D3, 10D3 và sang năm la 11D3

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Khổ, bề ngoài bẹn Hùng như thế nào thì bẹn ý trong sáng như thế đó thoai :cool: Tiếc là ấy hơi bị đen kin kít nhỉ, Hùng nhỉ :D

Hờ hờ. Sao topic này của D3 mà chả thấy mống D3 nào vào đây vậy. Lại toàn để lớp ngoài vào cãi nhau phá quấy vậy. Mà hình như D3 chỉ có mỗi Ark lên forum thui thì phải.

fruit NHO

Active Member
ý vương anh là muốn gia nhập kĩ viện của un hả?un ơi đồng ý đi chứ!nhận thằng này đảm bảo kĩ viện em đông hơn!!!

unni_x

Active Member
:>> chị Oanh ạ, từ sau cái vụ WC đó, bé Vương Anh bị con gái hắt hủi :D , nên đã lỡ bước vào kĩ viện của Un rùi, hiện giờ bé ý đang được dạy múa hoa sen :>>

KO phải bạn Va bị con gái hắt hủi đâu mà phải là từ Việt Nam ném sang Lào, Lào ko nhận, bắn sang Nhật , Nhật ko dung==> cuối cùng đăng ký tạm trú ở kĩ viện của chị UN =)) . Mà em rất thích hoa súng ,thích hơn hoa sen nhiều nhiều hay là chị dạy VA múa hoa súng đi, hay múa HCL vậy. =))

fruit NHO

Active Member
chị Oanh ạ, từ sau cái vụ WC đó, bé Vương Anh bị con gái hắt hủi , nên đã lỡ bước vào kĩ viện của Un rùi, hiện giờ bé ý đang được dạy múa hoa sen
thế thì hay quá!d4 đang tuyển 1 chân múa<à quên cả 2 chân> vì thiếu ng!có cần ng giúp ko?mai phương rất nhiệt tình ,vân thì năng nổ ,hay là yến thì múa rất đẹp nữa!
Mọi nguời ko co chủ đề nào hay hơn để bàn luận à?
thế ấy muốn vào kĩ viện của un hay là vào đội múa hoa sen hoa súng??hay nếu ấy ko đồng ý thì vào cả hai vậy nhé!

Trời ơi. Đúng là không ở đâu thoát được các bà cả. Bạn Đức Anh nói đúng đó. Chuyển chủ đề đi thui.
To Un: thích đánh nhau hả. Người ta tự do thế này, ai bảo là tui ở trong kĩ viện của bà.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000