D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

imdabomb

Member
to Minh Thu: tao mặc váy hơi bị đẹp :>> :>> :>> :>> :>>
mà tao biết chân mày vòng kiềng nên tao mới chọn váy dài thế này đấy chứ!! :-j

mattucach

Member
ui giời mày ơi, váy này thì có phải ai cũng mặc đc đâu???
mày thì người nhỏ nhắn rồi, nmawcj thì ddepj, chứ các bạn khác thì ..làm sao đây????:D:D:D

Oishi-chan

Vớ vẩn! Có phải đứa nào cũng mặc được váy đâu!
Tao phản đối vụ này, mặc quần thôi các chị ơi, em xin kiếu!
Mà bọn con trai lớp mình gầy như que củi thế, mặc quần soóc làm sao được!

imdabomb said:
to Minh Thu: tao mặc váy hơi bị đẹp :>> :>> :>> :>> :>>

he', hơi bị nghi ngờ :cool: câu trước mày khen tao mặc ddepj, câu sau đã chê ngay :-B ;-) mà người ta gọi thế này là dài à =)) thôi mơ ơi, mày chọn theo mẫu người mày là chính mà, che bớt đi :D

mattucach

Member
Oishi-chan said:
Vớ vẩn! Có phải đứa nào cũng mặc được váy đâu!
Tao phản đối vụ này, mặc quần thôi các chị ơi, em xin kiếu!
Mà bọn con trai lớp mình gầy như que củi thế, mặc quần soóc làm sao được!
chậc chậc, bạn QP ko đọc kỹ rồi, tớ bảo là phát vải, ai thik váy thì váy, ai thik quần thì quần cơ mà :q:

mattucach

Member
con Giang nhá, tao nói thật, mày bàn thì bàn cái gì thực tế 1 chút, mày post mấy cái ảnh đấy lên thì đẹp thật đấy, nhưng mày có thấy mấy con đấy, người nó đẹp ko, người như người mẫu í, mặc đẹp đấy, còn bọn lớp mình thì sao, có phải đứa nào cũng mặc đc cái loại váy đấy đâu, mày thì người nhỏ nhắn, mặc dễ, cái gì cũng đc, còn các bạn thì sao chứ, nói hơi thô lỗ 1 chút, mày thử nghĩ đứa nào chân hơn to, hoặc là bụng to, thì sao mặc đc cái loại váy đấy đc????

mattucach

Member
mà bây h tao chưa thấy chúng nó nói gì về vụ phát vải may hay ko cả. tao đề nghị phát vải may, thì có thấy ai nói tiếng nào đâu, lớp trưởng lớp phó, chả lên 1 tiếng. nếu mà chúng nó đồng í, và thông qua chủ nhiệm, hay cô Dương thì lúc đấy, mày muốn may kiểu gì cũng đc

imdabomb

Member
váy này ko hở chân mày ah!!! :d::d::d: mà bà Thanh này đâu có gầy?? ;-) béo cực! mà mặc đẹp thế này!! :X:X:X:X

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000