D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mattucach

Member
Kid02117 said:
Con Nhung noi the ko thay nguong mom ah? Lop 11D3 chi cai luoi` ko chiu hoc hanh voi tham gia hoat dong truong, nen xep thi dua kem, noi chung la ngoan chu' xau xa deo gi`? Ma tao lam cai gi may cung chui the ma keu la dong gop cho lop, chan'.

Nghi ko nhung 2 ma 4 ngay day may em ah, thu4-5 nghi vi bon 12 thi, 6 lai di hoc (ngu that), thu 7 nghi 30-4, thu 2 nghi bu` tiep vi` 1-5 roi vao CN, tha ho` suong', the ma lop minh cha chiu di choi gi` ca?, phi' het ca doi`. che.p

p.s: con Giang post anh thang nao len trong ngu the?
bố cái thằng, mày ko hiểu tao nói dek gì thì thôi, tao bảo là tao tự hào vì đóng góp vào mấy cái tồi tệ của lớp mình chứ sao mà mày lại chửi tao :-( , Cái lớp này thối tha tồi tệ nhất so với các lớp trc đấy, mà mày xem tất cả là vì mày với as bừng học chứ còn gì nữa, sau đó là típ theo là 1 loạt các loại lườ, lười học, quay bài, lười hoạt động đoàn, mà nói chung là tồi tệ lắm :cool:

mattucach

Member
chocomog_257 said:
Link thành D3 Team đê <:p Có bị bắt bẻ gì thì cũng bảo là lỗi của tập thể :D Và có làm loạn thì cũng chả ai chết được ;)
còn thiếu 1 cái e ạ, đáy là lớp e rất lợi vì neweus sang năm lớp e có tồi tệ thế nào thì cũng có lớp chị làm bia đỡ đạn, có gì cứ nói là... lớp d3 03-06 cũng thế =)) =)) :q: . lớp chị h làm gì thì cũng đc coi là tiên phong =)) =))

sieusaolongA

Hờ hờ, lớp mình càng bị chê tao càng thích. Mịa cứ tưởng tượng học trong cái lớp toàn các thể loại bookworms với cả nerds xong rồi suốt ngày đoàn đoàn rồi nghe lời thầy cô răm rắp, mịa, kinh!!!!!!!!!!!! Lớp mình vẫn là nhất ^_________^. Mịa chúng mày sướng thế, tao mà ở nhà tao sẽ đăng kí đi Nam Phi ngay. Ước mơ muôn đời của em.... Hehe

trangceline_89 said:
Cai' trò vớ vẩn ấy lớp em toàn cho đánh máy rồi in chùa, thế là khỏi lo :>
lớp chị được chỉ dạo là cấm khong được thế=)) các em bắt dầu hơn bậc anh chị rồi đây :)

To : phì lủ : hehehe may mà nhìn thấy lớp mình h thì thích mê luôn, đến lớp vui như đi hội =))

To; con mất tư cách : mày ơi, ngoài lớp nó còn chưa đủ biết hay sao mà cứ "vạch áo co người xem lưng " thế ( chẳng " ý tứ gì cả" =)) ) mà lại còn liệt kê chẳng đầy đủ nữa :>> :>> =))

mattucach

Member
=)) chỉ sợ các e í ngoan wa' thì chết:D
@tunx: tao nói sai à, mà có tội ythif phải nhận chứ :):):)
@Long A: mày mà sang NAM PHI lợn rừng nó tưởng mày là bạn nó đấy=)),đua thôi chứ lớp mình công nhận h đến lớp vui như đi hội thật, trong lớp hs làm gì kệ hs, thầy cô làm gì kệ thầy cô, chả thèm học mấy cái XHCN với chả phòng trừ sâu bệnh=))

ark

Active Member
Ko học nhưng vẫn fải kiểm tra :-w
Bây h tiết Anh cũng thành tiết UNO, giờ nào cũng đọc truyện được =)) mà sắp thi HK, khôi hài vãi =))

imdabomb

Member
imdabomb said:

bạn này trong miền nam sang năm chuyển ra chu văn an 0306 ;-)
nhân mới D3 sang năm đấy tụi bay!!! ^^
mà mà vụ đi Nam Phi là thế nào đấy??? đm hay ho thế??? tao di với!! huhuhu đăng kí thế nào đây??? >___<

imdabomb

Member
hay mah, con điên, tao có bạn bên đấy ^^ bên đấy lắm zai xinh, mah cũng chẳng nóng lắm đâu, như là hawaii í ^^ chỉ sợ cá mập thui :-ss

