D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Pirate

Member
Thằng thắng như c@K !!
à thế à ;;) nếu là tao , tao sẽ giả mày 40k ngay ngày mai ...nhưng khỗ nỗi mày lại bảo tao là c@k :-" thôi để sau Tết C@k giả nhé ;) >:)

Chú ý : tình hình là Khải đen lớp mình vừa báo là sổ điểm sai 100% rồi :D anh em tha hồ mà hi vọng , các thầy cô tha hồ mà ..tranh thủ làm tí "bánh đúc" ;))

Pirate

Member
oack :| dkm mày tham gì tham thế :| :| tao mong lên được 0,7 -0,8 la max :| lại còn 2 phẩy ^:)^ àh mà cái này còn tùy thuộc vào kỹ nghệ "làm bánh đúc" của thầy Hưng tài tình đến mức nào ;)) ;) >:)

Tương em rủ đánh dota .. mà sao mấy trận nhìn em đánh thì thấy cũng có tiến bộ đó ... ;)) ;)) ;)) nhưng để đấu với bọn anh thì =)) =))
Ah mà thằng Trung có năng khiếu dota phết :D :D nó đánh hôm nay vậy là quá ổn ... ko ngờ đấy , khà hơn cả Khôi

xyz_91_xyz

Member
Tương em rủ đánh dota .. mà sao mấy trận nhìn em đánh thì thấy cũng có tiến bộ đó ... ;)) ;)) ;)) nhưng để đấu với bọn anh thì =)) =))
Ah mà thằng Trung có năng khiếu dota phết :D :D nó đánh hôm nay vậy là quá ổn ... ko ngờ đấy , khà hơn cả Khôi
Oạch /Anh nhìn thấy em đánh hồi nào/Mà hôm nào train thử hok anh /(3 vs 3)Ps: Nếu Train được thì anh add nick em vào nhớ YH : lequocbao28101991:D

xyz_91_xyz

Member
hôm thứ 2 anh tưởng bọn mày ra nên kéo 1 lũ ra đấy từ tiết2,,ai ngờ có thằng nào đâu:|:|
Thứ 2 em đang ngồi tra tấn trong tiết Lý/Thứ 2 bọn em có 4 tiết /Mà bây h ít ra Clan lắm /Máy Clan lởm rồi /Em ra chỗ khác /Thứ 4 lớp em có 3 tiết nên có thể đánh vào lúc đó/:D /Rồi các anh xem trình của em có khác với lúc mới chơi hok/>:)

xyz_91_xyz

Member
chơi ở đâu thế:D:D:D,,clan bây h chuột lởm lắm:(
Net Thuỷ(Hay gọi thân mật là Mẹ Thủy vì bà ấy có 2 người con gái rất xink nên ai cũng nhận là con rể ) ở Dốc Ngọc Hà(Chuột xịn ,Bàn phím xịn ) Đây là cấu hình của net Thủy .VGA 128 ATI Radeon 9550 /Ram 768/Xử Lí 1.4Ghz/(Có phục vụ bánh mì vs nước ngọt : Hơi đắt bánh 5k nước 4k ) Nhưng bù lại chỗ đó rất vui vs rẻ /

Pirate

Member
uầy...nghĩ lại thấy hôm nay gan mình to hơn gan giời 8-} đái ra máu 8-} kiể này là tương lai sẽ "sáng lạng" lắm đây >:)

lion_heart90

chắc thằng Thắng nó nghĩ bà Anh đc như MR Big:)>- :)>- :)>- ,,sáng nay mấy lần ông mão bảo ngồi chờ thầy hiệu trưởng mà mình sợ:-SS:-SS,,ko biết thứ 2 thía nào

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000