D1 Top Hits Vol.1 ( and Clips) ....

Chipflo

Member
Vãi nhờ :D
Em cũng muốn đăng ký ... :p
Đề nghị lớp mình hát bài "thằng bé" của Minh Khang, a` quên, "đứa bé".
Lớp minh cũng 40 ca sĩ, đâu thua gì đâu :D

Vova

Được chứ được chứ. Trang tham gia được ưu tiên số 1 .
Clips nhớ lôi hết bọn con gái chuyên Văn ra múa phụ họa nhé.
Hài phải biết.
Anh em cho phiếu.

Cho đến h phút này ngoài những Spamer Pro đang ngày đêm làm việc vẫn chưa thấy ai đi thẳng vào mục đích chính cả. Đề nghị nghiêm túc trong công việc.
Flo và binhAn muốn tham gia để lại số dd đê. Hôm đó anh em nháy máy, gọi ngay điện thoại 3 G về đây. Quay luôn ! Anh em D1 mới nhập 1 lô O2 về, đag phát miễn phí cho anh em.

binhan_tran83

vâng thưa bố Hiệp, em hôn nọ ấn nhầm cái nút truy cập web, còn chưa kết nối được đã cancel rồi, thế mà nó gửi hóa đơn về đã mất 1euro roài. Thôi để em quay về rồi cho các bác ghép xóa thoải mái

lengocthuj

hụ hụ, cái bài Rap chết tiệt của độc em kiếm được khó hát vãi, lại phải kiếm bài khác thôi, có lẽ là bài" Phiêu Du", ko biết có đụng hàng với chú nào ko?

lovelykitty

Anh Thuj fải làm quả proud of vợ mới hoành tráng. ;-)

xuất fát từ câu gợi ý làm clip giống "đứa bé" mà đã ra đc ý định làm CD, hay, rất hòanh tráng :> Tao đăng ký bài "Bởi vì tao yêu vợ" ( Bởi vì anh yêu em - PDTùng) có thể làm thành luôn clip quay ở các nước chậm fát triển như thailand,singapore..trong chuyến lưu diễn ngay đầu năm tới :D

lengocthuj

Someone said:
Bạn Hiệp này thô thế, sao lại bảo " bọn con gái chuyên Văn múa phụ họa", xúc phạm chị em 1 cách quá đáng!X(
ấy ấy, bạn Lan Anh đừng nóng,:) ,Hiệp nó ko có ý gì đâu, nó chỉ muốn nói sự góp mặt của các bạn gái chuyên Văn là một phần tât yếu của D1( kiểu như vũ đoàn Lido với Đan Trường ý:D ),nó sẽ làm cho video clip của D1 thêm màu sắc huyền bí pha chút ma quỉ:D gì đó( à không dùng từ ma thuật đi) do đó rât hân hạnh với sự góp sức của chị em D3;-) ,he he

lengocthuj

thực ra gã Hiệp dùng từ "bọn" là ko hay lắm,lần sau anh Hiệp nhớ tế nhị hơn trên forum, hì hì,ko thì vạ miệng đấy( thực ra phải là vạ "net") hi hi

rongbaochua

"Day roi". cac bac cho em tham gia voi. Voi tai nang karaoke nay ma bi bo qua la khong duoc dau day.
Co gi em xin dang ki may bai.......Dang ran ra may bai. Toan bai doc thoi. Em xin bai "Con duong mau xanh"........

Vova

:D Chị em thông cảm cho. Vova có nói là nhờ bạn Trang cơ mà. Bạn Trang đang dạy chuyên Văn. Các cô gái trẻ đẹp và xinh tươi đó lên mới đẹp chớ.
Bạn giận chi mất công vậy ? :D
Bạn seach lại đi. Nếu nhắc đến 98-01 Chuyên Văn bao h tớ cũng nói " Các bạn chuyên Văn xinh tươi " đó chứ :D . Yêu nhất Chuyên Văn ...alee.:p
Nhiệt liệt tuyên dương anh Longkid đã ủng hộ với "Con đường màu xanh "
Cảm ơn bác Thuj đã bênh em nhưng em vẫn ghét bác, ghét kinh khủng, ghét thậm tệ ..... nói chung là ghét. 73 điểm mà những 2 đội cơ chứ :(( :(( .

kiddo

Member
Vova said:
:D Chị em thông cảm cho. Vova có nói là nhờ bạn Trang cơ mà. Bạn Trang đang dạy chuyên Văn. Các cô gái trẻ đẹp và xinh tươi đó lên mới đẹp chớ.
LAnh oi may` fai doc ki~ chu, cac' ban D1 chi moi may em be' tre dep thoi, con` nhu chi em minh` vua gia` vua xau, lam gi co' cai' han^ hanh day;)

lengocthuj

Vova said:
Bạn giận chi mất công vậy ? :D
Bạn seach lại đi. Nếu nhắc đến 98-01 Chuyên Văn bao h tớ cũng nói " Các bạn chuyên Văn xinh tươi " đó chứ :D . Yêu nhất Chuyên Văn ...alee.:p
Nhiệt liệt tuyên dương anh Longkid đã ủng hộ với "Con đường màu xanh "
Cảm ơn bác Thuj đã bênh em nhưng em vẫn ghét bác, ghét kinh khủng, ghét thậm tệ ..... nói chung là ghét. 73 điểm mà những 2 đội cơ chứ :(( :(( .
hì hì,em đã cố hết sức bênh vực đồng đội, haha, vòng 19 này em củ tỏi rồi,anh Vova vòng này khủng quá, haha,báo thù thôi:">
từ bây h chúng ta phải đề phòng mọi phát ngôn trước chị em không thì chị em hàng xóm cứ nhận già với xấu thì mệt lém:))

Sana

lengocthuj said:
từ bây h chúng ta phải đề phòng mọi phát ngôn trước chị em không thì chị em hàng xóm cứ nhận già với xấu thì mệt lém:))
Ờ iem cũng đồng ý với bác Thụ. Bây giờ nói năng giề cũng phải ngó trước nhìn sau. Mệt lắm :-&:SS

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000