Kid02117

Member
mattucach said:
bố cái thằng, mày ko hiểu tao nói dek gì thì thôi, tao bảo là tao tự hào vì đóng góp vào mấy cái tồi tệ của lớp mình chứ sao mà mày lại chửi tao :-( , Cái lớp này thối tha tồi tệ nhất so với các lớp trc đấy, mà mày xem tất cả là vì mày với as bừng học chứ còn gì nữa, sau đó là típ theo là 1 loạt các loại lườ, lười học, quay bài, lười hoạt động đoàn, mà nói chung là tồi tệ lắm :cool:
uh thì tồi tệ nhưng í tao bảo là mày kô đóng góp mà còn ngăn cản phong trào ấy chứ! Tao bùng, chơi thì mày toàn chửi chứ ủng hộ đ** gì, mà mấy tên trong danh sách "đen" của nhà trường cũng do tao với thằng Sơn mới có chớ! hí hí!! Nhưng mà sang năm thì chắc hết rồi! Nhờ thèng cu ở trong Nam ra phát động phong trào mới đê!

Mà em 10D3 có vẻ thích hòa nhập với lớp ta nhể, thích thì lên cho hòa nhập với dịch AIDS 11D3 hế!

sieusaolongA

Thằng ku ở trong Nam là thế nào đấy? Giọng con gái miền nam nghe dễ thương lắm. Ko hiểu giọng cái thằng ku kia thì thế nào nhờ? Nhão nhoẹt?

imdabomb

Member

e^ chu'ng may` oi mua va?i may don`g fu.c lo'p deeeeeeeee tao thik cai' vay' nay` nay` ^^ ma.c voi' ao' fo^ng cung~ duo.c la'm ^^ va^n~ ki'n cha'n hahaha.. muh nu*~ ti'nh ghe^ haa??^^ :9 :9 :9 :9

imdabomb

Member
ao' nhu* ru'a va^n~ design logo duoc. mah du'ng ko??? con gai' ma.c vay', con zai ma.c ao' so* mi la` de.p nhu*'t nhu*'t roai` con` giiii` ^^

mattucach

Member
thằng Q ko đc lôi kéo các e đâu, mày mắc aisd rồi còn muốn các e mất hết tg lai à =)) < hay là cho các e mở mang sớm mày nhỉ> nhưng mà tao chửi mày bùng học là đúng, dạo này ít bùng học, điểm HÓA cứ gọi là lên như diều gặp gió =))--> phát huy

Kid02117 said:
Mà em 10D3 có vẻ thích hòa nhập với lớp ta nhể, thích thì lên cho hòa nhập với dịch AIDS 11D3 hế!
thông qua sư tổ AIDS ( là em tunx ) anh ơi :q: =))
đùa chứ hôm nào rủ em D3 lên đi :D :>>
To những đứa ủng hộ áo sơ mi: ...bọn mày người mẫu hết hay sao thế, áo sơ mi ít đứa mặc đẹp lắm =(( làm áo phông đi :D

mattucach

Member
đ** mẹ, mắc áo sơ mi như shit í, chúng mày hết cái mặc rồi hay sao mà cứ đòi mặc sơ mi, mà có phải ai cũng mặc đẹp đâu. áo phông là tốt nhất, mà măc đỡ phức tạp, ko là lượt gì hết, cứ thế mặc cũng đc, chúng mày mắc áo sơ mi còn phải là, mất công lém :(:)(:)((---------------->>>>>>>>>>>>>>>>>>> ÁO PHÔNG đê

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000