D2 Paradise

vichia

Active Member
thứ nhất là tao ko thích trò này. Thứ 2 là dm tao đố đứa nào dám động đến tao đấy. Ăn đấm không thương tiếc đâu.

Volodia

Member
Bọn mày ơi, máy laptop của tao là Fujitsu S7020 1,86 Ghz, 80Gb HDD, 512 MB ram, DVD RW . Bi h có nên nâng cấp lên 1 Gb ram với card đồ họa ko ? :-/

lebacuong

Sung sướng vãi ! Thế là đã qua 2 ngày địa ngục ! Thay mặt tổ chức TD xin trân thành gửi lời chúc miừng tới những anh em đã vượt qua thử thách -cũng như lời chia buồn với những anh em ko may bị bắt -hoặc làm sai bài ( hình như cả lớp mình mình có khả năng 10 toán thì phải ^ ^ )

vichia

Active Member
fuck con mẹ. Kiểu này chắc tao thi tốt nghiệp cũng trượt. Lần đầu tiên tao làm tốc độ hơn mày Cường ạ 8-}. Phải cái hiệu suất hơi thấp :|. Ngồi chơi 20ph đợi chúng mày làm xong ...quay xuống so đáp số với Vân sai 8/10 =)). Dek biêt lúc đấy còn bao nhiêu ph, quay lại sửa mà đêk kịp. kiểu này bà Hương giết tao. Cả cái tờ giấy thi thứ 3 chỉ có "làm lại bài..,câu ..." :((

vichia

Active Member
Công nhân d2 làm gì cũng chuyên nghiệp =)). Phân chia lao động tốt =)) Đến phao cũng chuẩn bị 1 cách công nghiệp...đi thi chỉ mang mỗi cái bút, nhận tài liệu (đã đóng gói) và còn mỗi việc là quay =))

pip_pip

Cho D1 gửi lời cám ơn đến mấy bạn D2 hôm nay đã nhắc bài Sử>:D<
Riêng tớ thì cám ơn bạn Hoà và một bạn hông bít tên (chia buồn với bạn í vì bị bắt tài liệu ngay đầu giừ thi Sử). Đúng là vào phòng thi, tất cả là anh em.>:D< >:D<

Deathknight

Active Member
cuối tờ 2 của tao:làm lại 1.2
đầu tờ 3:làm lại 2.2
cả giờ Anh ngồi làm lại Toán, hóa ra mình sai ngu,phần bậc cao thì đ** sai,phần thay V2 vào 2x lại sai :((
thành ra KQ đúng là 2V2-2V2+V2
của mình kà 2V2-2V2+2V2
Âu nó cũng là cái số
Hóa là như kẹt, Mẹ thằng ĐA,hôm trước mượn vở nó chép chuỗi pu của Al, tháy nó xài AgOH, bài hk làm theo mới biết sai

hehe!
Hôm nay thi Sử tao nhanh trí thoát hiểm!
Đầu tiên bị xếp ngồi bàn 1, lúc vào lớp ko ai để ý anh nhanh tay xóa luôn số báo danh trên bàn, rồi ngồi luôn vào bàn số 20 ở cuối lớp của ai đó(thằng này bỏ thi)! Lúc cô giáo hỏi thì bảo em ko thấy số 22 đâu cả nên phải ngồi đây---->cô bỏ qua luôn------>=)), làm tốt như ko thể tốt hơn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000