D2 và những trò con khỉ!

gil87 said:
Hoan hô tinh thần yêu nước của bạn....
chẳng lẽ cái bọn bên Mỹ nó lại thế hả ấy???
30/4 ở VN sướng chết đi dc,riêng lớp tớ còn dc nghỉ học 6 ngày...tha hồ chơi bời(chỉ sợ ko đủ sức).....:D :D :D
Chời ơi!
Sao tự nhiên lớp mình may mắn được bạn Thị Thu Trang ghé thăm thế này....
Tớ đương nhiên là người yêu nước rùi...Lớp ấy còn được nghỉ 6 ngày tức là thiếu 1 ngày nữa là 1 tuần rồi, thích nhiể?;-)
Mà được nghỉ nhiều thiế phải cố gắng hết sức mà đi chơi chứ sao lại sợ không đủ sức đc..hehe... ngườ yêu đèo đi chơi thì có tốn sức j đâu, fai ko?:|

ptgd

Hình như gil87 có mấy lần vào forum hỏi thăm Tùng nghẹo lớp mình đấy. Ko lạ lẫm lắm.
Em vừa đi Hạ Long về các bác ạ, máy vi tính bị hỏng chuột, luồn lách vào được đây post bài = bàn phím là cả một quá trình -> lâu lâu ko post bài mọi người đừng trách thằng ku nhé :(

Vũ "nhị"

Member
Tình hình tối 6/5 em có làm 1 chương trình guitar ở B6 Bách Khoa. Bác nào rỗi rãi sang đấy động viên tinh thần em phát. Dù sao đây cũng là lần đầu em làm chương trình mà.:D

oài...Bác Hùng bếu sướng thế...về sớm, chơi sớm, hè sớm, cái j cũng sớm...quá thích, quá thích....
em ước đc như bác đây...:((
Chắc 1 khoảng thời gian nữa mới về....
Vũ nhị bỉu diễn ỏ BK à, tiếc nhêy, ko xem đc dạo này đàn đóm có lên ác không, bác mà lam` 1 bài opera nữa là chắc mấy em BK teo hết....;)

Vũ "nhị" said:
Tình hình tối 6/5 em có làm 1 chương trình guitar ở B6 Bách Khoa. Bác nào rỗi rãi sang đấy động viên tinh thần em phát. Dù sao đây cũng là lần đầu em làm chương trình mà.:D
anh vũ hát cũng hay đấy chứ

Vũ "nhị"

Member
Appassionata said:
sáng 6-5 em về đến nhà. Tối em sẽ cố đi. Vũ Nhị có thể gọi cho em sáng khoảng 7 h không ? Em muốn hẹn cụ thể phát :D
Anh ơi, 7h sáng em đã ở lớp để làm test rồi, không gọi cho anh được. Hôm đó em về nhà khoảng 12h ( sẽ cố gắng trốn tiết về sớm :D). 4h chiều là em phải lên BK để tổ chức rồi:(. Tiện thể post cái map lên không mọi người ko biết chỗ.

wanted

anh vũ nhị diễn đến mấy giờ thế??9h em đến có xem đc ko?:)
em phải đi học nên khổ thế đấy :(
ko mất vé thì chiến luôn:))

gil87

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Chời ơi!
Sao tự nhiên lớp mình may mắn được bạn Thị Thu Trang ghé thăm thế này....
Tớ đương nhiên là người yêu nước rùi...Lớp ấy còn được nghỉ 6 ngày tức là thiếu 1 ngày nữa là 1 tuần rồi, thích nhiể?;-)
Mà được nghỉ nhiều thiế phải cố gắng hết sức mà đi chơi chứ sao lại sợ không đủ sức đc..hehe... ngườ yêu đèo đi chơi thì có tốn sức j đâu, fai ko?:|
làm ơn đừng gọi tớ bằng cả họ cả tên như thế
chán ko thể tả dc,đính chính, tớ ko có người yêu....alone....:(( :(( :((
chẳng qua tớ thích "hóng hớt" nên vào xem các lớp thôi
D2 's forum is funny, sure????

tớ hay hỏi bạn Phạm Tùng vì tớ hâm mộ bạn ý, 100% luôn
còn mấy bạn Tùng còn lại cũng không rõ lắm,hình như có 5 bạn hay sao ý
hãi nhất là Tùng Thọ,cái thằng trêu dai.....
nói thật,tớ thấy con trai D2 đẹp trai nhất trường.....:D :D :D

Hôm nay Vũ chơi guitar được lắm. Nhất là "bài ca hi vọng" và cái bản gì đó VŨ chơi lúc chưa bắt đầu. Tớ ngồi sau nên ko chụp được mấy, hơn nữa cái đèn flash của máy ảnh nó cứ nháy nên sợ ảnh hưởng đến người khác. Chỉ chụp được 1 cái thôi, sorry. CLB có vẻ quy củ và hoành tráng phết. Cố lên nhé! Venga!

vinh_loves

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Ông Hải dạo này bân thiế ah, sao khong đi cổ vũ cho anh em thế kia...
các anh nhìn avatar Tá Sửu kìa : trông như thằng nông dân vừa chăn trâu xong. mệt quá liền ngồi nghỉ ý =))
-> @Sửu : hi hi, anh Đức ơi tha em, lúc nào về đừng tìm đến nhà em nhé, em nói cho vui thôi mà

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000