D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
hi' hi' :-( ko oanh' dc TV :(
ban Akay thay the nao :) hay ko , hay la thoi, de ban Nhung :"> 1phat' thi phong cach d3 no' lo^. ra ngay =))
Thu: may oi , ban Akay nay` hoi bi ....pretty boy ....day :x may` xem xet' tinh` hinh` the nao di :>
Quang: thu7 moi co danh sach chinh thuc, co gi mai may len truong xem lai:)
ban. Aky thik thi de ban Nhung gioi thieu cho, gai' d3 la nhieu lam cob-)

ly_ngố

akay said:
Thực ra có biết Ngọc với cả Phương Linh mặt mũi thế nào đâu :D

Có thằng bạn thân là Cường học lớp D1 hay thấy nhắc đến 2 con này nên vào hỏi bừa thôi chứ có làm gì đâu :D
nói con này là sao thế ??? ít nhất vào chỗ lơpf người ta thì cũng phải ăn nói cẩn thận chứ . ở lớp cũng chăng đứa nào gọi như thế cả

ly_ngố

tran hoang long said:
mấy ông d2 làm gì cho đời, chỉ biết ngồi ngắm thôi,bét ra d3 còn có bọn Quang-Sơn,d2 của các ông có ai thế,sao tôi ko biết chắc mới vào lớp ah?đến phải diện kiến
bạn giang gì phải đá đểu nhau thế,ai ngồi ở vị trí nào tự người ấy biết thôi
bạn Long nói thế là ko cận thạn vấn đề to đấy,mặc dù mấy cái vệ tinh cũng phải cám ơn công giữ gìn của ông
lại phát nữa, ấy nói cái gì là của công thía, nói thế nhiều người X( giận đấy

Nhugn à, pretty gi ma amy cho một hàng dài ...... ở giữa thế =)) bọn mày có đứa nào thi vượt rào thì cố lên nha', tao ở bên này mùng 10 mới làm orientation, giờ chỉ ở nhà ôm chó cưỡi ngựa thui :( buồn mút mắt :(
To anh iu: chưa gì đã pảty rồi =)) b-(

mattucach

Member
hehe , thì vì ...pretty...nên tao mới cho vào mấy cái ....
chứ chưa vào " " là may rồi đấy :)
hehe, đợi đấy, ngồi đấy mà ôm chó , b-) tao tìm anh zai nào đấy ôm thì đảm bảo ...sướng hơn mày nhiều :)

akay

nói con này là sao thế ??? ít nhất vào chỗ lơpf người ta thì cũng phải ăn nói cẩn thận chứ . ở lớp cũng chăng đứa nào gọi như thế cả
:D, thông cảm có gì bỏ quá quen mồm :D

hi' hi'
ko oanh' dc TV

ban Akay thay the nao
hay ko , hay la thoi, de ban Nhung :"> 1phat' thi phong cach d3 no' lo^. ra ngay

Thu: may oi , ban Akay nay` hoi bi ....pretty boy ....day
may` xem xet' tinh` hinh` the nao di

Quang: thu7 moi co danh sach chinh thuc, co gi mai may len truong xem lai

ban. Aky thik thi de ban Nhung gioi thieu cho, gai' d3 la nhieu lam cob-)
Bạn Thu này sang nước ngoài rồi còn tình hình gì nữa :D

mattucach

Member
:):):):)
yên tâm, tớ gọi cái là bạn về ngay với bạn akay :D:D:D
uhm, tình hình lớp mình xem xét thời gian rồi đi chơi 1 buổi gọi là lễ...hết hè phát nhỉ :D , sắp vào năm học rồi :-( chán lắm :-(
nhé bọn mày :x

akay

yên tâm, tớ gọi cái là bạn về ngay với bạn akay

uhm, tình hình lớp mình xem xét thời gian rồi đi chơi 1 buổi gọi là lễ...hết hè phát nhỉ
, sắp vào năm học rồi
chán lắm

nhé bọn mày
Thế à :x :D

Đi vội làm gì
Đợi khi nào tập trung rồi sau đấy đi luôn 1 thể cho nó đông vui
Lớp tớ cũng thế :D

Kid02117

Member
hèm, bẹn akay đọc kỹ cái, kô thấy chữ lớp mình ah? Lớp mình ở đây là chỉ D3 CVA khóa 03-06 và theo tớ biết thì kô include lớp Lý Ams nhể?

Nài, thứ 2 đi thi có phải mặc đồng phục kô? Tao chưa có :(

mattucach

Member
:):) ko có đồng fuc. thì mày trong năm mặc gì hả Quang :)
:-( bọn mày ơi ,làm ơn cái, tao chưa biết chắc cahwns là tao có phải thi ko ,đứa nào lên trường thì nghía hộ tao cái :x
b-) bà CN đáng ghét X( :-( chả làm ăn rõ ràng gì cả :-(

tran hoang long

Kid02117 said:
hèm, bẹn akay đọc kỹ cái, kô thấy chữ lớp mình ah? Lớp mình ở đây là chỉ D3 CVA khóa 03-06 và theo tớ biết thì kô include lớp Lý Ams nhể?

Nài, thứ 2 đi thi có phải mặc đồng phục kô? Tao chưa có :(
thằng Quang nói thế này cũng bằng đuổi khéo mình rồi, có gì thì xin miễn lỗi
to Quang: cả lớp d1 chỉ có một thằng Trần Long thôi, em có làm gì đâu mà anh dọa em ghê thế, em nói toàn thấy bảo vệ lớp anh, nói đúng hơn là ăn hôi trong vụ với lũ trẻ con d2 chứ có làm gì đâu.mà thằng Sơn đi chưa Quang ơi

mattucach said:
:):) ko có đồng fuc. thì mày trong năm mặc gì hả Quang :)
(
nó mặc đồ do tao mua :) size mấy tao quên rồi =)) :p ( sory anh hehe ) mà bạn akay ngại gì cơ chứ, tình yêu vượt đại dương là chuyện bình thường mà ;-) , mà akay có phải là tên chú bé đóng khố ngủ trên lưng mẹ ở Cao nguyên không bọn mày :-/ =)) Thứ 2 tao cũng bắt đầu đây, không biết mấy đứa bạn thế naiof nữa, đứa nào mới vào lớp năm ngoái nói tao nghe thử coi xem cảm giác nó thế nào :D

to N: ở đây.... :q: ....giai PRETTY thiếu gì đâu, đến nỗi tao ở nhà ôm chó mà :x =))

mattucach

Member
:) zai ko thiếu mà mày ở nhà ôm chó à =))=))=))
nhục =))
hôm nào tao gửi ảnh anh 02-05 mới cho mà xem ;;) phê luôn
bạn akay ơi, con THU bạn tớ...ngoan hiền lắm ...:-& ấy thik thì liên hêk...tớ nhé :>
thứ 2 =(( X( :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000