D2 và những trò con khỉ!

vinh_loves

trời, mình viết khó hiểu vậy sao? Chắc tại do dạo này chả đả động j` đến học hành nên câu cú cũng chả ra sao.
Edit rồi đấy, đã dễ hiểu hơn tí nào chửa

Mẹ thằng Biển này muốn chết rồi hay sao ý nhỉ, hehe.. mà nhà chú gần ruộng nên để anh đến giúp cho, vô tư đi, ....hehe
mà chụp ảnh nên chớ để lừa tình chụp = webcam hiểu chưa, chí ít cũng phải chụp cả người nhé, anh nói thế cho chú rút kinh nghiệm.....hehe
Viết Linh tinh câu cú ngữ pháp không rõ ràng nên Hải ko hiểu là đúng, đừng trách bạn Biển, phải yêu Biển thì Biển mới cho ta cá mà ăn, cho ta muối mà nấu thức ăn, và còn cho ta bạn Vinh Biển học D2 nữa chứ....hehe....Tổ sư thằng Vinh Biển chửi bố mày, về tao cắt...

vinh_loves

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Mẹ thằng Biển này muốn chết rồi hay sao ý nhỉ, hehe.. mà nhà chú gần ruộng nên để anh đến giúp cho, vô tư đi, ....hehe
mà chụp ảnh nên chớ để lừa tình chụp = webcam hiểu chưa, chí ít cũng phải chụp cả người nhé, anh nói thế cho chú rút kinh nghiệm.....hehe
Viết Linh tinh câu cú ngữ pháp không rõ ràng nên Hải ko hiểu là đúng, đừng trách bạn Biển, phải yêu Biển thì Biển mới cho ta cá mà ăn, cho ta muối mà nấu thức ăn, và còn cho ta bạn Vinh Biển học D2 nữa chứ....hehe....Tổ sư thằng Vinh Biển chửi bố mày, về tao cắt...
Sặc, cái con trâu đất này, ở nhà cày ruộng ko sướng thì thôi còn bay sang USây làm cái giề, bên đó tòan dùng máy cày chứ làm j` còn ai thuê chú mày cày nữa -> thôi về đây anh chăn, còn vui chán

Ôi giời... Sự thực mất lòng có cần anh phải nói không Biển, hehe, với anh, chú Biển còn kém anh 1 tuồi, với lại chú cũng kém nhìu bạn trong lớp mình về mặt thể chất, anh noi thế chú ko đc tự ái mà ko ăn cơm tối đâu nhé, Bác Biển là bác lo lắm đấy, trẻ con mà đé có hiếu với Bác "Bờ" thế đâu được, chú đc cái là anh nhớ gập đc người xuống để tự xử thì anh thấy đặc biệt nhất, hheeheee, Thôi, về nhà chải keo chụp ảnh làm cái avatar khác cho anh xem dạo này chú đẹp zzaaiii thiế nào rồi. hehe, Đúng là Biển.....hehe, lo học hành đi văn vẻ mới khá lên được, nhớ chưa Biển...>:) Chú hiểu được ý anh nói chứ..Biển..B-) L-)

Thống nhất bây h anh em ko gọi Vinh BiểnBiển nhé, phải hưởng ứng phong trào tiết kiệm character = cách "BIỂN" = "B" or "Bờ" đọc cho nó dễ..:))

Vũ "nhị"

Member
Hôm nay em thoát khỏi danh sách Bộ chính trị (Cấm thi Triết) rồi. Mịe nhà nó, 6 trình chứ có phải ít đâu. Mai em thi môn đầu tiên - TD (Đố các bác biết nó là cái môn gì =))) Hehe

Vũ "nhị"

Member
@ Hải lờ, Vinh bờ, Đức Sờ...v.v. Hôm nay em gặp Cờ dờ ở trường, ông cụ dạo này béo ra. (Chắc là ko phải chủ nhiệm D2 nữa...)>:) . Em chờ Lờ Hùng từ 10h đến tân 11h30' mới thấy cả lũ thằng Trường dờ, KHoa đờ với cả Lờ Hùng đi chơi về. Tưởng được hôm gặp mặt anh em, ai ngờ:( ...được khoản hôm nay gặp các bé 11A5 tập văn nghệ, mượn cây đàn chơi "Cuộc đời anh sờ vờ" của bác Đức Sờ =)) =)) =))

vinh_loves

=)) em thấy nick Sửu Sờ là hay nhất =))
mà thôi, anh em mình bắt tay làm hòa đê Sửu, làm thé này thì còn j` là 4rum nữa.

Chú cứ hoad với giải làm j, để anh đì chú cho nó vui, lâu lắm mới có thằng cấp dưới lên phục vụ....hehe, mới đì tí đã sợ rồi, đúng là Bờ j thì Bờ vừa thôi chứ, ..... ah...mà để đại ca đổi lại tên cho chú nghe cho hay hơn nhé..... Bờ Biển thì đúng hơn....:)) hahahaaa....có nhiều nghĩa nghe nó mới thấm thía.....hô hô

tungcot2302

lau lam ko len forum ma duc siu voi vinh bien da thach dau vat tay roi a. ma ko hieu hai chu chien nhau de lam gi, chuc vo dich thi da co chu roi. thoi 2 chu chien nhau chu nao thang thi den gap anh chien chung ket nhe.

tungcot2302

thoi thoi xin ong duc siu. may gio roi ma con ru nhau vat tay, bay gio la phai dung dau oc, ai lai con dung suc. thang nguoi ta cung bao la huu dung vo muu. con cai thang hai kho thi noi lam gi, vat tay con thua nguoi yeu, hom no con phai hoi minh lam the nao de thang =)) chan lam, chan lam

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000