D1 Top Hits Vol.1 ( and Clips) ....

Vova

Lệch chủ đề rồi các Spamer
Tổng kết lần 2 :
Sana : Nhưng cánh vạc bay ( chính) _ TCS Còn 2 ca khúc đề phòng nữa
Vova : Con tim vui trở lại ( phụ 1 ) , Như 1 lời chia tay ( phụ 2) _ TCS
Thuj : Phiêu du _ Sáng tác: Trần Minh Phi
Đời xa khuất Thuj ngồi buồn tênh
Chim hót khan nhung nhớ cây đàn =))
Lovelykitty : Bởi vì anh yeu em _ Sáng tác : Phan Đình Tùng

Rongbaochua : COn đường màu xanh _ sáng tác Trịnh Nam Sơn

..... nữa đê ............. >:D<

lengocthuj

rongbaochua said:
Cho em xin bai tu? : "Dau co loi lam" sang tac: Ho Hoai Anh. Bai nay doc quyen. Cam sao chep.
Mịa bác "Rồng bạo chúa", chọn một bài tâm huyết đi chứ,bác rải từ bắc chí nam thế thì còn ai chọn bài nữa, quyết tâm đầu tư 1 bài tủ đê, làm gì có đất cho mỗi chú 2,3 bài(mấy bài kia là tự mình đề phòng bị đụng hàng thôi):D

rongbaochua

Thoi em xin loi. Boi vi em thay bai nao em hat cung hay :D the cho nen em moi dua ra y kien. Chu thuc ra em ket bai "Dau co loi lam" + "Con duong mau xanh". The thoi a.
Nay gio chi thay ban den bai hat ma chua hoi den Phong` thu, "Money" the naoo nhi cac bac.

nobita_d1

hơ hơ ông Long Kid hỏi lạ, chi phí đĩa thu là bọn phòng thu nó tính chứ có phải anh em mình đâu vì thế sau này sẽ tính tổng chi phí rồi share cho mọi người===========> cần phải thực hiện sau tết hê hê

binhan_tran83

sao kô thấy bài của tao thằng hiệp kia, courage, courage, tao hát bài này 3 lần, 1 lần tiếng anh, 1 lần tiếng pháp, 1 lần tiếng đức, bỏ hết các bài đã đăng ký, nhớ đấy, courage, hát 3 lân

lengocthuj

binhan_tran83 said:
sao kô thấy bài của tao thằng hiệp kia, courage, courage, tao hát bài này 3 lần, 1 lần tiếng anh, 1 lần tiếng pháp, 1 lần tiếng đức, bỏ hết các bài đã đăng ký, nhớ đấy, courage, hát 3 lân
hê hế , tiêu rùi An ui, quả này chúgn nó tính An phải 30 oi rồi,tội hát 3 lần, ở Vn tính 10k một lần, giá cho kiều bào là 10 oi một lần:)) , chịu khó nhịn ăn vài bữa vì sự nghiệp ca hát vậy

rongbaochua

Bo' tay ba'c du minh. Hom qua uong ruou ve^` nen hom nay boc the. Cac bac chon bai xong roi chung ta nen soan thao kich ban Video Clip de.
khong biet hom nay chu Ha` dia co di da bon'g ko. Em cho lay xe ma chang thay no ve. Co khi no qua dem o dau roi

kakaka

các cưng đâu rồi, vào đây đê
sau đây là 1 số info mới nhận được

địa chỉ phòng thu: 108 Trần Vũ
sdt : 7160443 ; 0903420020

1cd - 11 bài - 450k
thu lẻ 50k/1bài

introduction : nếu chúng ta đặt làm CD thì nó sẽ cho hát thử từng bài một, hát nếu ưng thì mới bắt đầu thu (số lần hát thử hình như ko hạn chế - but fải làm việc nghiêm túc) quá trình thu âm sẽ có thể kéo dài cả tuần, xong CD mới thanh toán tiền (cũng có thể có phụ trội). theo dự đoán anh em thu CD chắc phải mất 2 tuần mới xong.
(bạn tao thu 1 CD 4 singers mất 2 ngày) ---> bài học được rút ra là chúng ta fải làm ăn có trách nhiệm, tiết kiệm time cho công đoạn sau : video clip

anh em thu đông thì tổ chức chia nhóm, chia ngày ra mà đi thu. đến lượt thằng nào thằng đấy làm thịt. hehehe

tao chưa thu lần nào nên ko có exp nhiều, trên đây là ít info ít ỏi hỏi han các chiến hữu. chú nào có thêm ý kiền j thì post đi, anh em cung thảo luận.

mà tao cũng mới hỏi được 1 phòng thu này (giá cá như thế, ko biết Tết có đắt lên ko ??? --> bài học được rút ra là trước Tết nên đi liện lạc (tránh tình trạng quá tải hehe)), àh cũng ở Trần Vũ còn 1 studio nữa, "sunflower", chúng ta se tham khảo cả 2

nếu làm 2 CD sẽ là 900K cho 22 ba`i --> 40,9K/1 bài
trừ đi 1 bài hát chung sẽ còn 21 bài ---> cần 21 thằng hát (nếu mỗi người 1 bài)
tao e là se ko có đủ 21 thằng
1CD co thể chứa hơn 11 bài, có thể từ 15-18 bài
theo tao, chúng ta lam 1 CD thôi = 450k
sau đó thu lẻ thêm khoảng 4-6 bài nữa = 200k - 300k
----> = 650k - 750K (hehe 1 per sẽ mất ~43,3k - 45K hi.hi.)
các cu*ng suy nghĩ

kakaka

anh em dang ky ca khuc de^

vova :
Lệch chủ đề rồi các Spamer
Tổng kết lần 2 :
Sana : Nhưng cánh vạc bay ( chính) _ TCS Còn 2 ca khúc đề phòng nữa
Vova : Con tim vui trở lại ( phụ 1 ) , Như 1 lời chia tay ( phụ 2) _ TCS
Thuj : Phiêu du _ Sáng tác: Trần Minh Phi
Đời xa khuất Thuj ngồi buồn tênh
Chim hót khan nhung nhớ cây đàn =))
Lovelykitty : Bởi vì anh yeu em _ Sáng tác : Phan Đình Tùng

Rongbaochua : COn đường màu xanh _ sáng tác Trịnh Nam Sơn
---------------------

nhom nay cho thu dot da^`u

tottochan_vn

Hihi, hay quá...
Cho tớ tham gia với, tớ thích Như một lời chia tay và Như cánh vạc bay...
Bọn ấy có cần hát bè không?Cho tớ xin một chân hihihi...(Dù tài năng có hạn...)

rongbaochua

bac du minh kiem duoc cai dia chi sao giong cua thang ban em the. No cung thu 2 bai mat 100k.
+ Em xin tinh nguyen trong nhom dau. Hat nhanh len con lam Video clip
@tottochan_vn: Hat chung nhe. Toi dang tim nguoi hat bai :"Vang trang khoc day". Bai nay toi hat di?nh day.

kakaka

tottochan định tham gia thật ko đấy ??? choa'ng
từ h đến Tết còn lâu, mà time thì thằng nào cũng có tài khoản vô khối
concept được đưa ra là : thu âm đợt đầu trước
các cưng nghĩa sao ???

nobita_d1

Không ý kiến gì hết, không lắm thầy nhiều ma, cho Dư Minh độc quyền và độc tài + quân phiệt + cứ thế mà làm he he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000