D2 và những trò con khỉ!

tungcot2302

anh em oi hom nao tu tap ve truong lay bang tot nghiep roi an com rang 5000 o cang tin truong di. em them qua. ma thay bao bay gio truong minh xay cang tin moi hien dai lam. muon an phai mua phieu co. nhung ma cong nhan cang tin truong minh van la so 1 nhay.
Dù ai đi ngược đi xuôi
nếu mà có nhớ về cơm rang trường
dù ai học xa học gần
nếu mà có nhớ về trường chúng ta.:D

O^i troi`, Cot Con` biet sang tac tho* nua, kinh khung that, nhin lai may cai anh cua anh em minh hoi truoc nhin fe^ fe^t'nhe^y?, lai con` di an co*m rang 5000 nua, bay h chac j da con` cai' ja' da^y'....heheh, nghi lai van them` fet' nhi?, a>n nhu* cuo*p' roi` vao` hoc...hehe..
Nhi`n may qua anh kia buon cuoi qua'...o^ng nao cung deo kinh', nhi`n ma` so* tha^t......hixhxixhixx....

ptgd

tungcot2302 said:
anh em oi hom nao tu tap ve truong lay bang tot nghiep roi an com rang 5000 o cang tin truong di. em them qua. ma thay bao bay gio truong minh xay cang tin moi hien dai lam. muon an phai mua phieu co. nhung ma cong nhan cang tin truong minh van la so 1 nhay.
Dù ai đi ngược đi xuôi
nếu mà có nhớ về cơm rang trường
dù ai học xa học gần
nếu mà có nhớ về trường chúng ta.:D
thơ như kẹc =)) đã dốt còn chơi chữ =))

vinh_loves

thằng Hải lớ chỉ đc cái trò nói đểu bạn.
Thơ hay thế thì động viên bạn tí.
to Quỳnh dái : ơ thế cái ảnh Giang Đông Vinh đang cầm điếu thuốc đâu ông ơi, cho em xem lại cái, nhân vật chính mà chưa đc xem film của mình j` cả?

wanted

Vũ "nhị" said:
Tiên sư ông Quỳnh dái, bao nhiêu ảnh ko post hết lên để anh em chờ mỏi hết cả cổ.
anh lại nghĩ oan cho em rồi!!!hôm trước dọn phòng mới tìm thấy đấy chứ...xong em lại phải đi scan nữa.....anh ko tin hỏi thằng hải lớ mà xem,nó đi cùng em đấy

ptgd said:
thơ như kẹc =)) đã dốt còn chơi chữ =))
cái thằng này!!!!đây là ngày đầu tiên mày biết bạn thân của mày đốt văn à?????bạn đã cố gắng như thế thì kích lệ bạn tí chứ ai lại nói thế bao giờ=)) =))

vinh_loves said:
ơ thế cái ảnh Giang Đông Vinh đang cầm điếu thuốc đâu ông ơi, cho em xem lại cái, nhân vật chính mà chưa đc xem film của mình j` cả?
ảnh của chú cứ từ từ để tìm cái đã:p :p

ptgd

Vũ "nhị" said:
Tiên sư ông Quỳnh dái, bao nhiêu ảnh ko post hết lên để anh em chờ mỏi hết cả cổ.
Quỳnh dé nói đúng đấy anh Vũ ạ, ra ngoài hàng scan mất 1000/ảnh lận, mà mấy chục cái liền. Theo em Đại hội Đảng khóa XXX này phải tuyên dương Quỳnh =))

wanted

XinhZai said:
Sao ko ảnh nào có tao thế,mịe thằng Quỳnh Dé!!!Bắt đền đi,post ảnh tao lên đi hêhê!!!
ơ cái thằng này......mày ko thấy tao bảo đang upload lên à?
mà hình như mày ko có cái nào đâu:p :p

Chẳng biết tình trạng lớp ta ra sao rồi nhẩy. Hè về tụ tập nào.

Ai định tụ tập đề nghị cho danh sách cái nhỉ. Em về tập trung anh em đi ăn uống 1 bữa nào.

Ai đi đề nghị gửi email cho em [email protected]

Em sẽ tập trung danh sách và tổ chức trong trường hợp không ai đứng ra tổ chức cả. Mà ai biết Cường down ở đâu đề nghị thúc giục cái nhỉ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000