*:* D1 _phong cách cá tính của chuyên toán

Status
Không mở trả lời sau này.

ly huyen vy

Member
Ah...D1 hoi dau nam minh ta)m D1 mai, bi h thi...thay lop dang ay hoi bi chim that.CO len!thu ap dao cac ban D2 xem sao( chac phai lam lau moi thuc hien dc!!!)Dang cap D1 ma li!

gipypy_9x

Member
1 mình bạn Cường chắc khó khăn gây dựng topic thành công , thôi để tớ và mọi ngừoi giúp đỡ < nhất là tớ ý > :))
Đang yêu đời , yêu hết cả d1 :*

gipypy_9x

Member
Hehehehe , tớ lập ra topic này này , bạn Tiến có lời tuyên bố máu lửa quá, hình như ai tên tiến cũng thía :D:D:D
Làm quen với bạn tiến cái nhey , tớ là Châu d4 này C_D_k=))

bluewing

dan D1 chay dau het roai`....may thang cha chuyen toan nay.......choi dien tu thi gioi
ma ko thay thang nao len mang ca? ...haha.......NGUYEN THANH TRUNG ( bac BAY?) dau roai ...len day cho chuyen chut nao

IFC_DAILY

Pé Trung là đệ DDay của me đó thích gì cứ nói tui ^ ^
@ pác Thịnh tên đệm của em là Đức đó đừng có phạm húy T.T

hinoga

Member
Lên piss bài như chat thế này mà cũng piss ah? :|
Mất t... :|
Ai chỉ cho em câu bài thì được cái gì để em câu với. Piss bài nhiều thì làm gì nhỉ? Cho mọi người biết -> mình ah? Hay đây là cái duy nhất good at để thể hiện?
Ah quên, dù sao đây cũng là "sở thích" + "tài năng" + "niềm đam mê" của các bạn nên mình cũng không phản đối. Mọi người khác nhau mà. (Nói chung là mình cũng hết lời mà complain) :D
(m*, đây có lẽ là lần cuối mình làm cái việc chán òm này >___<)
Đề nghị anh em D1 ai đang và sắp có ý định "post reply" ở mấy cái topic như thế này thì ấn vào cái nút trên cùng, bên phải của IE (X) còn hơn... (trừ bài này, dĩ nhiên :D). Chúng ta thà "mang tiếng" là cá biệt, nhạt nhẽo hay mù tin học (theo mình thì không phải thế :D) còn hơn là fí t vào đây. Hãy hướng tới những topic có chất lượng, và giành 24h quí giá của mình giúp học tập, hiểu biết, cập nhật thông tin, nâng cao trình độ (kể cả chơi, game ít ra nó cũng giúp cho đầu óc hơn :D)...
Ah quên dù sao cũng fải cám ơn các bạn, mình mới thấy được hot girl trường mình =P~.
Và cuối cùng, cho em xin lỗi tới tất cả những ai cảm thấy ức chế khi đọc cái bài này, dù sao đây cũng chỉ là quan điểm của cá nhân em :">.
(mong đây là bài end topic D1 by D1er).

Ăck ăck...D1er....hoành tráng pro...giờ mới bít cva-o của chúng ta là thía nào....vậy nếu thía thì...lock tạm topic để tránh biến thành ao câu...nếu D1er mún lấy lại thì báo Sói một câu;)...rất zui vì quen D1er:):))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000