D3, 10D3 và sang năm la 11D3

Status
Không mở trả lời sau này.

heo_lai_dê

é, chán gớm, hóa ra chưa có ai D3 lên đây ngoài mình và éc ra à?? chán thía, phải gọi hội lên mới được, chẳg lẽ 10D3 đi vào dĩ vãng thê à????
D3 của tui, nói chung là ổn, ngoại trừ cái khoản chưa chới hết cả lớp với nhau ra.
Girls D3 xinh đúng không, có lắm miss ra trò, điển hình là con lợn xề, tuti,....., nhiều vô kể. Chẳng biết có nổi bằng 6 bạn miss khối chiều không nhưng mà năm sau không học D3 nứa nên là thấy con gái D3 vẫn là nhất :unsure:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-syphilis+Jun 12 2004, 07:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ Jun 12 2004, 07:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Wa
LYb của bạn ARK đã post bài rùi mọi người ơi :lol: :D :p [/b][/quote]
Trùi ui, hay wa' đi, bạn ark đâu rùi nhỉ:D

ark

Active Member
d3 chắc cũng chẳng ai vào đây đâu ;)
tốt nhất là lock đi cho rảnh nợ :D

PS : đi đâu thì đi, đáng đời

hieukhacle

Member
các bạn D3 ơi
các bạn còn có vài người lên chứ lớp tớ chỉ có mỗi mình tớ thôi]
lớp ấy vẫn còn vui chán hu..hu

ark

Active Member
Vài ở đâu ra mà vài ;)

Xem qua các lớp sáng hàng xóm mình
D1 thì có bạn này
D2 có bác ĐK
D4 có bẹn Candy rock
D3 có mỗi mình :( còn cái con kia thì chẳng tính làm gì

CHán quá nhỉ :(

rikku

Active Member
sao nhiều thế.. chẳng bù với lớp mình :D chả có ma nào :D kể cả mình :D trong cái forum trường chết tiệt :D

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-heo_lai_dê+Jun 12 2004, 12:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (heo_lai_dê @ Jun 12 2004, 12:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> é, chán gớm, hóa ra chưa có ai D3 lên đây ngoài mình và éc ra à?? chán thía, phải gọi hội lên mới được, chẳg lẽ 10D3 đi vào dĩ vãng thê à????
D3 của tui, nói chung là ổn, ngoại trừ cái khoản chưa chới hết cả lớp với nhau ra.
Girls D3 xinh đúng không, có lắm miss ra trò, điển hình là con lợn xề, tuti,....., nhiều vô kể. Chẳng biết có nổi bằng 6 bạn miss khối chiều không nhưng mà năm sau không học D3 nứa nên là thấy con gái D3 vẫn là nhất :unsure: [/b][/quote]
Cho anh hỏi em Lưu Ly mấy câu :
- Thứ nhất , tại sao em lại lấy tên là heo lai dê , chẳng lẽ em... <_<
- Thứ 2 , theo em 6 miss khối chiều là những ai ? :lol:
- Thứ 3 , em có "xúc động" không khi Ark lúc nào cũng lấy hình em làm hiện thân ? :D

rikku

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 13 2004, 01:34 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 13 2004, 01:34 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao thấy bạn ark ăn nói cứ cộc cằn với Lyb thế nhỉ???? <_< [/b][/quote]
-> một cách để "chơi nổi" và "gây sự chú ý: :D

blue eyes

Moderator
<!--QuoteBegin-rikku+Jun 14 2004, 01:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (rikku @ Jun 14 2004, 01:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Jun 13 2004, 01:34 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 13 2004, 01:34 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao thấy bạn ark ăn nói cứ cộc cằn với Lyb thế nhỉ???? <_< [/b][/quote]
-> một cách để "chơi nổi" và "gây sự chú ý: :D [/b][/quote]
con trai kì quặc !

smooth

Member
<!--QuoteBegin-blue eyes+Jun 14 2004, 10:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (blue eyes @ Jun 14 2004, 10:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> con trai kì quặc ! [/b][/quote]
Haha, bé Ngọc nhận xét đúng đấy. Con trai có khi thích bỏ cha ra rồi nhưng ngoài mặt vẫn tỏ ra phớt, coi con gái là đồ bỏ đi, mà có khi nhớ lắm, muốn gặp con gái lắm rồi, đến lúc gặp thì lại quay đi, coi như chả có chuyện gì, muốn tránh mặt, có thê lấy chú ark làm ví dụ điển hình. Em nhớ nhá, gặp thằng nào như thế thì đừng vội trách nó em ạ.
HÌ, từ lâu nghe danh Lyb, bây giờ vẫn chưa được gặp mặt, hí. Chả biết trông thế nào mà thằng ark nó cứ điên lên thế ?? CHú ark lại sắp chối đấy, thôi, nhận đi cho nó tiến bộ, có gì bảo em chip đứng ra cho, hí.

ark

Active Member
thì nó đúng là heo :lol: còn dê thì .. chúa biết :D
ai thích nó :angry: đừng có nghĩ tớ và lybi như W_C và u :p

blue eyes

Moderator
<!--QuoteBegin-smooth+Jun 14 2004, 05:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jun 14 2004, 05:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-blue eyes+Jun 14 2004, 10:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (blue eyes @ Jun 14 2004, 10:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> con trai kì quặc ! [/b][/quote]
Haha, bé Ngọc nhận xét đúng đấy. Con trai có khi thích bỏ cha ra rồi nhưng ngoài mặt vẫn tỏ ra phớt, coi con gái là đồ bỏ đi, mà có khi nhớ lắm, muốn gặp con gái lắm rồi, đến lúc gặp thì lại quay đi, coi như chả có chuyện gì, muốn tránh mặt, có thê lấy chú ark làm ví dụ điển hình. Em nhớ nhá, gặp thằng nào như thế thì đừng vội trách nó em ạ.
HÌ, từ lâu nghe danh Lyb, bây giờ vẫn chưa được gặp mặt, hí. Chả biết trông thế nào mà thằng ark nó cứ điên lên thế ?? CHú ark lại sắp chối đấy, thôi, nhận đi cho nó tiến bộ, có gì bảo em chip đứng ra cho, hí. [/b][/quote]
thế hả anh ?? lời khuyên bổ ích đấy!
thả nào.... :lol:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000