D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

:q:
vichia said:
Nhung ơi ,ko cần gửi ảnh đâu, bạn Thu biết tớ rồi mà . :D
=)) ai đang nói kìa, ừ, thê nên tớ muốn gặp bạn mới ;-) :q: dù sao thì tớ rất vui được biết mặt một hot boy như ấy ( I'm an innocent girl :) )

mattucach

Member
mk, dek cần phải chửi đâu :)|
tình hình là chó ái ơi, tìm ngày nào đi, gọi các bạn đi chơi phát :-( hết hè cha nó rồi :-(
X gọi Xuân đi mày :x \:D/
chơi thôi :x:x:x

Kid02117

Member
@Giang: mày vip vừa thôi nhá! Bạn mày vui hơn thì đi với bọn nó, ai khiến mày vào đây? :)-|

@Nhung: hồi đầu hè tao tưởng bị đuổi vứt mất đồng phục rồi :(( Còn 2 cái áo trắng, đi gắn phù hiệu ở đâu nhể? Mà tao bảo bao nhiêu lần sao mày hay kêu ca thế nhỉ, kêu nó có khá lên đâu :-l

@Long: mày trôi dạt đến phương nào rồi ku?

ly_ngố

dinosaur lover said:
Nhugn à, pretty gi ma amy cho một hàng dài ...... ở giữa thế =)) bọn mày có đứa nào thi vượt rào thì cố lên nha', tao ở bên này mùng 10 mới làm orientation, giờ chỉ ở nhà ôm chó cưỡi ngựa thui :( buồn mút mắt :(
To anh iu: chưa gì đã pảty rồi =)) b-(
cưỡi ngựa vui không chắt ??? Mà sao chắt mail cho thằng NA mà không mail cho cụ với ??? :(

mattucach

Member
:)=))=))=)) đùa mỗi lần lên 4rum tao lại chết cười với cái profile của thàng Quang =))
đang ở : united kingdom =))=))
đổi profile đi mày :))
UK gì mà lượn wave anpha đỏ suốt ngày với thằng AS thế :) =))

tran hoang long

Kid02117 said:
@Giang: mày vip vừa thôi nhá! Bạn mày vui hơn thì đi với bọn nó, ai khiến mày vào đây? :)-|

@Nhung: hồi đầu hè tao tưởng bị đuổi vứt mất đồng phục rồi :(( Còn 2 cái áo trắng, đi gắn phù hiệu ở đâu nhể? Mà tao bảo bao nhiêu lần sao mày hay kêu ca thế nhỉ, kêu nó có khá lên đâu :-l

@Long: mày trôi dạt đến phương nào rồi ku?
tao sang UK rồi mà,ở phía east sussex,may mà ko xa London,thỉnh thoảng cũng đc ăn cháo lòng ,ko biết tương lai thế nào, mù mịt lắm, thằng Sơn đi USA chưa, đợt này ko thấy nó mail cho tao. mà mày cũng phải thi vượt rào ah? tao ko tin đâu. nhưng thi thì trình mày là thoát thôi
to Nhung: ấy ở khu nào trên cái đảo hoang này thế? sao lại có cả wave anpha đỏ là thế nào

akay

2 hôm lên cái chuvanan.org nó cứ bị lỗi

Đến hôm nay vào thì chả hiểu ở đây đang xảy ra những việc gì
Loạn hết cả lên

Chả việc nào ra việc nào :D

Kid02117

Member
@Nhung: thể loại xe thằng Sơn mà là Wave đỏ thì tao đã sướng, cái thể loại màu đấy thì ... ặc!

@Ly: tao đang cần làm trước khi đến trường muh, chứ vào trường mua thì nói làm j`? Kô bít chỗ Hàng Trống có làm kô nhỉ?

Ah mà thứ 2 thi mấy h hử bọn mài?

mattucach

Member
:-( =)) ôi mẹ, chết nhầm xe thằng AS =))
nhưng àm thằng Quang sửa profile đê, lượn phố HN như gì mà còn đòi đang ở UK =))

XXX

To anh iu: chưa gì đã pảty rồi =)) b-([/QUOTE]

sao nó anh em cứ ngọt xớt thế nhỉ???????????????????? :-/ ngộ thật đấy I-)

Kid02117

Member
no' nguoi` iu tao ko anh em thi may` tao ah, ngu the'!

@Nhung: anh ở UK có ảnh hưởng gì đến em đâu mà cứ thắc mắc thế nhể?

mattucach

Member
=))=))=))=))=)) cười thôi =))
đùa, cả nahf thế bây h nhé, có 2 việc :( 1 là chuẩn bị đi chơi trc' khi hết hè
vụ này vào lúc nào thì chúng mày thử xem xem đc ko , đề nghị là buổi sáng, ko vào các ngày cuối tuần :D
2 là : ĐỒNG PHỤC :-( mãi sao chả thấy nói gì, cho nó bay luôn rồi à :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000