D1 sống chết ra sao?

ronni8x

Nhấn mạnh thêm 1 chút là đi Sapa thì rất hay, rất đẹp, chỉ có điều đường đi rất nguy hiểm, nhiều vách núi, cua gấp hơn Tam Đảo rất nhiều đấy.
Các bạn nên hỏi lại ý kiến phụ huynh.Rồi biểu quyết xem đi núi hay đi biển.

Trung_kid88

đi sapa cũng hay phết
chị em nhà ta mà đi sapa vớ vẩn lại được mấy anh dân tộc bắt về làm vợ thì vui :
"sáng ăn khoai
trưa ăn khoai
chiều ăn khoai
tối ăn khoai
đêm bị ' Khoai ...ăn ' "

oh_tiny

đi sapa cũng hay phết
chị em nhà ta mà đi sapa vớ vẩn lại được mấy anh dân tộc bắt về làm vợ thì vui :
"sáng ăn khoai
trưa ăn khoai
chiều ăn khoai
tối ăn khoai
đêm bị ' Khoai ...ăn ' "
Bạn Hiếu đi Sapa đấy, nhắn tin về bảo đc múa và nhảy sạp với mấy em dân tộc xinh tươi, vui lắm đóa.

emchaocacbac

vui thì vui thật nhưng có 2 vấn đề đấy:
thứ nhất là mằn-ni: đi ít nhất phải 4 ngày nên chắc 500k là ít (tớ đoán thế)
thứ hai là về độ an toàn: chả hơn j đi biển
Mọi người cứ lựa chọn nhé !

Mie đứa chóa nào chửi tao ko có người iu nhá. chuyên cả đời của người ta để chúng mày đem ra hóng thế ah?
Mà các bàn chuyện đi hè làm j. cứ xác định là hè nay Vân ko đi nhá,tao phải ở nhà học lại thể dục.Nhục vãi.
Thế là yên tâm nhá, có người ở nhà lo hậu sự cho chúng mày.

quangtrung0488

Cha cha, lớp mình dạo này vi vu, bát ngát thật, chắc quên bạn rồi:((
Ho mà đi Sapa cũng vui đấy, có điều phải cẩn thận thôi, tớ cá là cô Phúc ko cho đi đâu:))

@ Bò điên: Chúc chú mày sinh nhật vui vẻ, luôn gặp may mắn và thành công trong cuộc sống[-O<

prince_of_rome

đi Sâp là hơi bị đắt đấy, sợ 500k còn chẳng đủ để tiêu ấy chứ. Thôi nói chung là đi đâu cũng được. Hè đi biển thì mát, nhưng lại nguy hiểm. Đi núi thì vui nhưng lại đắt. Nói túm lại là đi đâu cũng được nhá. cả nhà cứ OK là đi được thôi mà. Nhưng chán nhất là có các bác phụ huynh nhà mình đi cùng, lại không được thoải mái cho lắm

Ơ hay cái thăng này ngu, phải có phụ huynh di thì các bác ở nhà mới yên tâm chứ. Mặt chúng mày có dán tem đâu, ai dám cho con gái nhà người ta đi cùng, nguy hiểm chít.

sexy_an_diem

7ok vé tàu lên Lào Cai,thêm 20k vé ôtô lên Sapa,cả đi cả về mất 180k.Các tiền còn lại không rẻ đâu,mất phải đến 700-800k đó:-$

ronni8x

Mấy hôm ko vào đc 4r, đêk hiểu làm sao :(
Đi Sapa vừa xa vừa đắt, tóm lại đi biển là vui nhất.
Còn chuyện phụ huynh, có phụ huynh đi kèm cũng ko sao đâu.Lớn rồi, các bác cũng ko phải quản chặt nữa đâu ^^!

hieukhacle

Member
cũng bình thường thui.. nói chung đi sapa thì khoảng 4 ngày là vui.. nếu không có tiền thì chịu khó ngồi vé ngồi cứng 8 tiếng lên lào cai.. sau đó đi xe oto khoảng 1 tiếng thì lên sapa.. không có j nguy hiểm đâu.. mk thằng châu cứ dọa anh em.. hum nọ tao đi xe con lên đó chơi toàn 60-80km/h có sao đâu, chủ yếu là tay lái có wen đg hay không.. nhà nghỉ khoảng 200k/1 ngyaf đêm, khoảng 10-12 đứa chui vào phòng 3 giường ngủ đc...ăn uống cũng tương đối rẻ mà lại ngon, khoảng 50k/ng`/ bữa( ăn sang).. lên đó công nhận là rất đẹp nếu đi vào đúng mùa, lúc đó sẽ có cả vườn toàn hoa hồng nở, vườn đào, lê và mận sẽ chín, trời cũng đẹp, lên thác bạc đúng vào mùa nước thì sẽ đẹp hơn rất nhiu, lên núi hàm rồng thì cực kì đẹp.. thế thui.. chi phí khoảng 400k-500k/ng`/4 ngày( tương đối thoải mái)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000