D3 nào , phiên bản 2 ...

crazygirl89

Huuu!TUAN TRUOC THAY DAI SANG SING LAI O DUNG KI TUC XA TAO O NUA CHU.MAY MA MINH KHONG PHAT BIEU NHUNG CAU BUA BAI.TRUOC KHI VE VIET NAM ,THAY CON TANG MINH CAI PHU HIEU CUA TRUONG NUA CHU.PO TAY LUON

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
:( ngồi nhà viét bản kiểm điểm :(ts hết vụ nọ đến vụ kia

chiều nay có đứa nào đi học ông vân ko?

ĐM ơi chuyển nhà đi , nhà Đm xa quá đi ngại chết đi đc :(
4 rưỡi thì có rì mà ngại nhể - Ly có con wave kia mà, phóng chắc khoảng 25' là tới nhỉ :D
con Thỏ giờ này vẫn còn ngủ được ah, bó tay <nhìn cái status YM là biết> :-w dậy nhanh!!!
@Nhợn: uh, nhìn kỹ lại mới thấy trong đấy nó cũng viết là mình đạt kq tốt trong kỳ thi phỏng vấn :-S mà lại được mời đến ngày 18, cùng ngày với con Gà >> ko hiểu được cái giải rì nữa :-S
chắc cả lũ nhận được giấy từ chiều hôm qua rồi nhỉ, thế mà chẳng bảo mình :-w

chocomog_257

Moderator
crazygirl89 said:
Huuu!TUAN TRUOC THAY DAI SANG SING LAI O DUNG KI TUC XA TAO O NUA CHU.MAY MA MINH KHONG PHAT BIEU NHUNG CAU BUA BAI.TRUOC KHI VE VIET NAM ,THAY CON TANG MINH CAI PHU HIEU CUA TRUONG NUA CHU.PO TAY LUON
mr Đại giờ này cũng sang Sing được ah? huh, hay thật - như mr Đại mà cũng còn phải ở hostel chứ :)) tưởng phải sang khách sạn 4 sao là ít :))

bọn mày ơi, bố mẹ mình đến đấy chắc thể nào cũng "được" các vị mơi cho các con học ở đấy nhỉ =))

baby love

Moderator
crazygirl89 said:
bà ui bao giờ bà về :D

crazygirl89

chao d3 yeu quy!dao nay bon may the nao?sao tao thay con ly suot ngay phai viet ban kiem diem the.po tay.
Cuoi thang sau la em yen duoc ve viet nam rui .Tinh hinh lop minh co di dau thi cho yen ve cho yen du moi nhe.

mẹ con này chỉ đc cái to mồm thôi

đến lúc về có chịu thò mặt đi với lớp đâu. giống hồi t12 ý

mà mày dạo này tn?

mai có bài j ko nhể?

baby love

Moderator
vâng ít
hôm nay lớp mình lắm việc quá nhỉ :(
Thầy VInh tự dưng hôm nay hứng lên đi kiểm tra vở
mấy đứa chết lận khổ thân chúng nó :( không biết mai có được vào thi không :(
thứ 4 KT 1 tiết Lý nữa mệt quá :((
học GDCD chưa
tự dưng hôm nay lòi đâu ra cái đề cương :((
đen vãi núa:((
được cái tiết Anh có ông tây vào đỡ hẳn :))
câu buồn cười nhất của ông ý là :"One awsner, one hat":))
còn cái bà đi cùng ông ý nói như cái máy khâu ý+_+

chocomog_257

Moderator
baby love said:
sao thế hả bố
=))
con chắc bài HÌnh cũng thế=))
làm như shit ý =))
yên tâm, mình có chép đề bài + vẽ hình đúng là ăn 2 điểm gòi =)) bài Hình hôm đấy công nhận sh1t thật :))

chocomog_257

Moderator
hôm nay ko hiểu làm sao mr Vinh lại có nhã hứng đi xem vở cả lũ thế :|
ơ thế hóa ra thứ 4 này kt 1 tiết Lý nữa ah? :O :-& chết mất :(( công dân để đấy gần tối học, bây h onl tí đã :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000