D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

gipypy_9x

Member
oạch , làm gì có con nào mà trách nhiệm với chẳng không __________________, yêu cầu kết thúc chuyện này ở đây nhesssssssssssssss

trungvb

Moderator
oài đúng là có mỗi chuyện đứa con mà cũng làm ầm lên chốt ở đây nhé,,,,con thằng Vũ....sáng nay thằng Giang định "" Trâu thì bị thằng Vũ lên cơn ghen và phá hỏng mất....=))=))=))....khổ thân thằng bé chắc bi h vẫn còn tiếc lắm....oài không biết bao h lớp mình đá bóng chia tay năm mới đây...:D:D

cheryl

D2 đá với D9 đi, tớ đi cổ vũ :)) nếu thua thì bắt D2 lì xì đầu năm ^.^ hehe, nếu thắng thì ... coi như ko có chuyện j` :D

trungvb

Moderator
oài sáng thứ 4 này lao động sau đấy chiều dc nghỉ roài chưa chắc bọn nó đã đi,,,hizzz đang lên kế hoạch đi chơi :D:D:D

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
uh` thoi de ra tet' vay hi`hi` :D:D
bất cứ khi nào đc bọn e tiếp các anh ngay...keke D2 vô địch mà truyền thống rùi năm ngoái D2 vô đich keke vip wa
:? :? :? :? :? :?
mà hôm tới này phải đi lao động mới đau khổ chứ không biết cô nhân có cho anh e xem film không...hizzz,,,,90% là ra tết thôi thì chiều thứ 4 rủ bạn nào đi cùng cũng đc keke

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
ah` uh` doi qua tet' da' co' ti' mau` vao` la` hay ngay hi`hi` xem Trung vb da' the' nao` nao` .ma` da' can than khong anh khong nhat duoc bong' dau dang dau chan khong chay duoc da' chuan vao` :D:D:D:D
oài nhặt bóng trong luới mà cũng mệt hả anh....h e mới biết keke:>

trungvb

Moderator
=)) =))
theshadow said:
oài em gái mà nói anh mình thế àh
mai phải tổng vệ sinh roài,chán wé
mai vừa vệ sinh vừa giao lưu....;-) ;-) ;-) .....kekeke cả khối sáng với khối chiều chứ ít đâu.....mà thằng này mày ăn may quá đấy,,,,,,vì nó là thằng ko đáng đc tin tưởng nên mới phải đá cuối cùng ai dè....nó lại ghi bàn mới sợ chứ...>:) >:)
@Hoa:sao ý bà giống tôi thể không biết,,,,,=)) =))

Acacac...tu. nhien thay bao nhiu la CHIP...ong Trung oai:)):))
Hom nay chinh' ra bon. tui fai? quet san nhung mo` chui len lop' cho ranh?:)):))...to^i. lo^i~...amen:(:))
@KK: ho*` ho*`...da^y' nguoi` ta goi. la` "luon luon lang' nghe, luon luon thau' hieu?"=))=))..kk fai? tu*. hao` vi` co' em gai' nhu* mui. cho*';):))

blue eyes

Moderator
Hôm nay đến muộn 1 tiếng, để bạn mìn vì ra cổng chơi với mìn mà bị Mão bắt :(( thật là đen đủi... bực quá, bỏ về lun, ko tổng vệ sinh nữa....
Hồi đầu năm chúng nó trốn hết, mìn làm miệt mài.... bây giờ ngược lại

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000