D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

xyz_91_xyz

Member
Rajmundo™

Sao lại hok ra được / Hết học kì rồi còn gì/Mà các anh hok ra được vào thứ 2 vs 7 thì ra vào chiều thứ 2 vs 4 ở Clan nhớ /(D1 vs D2) Ok/ (Nick kia bị banned nên dùng tạm nick này)/:D

Vu_Thang_D2

Member
Học tuần đệm sướng nhỉ ;)) ...đi học như đi chơi...có mỗi mụ Toàn là mắm thối vẫn kt miệng :-l...may mà sáng nay Sói lên "mở hàng" [-(...Àh mà tiện thể thông báo lại lần nữa là tuần sau bà Nhuận tràng hok dạy Tin nữa đâu nhé ;) có cô mới còn...trẻ hơn >:) vừa mới chân ướt chân ráo về trường (hehe , tha hồ mà...>:) )

Vu_Thang_D2

Member
tao lại mong học...để xem cô giáo mới thế nào ;)) mong là ngoại hình >= Nhuận >:)...bổ mắt vl >:) (có mỗi mặt thì đúng là ..nhuận tràng thật , nhể ;)) )

Vu_Thang_D2

Member
thằng Tòn hay có cái kiểu ban đầu thua nặng xong về sau cứ tà tà thắng ~x( hôm trước đá PS2 tao vật nó 4 trận thắng xong tự nhiên nó thắng lại cả mình cả KDuy 2 lượt liền ~x( nhục ko thể chịu được..để hôm nào mang thằng Cá đi lấy hên , Cá nhỉ ;)...dkm vía thằng Đôòg cứ như kị thằng Cá ý ;)) hay vl

oh đ** hiểu sao hôm trước đá với mình toàn thua , đươc 1 trận chú đang sắp thắng thì restart =)) , buồn cười vl , mình xoạc trượt thì chú kĩ thuật quay người nên đúng vào chân mình , éo đỡ được :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000