D3 nào , phiên bản 2 ...

p3yeu

Member
hehe thôi bình tĩnh,lần sau rút kinh nghiệm,chồng làm đầu tiên mà :Dlam sao tránh đc sơ suất,bình tĩnh bình tĩnh ;-) thất bại là mẹ thành công :D
vợ ở nhà nằm bẹp ra ý :( có đi đc đẹk đâu :((

chuabietgi

Member
:)) lượn hết thì nước lại trong quá !!!/:)

Mà Trà với Hạnh làm cái gì ah !!
Kinh thật , bây giờ môn nào cũng học thuyết trình :)) >> tuần sau thuyết trình công dân=))=))=))

baby love

Moderator
chán
tao chán tất cả rồi
chúng mài đ' làm nên chả biết tốn công sức thế nào
Vợ ạ chồng không thất bại trên cả thành công kia
còn bạn Đm bạn hãy cố gắng làm cho được bằng bọn tớ nhé ;-) nếu cần sang tớ sẽ chỉ cho bạn cách làm phim sao cho thật chứ không phải cắt dán mấy đoạn liên hoan phim như lần trước

baby love

Moderator
mk
tao đ' nhịn nổi rồi đấy
đ' cần phải đá sang ai đâu nhé
con trai mà thế à
đ' bằng con Zonny nhà tao
nói mà không chịu nhận lại còn muốn lôi người khác vào à
tao đ' biết đọc hay sao hả
tao với con Trà đã chán ngấy rồi quá là fed up

sakura_chan

Member
Thôi bình tĩnh đi mày :| . Cũng tại tụi mày làm ... công phu quá nên cô tưởng là lấy y nguyên của bọn nó mà :D. Tự hào được mà :D . Giá mà ko đọc từ sub mà viết kiểu essay ra giấy đọc chắc là uki hơn ^^ .
Nhưng thôi, bình tĩnh đi. Bỏ công mà ko được công nhận đúng là chán thật -__- , phải chứng minh cho ng ta thấy công sức của mình cho bõ ^.^ . Hay tụi mày giữ cái clip đấy, xin cô cho làm lại một buổi hoành tráng hơn ? :D

baby love

Moderator
MK
Giải thik cái ji`
muốn ji`
sao
nói chán bây giờ bị nói lại thấy yếu thế nên xin lỗi hả
làm đ' có chuyện buồn cười thế
chả phải những lúc này đâu
thử hỏi những người ngoài cuộc xem nếu như thế người ta có tức không
con này cũng không dư lỗi để cho đâu mà xin

baby love

Moderator

tất nhiên là chồng cũng không có nhiều thời gian để lôi thôi với bọn lìu tìu
nhưng ít ra phải làm cho nó hiểu ra 1 điều nếu cảm thấy mình bị người khác ghét thì là do mình làm cho người ấy không thể mê nổi chứ không tự dưng ai ghét ai làm j`
làm đek có hơi

chocomog_257

Moderator
thừa sức để cãi nhau hả, đấy cho cả lũ tự cãi nhau - chán thì thôi :)) thích mua dây buộc mình, ai mà nghĩ ng` khác đá đểu mình rốt cuộc cũng chả giải quyết được gì, chỉ tự làm khổ mình + khổ cho lỗ tai người ngoài cuộc :)) chả ai đùa, chả ai nói đểu gì cả :| nếu cứ cố chấp thế này thì thích hiểu thế nào thì hiểu :)) bó tay......... Đấy, câu bài đi. Chửi gì thì chửi. Rỗi hơi. Đúng là thổ dân.

baby love

Moderator
ờ cũng không nói với cặn bã của thổ dân=)) à không làm cặn bã của con Zonny nhà mình chưa chắc đã xứng=)) à thế del bài làm j` thế ;-) để người ngoài thấy con này cãi nhau với không khí à ;-)

baby love

Moderator
sakura_chan said:
Thôi bình tĩnh đi mày :| . Cũng tại tụi mày làm ... công phu quá nên cô tưởng là lấy y nguyên của bọn nó mà :D. Tự hào được mà :D . Giá mà ko đọc từ sub mà viết kiểu essay ra giấy đọc chắc là uki hơn ^^ .
Nhưng thôi, bình tĩnh đi. Bỏ công mà ko được công nhận đúng là chán thật -__- , phải chứng minh cho ng ta thấy công sức của mình cho bõ ^.^ . Hay tụi mày giữ cái clip đấy, xin cô cho làm lại một buổi hoành tráng hơn ? :D
hôm qua bà Tâm bảo là đã xem cái chương trình mà bọn tao đã làm nhưng hôm nay tao nhận thấy là bà ý chưa xem
chắc tại mình làm quá hoàn hảo giống phim tài liệu quá nên nói thế lại còn bảo tao không sáng tạo=))
bọn tao chán lắm rồi
chẳng muốn làm nữa chả muốn đụng nữa luôn
làm xong mất bao nhiêu công thế này cuối cùng 1 lời khen chả có thay vào đấy là câu " cô đã xem rồi" thì đến cụ tao sống dậy cũng nản
bọn tao để sub chẳng qua để chúng mày hiểu xem bọn tao nói j` thôi tại vì giọng tao đọc hơi khó nghe bắn sub mất thời gian lắm chưa mài tưởng 1 ngày là xong được à

chocomog_257

Moderator
ok, thế là Hạnh đúng rồi, tôi sai, tôi nhận. Tại tôi không biết là sub đấy của Hạnh tự làm, tôi cứ tưởng mấy chữ đấy có sẵn trên đĩa fim rồi. Xin lỗi vì tôi nói hơi bừa bãi :) đúng là ghép trông đẹp thật, nhìn tôi cứ tưởng film tài liệu ở TV với đĩa ra :( xin lỗi thật mà :( thôi bây giờ bình tĩnh lại nhé :) vẫn còn cơ hội làm quả khác hoành tráng mà :D

:( ngồi nhà viét bản kiểm điểm :(ts hết vụ nọ đến vụ kia

chiều nay có đứa nào đi học ông vân ko?

ĐM ơi chuyển nhà đi , nhà Đm xa quá đi ngại chết đi đc :(

sakura_chan

Member
@ ĐM or BT : Cái tờ giấy đấy hình như nó gửi cho tất cả ""___"" , Pig cũng nhận đc lun ?! ( dám nói thế là vì chắc chắn mìn ko dc =)) :"> )

uhh thôi chết tao cũng nhận đc mày ah

thế thì chắc là ko fai rồi . thấy bùi trang bảo là 5 đứa mà. mà lớp mình đã là 6 đứa

mà hình như đứa nào nó cũng ghi là đạt kết quả tốt trong kì thi fong vân'. hix hix thế thì cả lũ mình giai rút rồi :D cứ ngồi tưởng bở

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000