới học đến 3 định luật Menden thôi nhỉ ^^ ở nhà bọn tao còn phải điên đầu vì liên kết với hoán vị gen này :|

baby love

Moderator
ĐM siêu thế
Tao thấy ở nhà tao chả học được cái j` cả=))
đến lớp học cái j` cũng vào
về nhà chỉ có ăn với ngủ
ts!

chocomog_257

Moderator
chán quá - bi h` có ai bắn GB với tui hông, vào sv 11 đi - sắp lên rìu vàng đôi gòi :D hix gà quá, tại lâu rồi ko đụng đến :D
@ Hạnh: 5 bài làm trong 1 ngày rưỡi - thế là vẫn còn chậm đấy :(

Grenouille_vert

Moderator
vâng chậm
về nhà mình chả học được j` cả
bài nào cũng vẽ hình làm 2 câu đầu
làm thế cũng nhiều phết nhỉ :D
mà mấy câu thể tích thì bỏ đi chứ còn j`
Nick bị down vào tạm nick này :D

nhgiang

Member
ĐM làm thế là ngon rồi. Làm hết Đại chưa.

Giang đang định vào GB với ĐM thì nhớ ra vừa reformat cái máy, chưa cài GBVN. Dạo này toàn cày MU FPT.

nhgiang

Member
Uh. Chơi suốt. Có học hành gì đâu. Giang có 1 chú Kỵ Sỹ lv 180 + 1 con Tiên nữ lv 100. Có ai chơi MU ko, pt đê...........

nhgiang

Member
Đùa. Rẻ lắm. 10.000 chơi liên tục trong 4 ngày. Tính ra có 100 VND / h. Rẻ quá còn gì. Ko tốn đâu. Tính ra thì tiền mạng còn tốn hơn

chocomog_257

Moderator
Grenouille_vert said:
vâng chậm
về nhà mình chả học được j` cả
bài nào cũng vẽ hình làm 2 câu đầu
làm thế cũng nhiều phết nhỉ :D
mà mấy câu thể tích thì bỏ đi chứ còn j`
Nick bị down vào tạm nick này :D
tui cũng làm mỗi bài có abc thôi mà :D
còn câu d thì giở ra check bài photo của bà ngoại Nhung :D
@ Giang: Đại tớ giải quyết gần xong, còn bài 18 + 19 :D mà sao MU FPT bây h cũng thu phí rồi ah? nếu ko muốn tốn tiền mạng thì cứ đặt thuê bao trọn gói ;) Như tớ này, dùng Viettel 1 tháng cứ cố định 250k là ngon lắm gòi - tính vào tiền bán đĩa của ông anh vẫn còn lãi chán :D

chocomog_257

Moderator
chocomog_257 said:
tui cũng làm mỗi bài có abc thôi mà :D
còn câu d thì giở ra check bài photo của bà ngoại Nhung :D
@ Giang: Đại tớ giải quyết gần xong, còn bài 18 + 19 :D mà sao MU FPT bây h cũng thu phí rồi ah? nếu ko muốn tốn tiền mạng thì cứ đặt thuê bao trọn gói ;) Như tớ này, dùng Viettel 1 tháng cứ cố định 250k là ngon lắm gòi - tính vào tiền bán đĩa của ông anh vẫn còn lãi chán :D
ủa mà Sự mượn được nick anh Vũ ah? chết chết báo cáo admin nhớ >:)

sakura_chan

Member
Toán mới làm hết phần Đại, Hình mới làm có sơ sơ 3 bài T ^ T , ngại làm thế. Tối nay ngồi cày tiếp .

Chẳng viết văn vào đề gì nữa, cầu trời không phải Chí Phèo hay Chữ ng Tử Tù, vì 2 cái đấy không nghe giảng nên ... :(( .

2 đứa trẻ ngán thì ngán nhưng vì cày nhiều quá rồi nên đâm ra làm dễ hơn ^^

Có ai có đề thi HK Toán mấy năm trước ko ?

baby love

Moderator
tao có đề năm ngoái nhưng có đúng 1 đề
ts đứa nào học Toán cô Oanh thì share đi chứ
không biết thầy Lâm có được ra đề không nhỉ :-S
bài của thầy lúc khó lúc dễ
chẳng biết đường nào mà lần:SS

Đã học toán xong từ hôm qua, hehe, học hết cả đại lẫn hình gòi, có mỗi phần lim là chết vì không hỉu gì :|, được cái cô Oanh bảo là năm nay không thi lim, có thi thì chỉ 1 câu 1 điểm thôi ---> bỏ luôn. Còn hình thì cũng không khó như mình nghĩ, mỗi tội vẽ hình rắc rối.
Đang cày văn, mệt quá, có hẳn 1 đống tài liệu mà chẳng biết làm gì với nó, năm nay không biết có thi Chí Phèo không, chẳng nhớ được cái tác phẩm này, học cứ vèo vèo. Chắc năm nay thi chữ người tử tù với hai đứa trẻ, đỡ hẳn 1 bài khó.
4 ngày nghỉ, buôn di động cho di động hết 50 phút, lại còn gọi vào Sài Gòn, tính cước vùng 3----> tháng này vỡ mặt với háo đơn :((

Nhà mình chăm chỉ lên mạng ghê, ôn thi mà topik cứ tăng trang vèo vèo =))

chocomog_257

Moderator
úi giời ơi... Hình vẽ rối tinh mắt lên cũng đã đủ xác định gòi :(( mới làm đc đến bài 5 :( Đại thì hơi bị lơ mơ phần lim, nhất là cái phần biện luận pt :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000