D1 sống chết ra sao?

votinh1512

kì lạ
Theo bạn Chí Trung kể thì cách đây vài phút có ai đó online ở 4r này = nick tao
đ** bít
Thằng chó nào đá nick tao đấy

pip_pip

Nè, chúng nó bảo đi bãi đá sáng sớm mới thich hay bạn nào máu 6h sáng tập trung ở trường đi.Mọi người cho ý kiến đi.Sao có mỗi tớ với Hải nói thía???

goldenrain

Những thành viên đang xem chủ đề này: 8 (8 thành viên và 0 khách lạ)
Hoàng Vũ, Tạ Quỳnh Lan, Phạm Văn Tuấn, Mai Thanh Hoa, Nguyễn Hải Châu, Hoàng Thị Thuỳ Linh, Nguyễn Huyền Trang, Phạm Anh Toàn
Có 1 cái tên lạ kìa, lạ nữa là để vài ngày rồi, Nguyễn H Trang là ai thế

pip_pip

Không phải đâu Vũ ơi, tôi ra khỏi forum từ lâu rồi nhưng tôi không thoát nên nó vẫn để tên ở đó hay sao í??? H đó tôi đang xem đá bóng mà.Hôm qua Mu hòa, chết mất thôi, huhu.

goldenrain

Tức là khoảng cách 4 điểm, Chel đá ít hơn 1 trận??
Vậy là trận vòng áp chót giữa Chel- Man sẽ là 1 trận chung kết?? Bắt đầu thấy hay rồi đấy

ronni8x

6g sáng ko có bình minh đâu, muốn ngắm phải ngắm lúc 5g30-6g. Vậy ai muốn xem phải ở trường lúc 5g ~> 1 việc ko thể với những người cao su :))
~> bỏ ý kiến ngớ ngẩn đó đi ^^!
Trượt cỏ là trò j`? Chưa biết, nghe có vẻ thú vị nhưng giá như thế ko đi được ~> ko trượt cỏ nữa !
Tóm lại HN này còn mỗi trò đi câu thôi.
Đi câu + ăn uống ở khu sinh thái chắc khoảng 50-70k/người.
Cộng các chi phí ăn chơi vào là 100 là ổn,okay?

oh_tiny

Thì những người kg cao su sẽ đi, hehe.
Nói túm lại là đi vào CN 29/4. Ta sẽ tập trung ở trường (of course), lúc 7h30 ai thích vào trường chơi thì vào. Đúng 8h xuất phát, để chữa bệnh cao su cho lớp mình, ai đến muộn thì cam chịu, đuổi theo thôi, kg thì lần nào cũng hơn 9h mới đi thì còn chơi đc j nữa.
Đi câu cá (ở đâu thì kg bít :p) chiều về đi đâu nữa kg thì tính sau, hứng lên đi đâu thì đi. Okie?

ro_sch

Các bạn cứ bàn tiếp chuyện đi chơi đi.
Cho tao sướng cái, chel hôm wa hoà. hô hố, sướng sướng\:D/
Milan, hãy đợi đấy.

ro_sch

thằng Thắng chán sống hay sao ý nhờ, lên tp mà đ** pót bài. thế mày lên làm chó gì, thằng Quân nó còn pót rồi kia kìa[-X [-X

ronni8x

Chết đuối vì sụt cát ở bãi Đá

Khoảng 15h chiều 22/4, một nhóm học sinh trung học rủ nhau ra khu vực kè đá sông Hồng thuộc phường Nhật Tân (Tây Hồ, Hà Nội) chơi, không may cát sụt dưới chân làm một đôi bạn nam nữ tử vong.

Nạn nhân là Ngô Minh Sang, 20 tuổi đã bị nước cuốn sau khi xuống cứu bạn Mai Thu Trang, 18 tuổi. Cả hai cùng trú tại Thanh Xuân, Hà Nội.

Vụ việc này đã gây xôn xao trong thế giới blog suốt những ngày qua. Theo thông tin từ Jan blog, khi Trang đi ra chỗ nước sâu bị lún cát. Nhìn thấy bạn mình gặp nạn, người con trai tên Sang mới nhảy xuống theo cứu bạn nhưng không ngờ cũng bị tụt xuống hố cát lún. Thấy vậy, người bạn trai của Trang cũng đòi nhảy xuống cứu nhưng có người giữ lại.

Mãi đến lúc hơn 17h, mới tìm được xác của Sang và Trang. Khi tìm được xác, tay hai bạn trẻ còn nắm chặt nhau, gỡ mãi mới ra. Người bạn trai của Trang khóc: "Không về, đã bảo không về là không về, em ở lại với Trang". Mặc cho mẹ và chị gái nói: "Thôi em về đi, chị đưa cả Trang về mà", nhưng cậu bạn trai vẫn nằm gục khóc trong lòng một người bạn.

Còn người mẹ khóc trách: "Mấy đứa đi chơi kiểu gì mà thế này". Rồi tiếng khóc thương thút thít ở đâu trong nhóm bạn lại đáp lại: "May mà giữ được Zin đấy ạ, không thì cũng...".

Đoạn sông hai người chết chỉ có một khúc ngắn thôi mà mãi mấy tiếng dùng lưới mới tìm được xác.
Đây, xem xong rồi còn ai muốn đi bãi đá nữa ko? :)):))

@Vũ: mày chuyên soi các bạn ah. còn đứa nào hay lên mà ko chịu pót bài thì quây chít mie chúng nó đi.
@Thắng đao: nếu mày đã vào topic thì tao tha thiết năn nỉ van vỉ mày pót bài lên cho mọi người biết tình hình cái đê.
@Hoa Đới:Đi đâu cũng đc.Hình như hôm ấy Híu về.Híu đi tao mới đi cơ!!!

prince_of_rome

Đo đâu cũng được sất, cứ vui là được rùi. AC thua rùi, Minh Trường đâu vào ủng hộ Milanista nhà mình cái. MU đợi đấy, lượt về sẽ bít tay AC, cho Linh lùn hết mơ với chả mộng.l Chuẩn bị 1 chầu khao đeeeeeeeee

pip_pip

Mọi người ơi, tớ với Lan đi đến quyết định như sau:
8h sáng ngày CN 29/4, mọi người tập trung ở trường
Đúng 8h30' xuất phát ( lần này quyết tâm đi đúng giờ để lớp mình chừa cái tật cao su đi)
Đi câu cá ở bên Gia Lâm.
Theo như tớ hỏi thì sang đó mình sẽ phải thuê cần câu và nhà sàn.Đò ăn trưa cho mọi người sẽ mua sẵn rồi mang đi.Như thế cho rẻ, không thì sang đó ăn đắt lắm.Ăn bánh mì pate và phở cuốn nhé??? (Mọi người cho ý kiến về vđ này).
Ăn trưa xong làm j tớ chưa biết??? Mọi người cho ý kiến đi.
Đề nghị các tổ trưởng Vân Béo, Hải và Hương Sex báo cho các tv tổ mình. Nhắc mọi người mang xiền (điều qtrọng nhất đó.hihi),khoảng: 70k-100k
Đề nghị lần này đi mọi người cho ý kiến về việc đi chơi xa trong hè của lớp...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000