D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

boybaby

hem` , em la` dan pham hong ` thai' , anh cua? dua ' em iu be^n avartar ....................., cho bon chen vao` d2 phat' , cung~ muon chuyen? vao toan' tin
Cho hoi? hinh` nhu em Cha^u cua? tui noi? tieng lam' ..........................:D:D::D:D , tu` trc' cung~ von' co tieng ma < kekekeke >

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
Hinh nhu ban Trau dang soc nang vi ket qua hoc tap nen sinh ra benh loan ngon, noi lam nham ko tu chu duoc nua roi .Con thang Trung vb de day tao xu may sau,may bi loan ngon con nang hon ca con Trau,benh nang + man tinh--->kho chua !
thằng kia mày định đe dọa tổ trưởng à thích kì 2 hạnh kiểm khá không ku....;-) ;-) ;-) .....khôn hồn thì xin lỗi đi anh tha lỗi cho...>:) >:) ....
@Boybaby:chú e định chuyển vào D2 a`,,,,bao h thế tin chính thức hay tin vịt,,,,keke....dù sao cũng rất vui mừng đón anh của con bồ mình đến thăm.../>:) >:)
@k0t3x..xúc phạm j bạn """ thế....;-) ;-),,,,định 2 trái chấp luôn a`....khổ thie đội k0t3x đá hay wa' nên luôn để đội khác bám đuôi...=)) =))
@bác Trường....a thắng thằng Giang rùi ah`....thía con của cái C là con ai thía....;-) ;-) ...hình như của e,,,,:"> :">
@Trâu:bồ sao thie sao tự nhiên tình củm thế.,,B-) B-)

trungvb

Moderator
sao đời lắm cái vớ vẩn thế không biết tự nhiên đi đổi lại thời khóa biểu hôm nay lại 5 tiết,....như shit....thứ 4 này tổng kết ở trường roài.....lại còn lao động nữa.....hôm nay học tin với TD có j không các bác chiều e bị ốm nên cáo lui vìa quê nhà an dưỡng...

gipypy_9x

Member
>:) >:) >:) , Bạn giang ko phải toe vẻ mình dân chơi thế đâu , làm như trốn học là VIP lắm đấy mà khoe , úi xời , ở đời phải bít mình là ai chứ :> , đừng tưởng ai cũng love bạn như 5 ai đó chứ :-S
@ Trung : Là bồ của nhau chẳng lẽ ko dc ăn nói tình cảm sao ;-) + không phải con của bạn Trung đâu nhé , nhận vơ vô duyên quá cơ , mà làm gì có duyên mà vô :">

theshadow

Member
dis bạn Châu nói nghe sao mà đau thía có ai toe gì đâu mà 5 người nào thía,lại nói bóng nói gió roài
Trung oai đừng nhận vơ,con tao đấy chứ,cần xet' nghiêm. ADN luôn:D:D:D:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000