D2 Paradise

Napster

Thành viên danh dự
Napster: Angela
Napster: Có phải la tên con Jo của Rinoa ko nhỉ
em Hung: angelo
Napster: Jo + Angela = Angelo
em Hung: nlm

Kể ra mình paste cái này ra hơi bị liều, hàng xóm láng giềng ở ngay bên cạnh :-SS

Volodia

Member
Đm thằng ngu, cho mày đọc lại đấy:
Thủ dâm là hình thức kích thích bằng tay vào các cơ quan sinh dục, thường là vào điểm cực khoái. Nó có thể là sự kích thích tự thực hiện hay bởi một người khác (xem thủ dâm lẫn nhau)
(Trích: http://vi.wikipedia.org/wiki/Thủ_dâm)
Đm, lần sau đã ko biết thì đừng có mở mồm ra mà sửa lưng người khác! X(

vichia

Active Member
:-< Đúng là HV sang Sing nên mất hết tiếng Việt rồi. Không nhìn thấy cái câu đằng sau nó bổ nghĩa cho câu trước à. Tức là theo ý tao thì : mày nói "Dũng masturbate" = anh em D2 đều hiểu thằng Dũng nó "kích thích bằng tay của nó vào các cơ quan sinh dục, thường là vào điểm cực khoái.", (có thể) "bời vì thằng HV ở Sing rồi nên ko giúp thằng Dũng được."

Từ ngữ, câu cú phải hiểu trên tổng thể văn cảnh. Chứ cứ xét chi li như mày thì hỏng mẹ nó hết tiếng Việt. :-< Nản.

Volodia

Member
lol Nguyên văn câu của mày chửi tao ngu, nếu mày nghi vấn cho vấn đề tao có làm thằng Dũng "sướng" đc hay ko thì sao mày lại chửi tao ngu?
Mày đâu có biết rõ vấn đề hơn tao đúng ko? :|
Xét về cả 2 hoàn cảnh, mày đều thể hiện sự ko biết gì!
Kết quả: :| :| :| >:p

vichia

Active Member
HV said:
ol Nguyên văn câu của mày chửi tao ngu, nếu mày nghi vấn cho vấn đề tao có làm thằng Dũng "sướng" đc hay ko thì sao mày lại chửi tao ngu?
Mày đâu có biết rõ vấn đề hơn tao đúng ko?
Xét về cả 2 hoàn cảnh, mày đều thể hiện sự ko biết gì!
Kết quả:
Thêm cái bài này nữa của mày thì đúng là tao thấy nản thật. Cuộc sống hay ngôn ngữ của mày chỉ dừng lại ở chỗ nói 1 là 1, thấy gì hiểu nấy hay sao. Tao không sai lầm khi nhận xét mày là thằng nghiêm túc :)) Nên phát huy :)|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000