*:* D1 _phong cách cá tính của chuyên toán

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
Tớ là mem của d4 , hôm nay mới tiếp xúc nhiều hơn với các bạn d1 và chỉ quen có mỗi 2 mem của lớp này thui
Với sự ủy thác của bạn Trọng anh và 1 vài bạn nữa nhờ lập 1 topic góp vui với 4rum tớ lập topic này để mọi người cũng nói chuyện , làm quen thêm với các bạn d1 < rất vui tính > >:D<
D1 có đủ cả nam lẫn nữ , 1 tập thể đoàn kết hứa hẹn nhiều cá nhân kiệt xuất và các tài năng mới mọc trong tương lai ;) :x

Ăck...ừa mày có ý tốt thật đấy:>:>:>...hay là hum nay sang thăm dò tình hình hotboy nên tăm tia được bạn nào roài giờ lập topic lấy lòng>:):)):))....ừm thấy bảo D1 có mỗi bạn Cường lên 4# thoai:(...ko sao...cố gắng vận động...uk tuốt:D

gipypy_9x

Member
Có , mấy bạn đưa nick nhờ tao lập roài , heheh , mình đc luôn cả pass Y!M lần acc trên 4rum . :D chờ đợi tớ lập xong là các bạn lên luôn ;)

Đấy...D4 là có Châu rất chi là nhiệt tình:>:>:>...vậy trong thời gian chờ đợi sự ra mắt cúa D1_mems...thì...ăck..chắc là mod sẽ cố gắng bảo vệ cái căn cứ này:)):)):))

Vu_Thang_D2

Member
Ai da !! Gần hết năm học mới thấy xuất hiện box của D1 ! Hi vọng box này ko bị trôi về dĩ vãng , vì mấy bác D1 cứ ngồi vào máy thì kiểu gì cũng War III , có bao giờ biết 4rum là gì đâu !!!

gipypy_9x

Member
Biết chứ , d2 đã huấn luyên 2 nhân d4 , bây h đến lượt C huấn luyện d1 , đào tạo anh tài ;) , đợi đấy mà xem

Chòi...nói nghe như D2 chẳng biết đến đtử là giề...chỉ chăm chú lên 4# đấu đá thoai í nhở=))=))...
Thật ra thì cũng hơi khó nếu topic của lớp nào đó mà mems lớp đó ko quan tâm chăm sóc thì..cũng chưa biết được điều gì sẽ đến:(:)>..nhưng mọi thứ còn ở trước mắt...biết đâu thi học kì xong...D1 lại bùng nổ...như A2, A1 hay tất cả các lớp từng chìm khác>:D<

gipypy_9x

Member
Thôi ko khéo lại biến thành chỗ cho tao với mày câu bài ;)
Nói về d1 chút nha , có bạn Việt Anh nhìn hay lắm ;) sáng nay ngó rồi . Bạn sao đỏ cũng rất galang , hay đi lấy ghế cho mình ngồi , đầu năm nói chuyện với các bạn nữ d1 cũng thấy duyên :D
Mà d1 cùng thầy Thắng Loa với lớp mình , toàn đc thầy khen :))

Ừm...D1 biết mỗi Trọng Anh ngày xưa học cùng lớp học thêm:D với cả Minh Phương (ặck, gọi thía này ko quen tại hồi cấp 2 toàn gọi là Phương A:D)

blue eyes

Moderator
D1 ơi lên đi...ko biết từ bao giờ mình lại yêu con số D1 ....hĩ hĩ hĩ.......
Cố rủ nhiều mems lên nhá
Mà Trọng Anh cũng hay lên mạng. thế mà ko vào room nhỉ

hinoga

Member
Việt Anh là thằng nào -.-.
Đang định cuối năm thi xong rồi lập 1 cái toàn ảnh trò ngu =))...
Thanx bạn Châu nhưng cái tên hơi chuối X____X. Đúng ra nên đặt nó hơi #$%^ 1 chút :D...

gipypy_9x

Member
hihihihi có gì đâu mà , tớ muốn kết bạn với các bạn d1 mà ;) ko phải cám ơn đâu học chúng hành làng đừng khách sáo

nữ tặc

Member
sao topic D1 mà có mỗi 1 bạn D1 thế
D4 phải vận động nhiều vào
để lên góp vui
mà hôm qua ghé qua D1 thấy mấy bạn nam cũng được
nhưng chẳng biết tên :))

Hé hé hé...sao tự nhiên D4 lại mang trọng trách thía nhở:>:>:>...yên tâm...chắc là các nhân D1 cũng sắp...bùng nổ như A2 òi;):)):))...

hinoga

Member
D1 rất ít, mà có thể là ko lên 4rum... :| vì sao ư? Vì trên này ít làm được trò gì, mà cũng chỉ lên post bài như chat thế này thì chán òm... D1 hoạt động mạnh trên lớp bởi đó mới là nơi làm được nhiều trò #$%^ :)), đó mới là #$%^ được... -___-"

LiA#1$

hinoga said:
D1 rất ít, mà có thể là ko lên 4rum... :| vì sao ư? Vì trên này ít làm được trò gì, mà cũng chỉ lên post bài như chat thế này thì chán òm... D1 hoạt động mạnh trên lớp bởi đó mới là nơi làm được nhiều trò #$%^ :)), đó mới là #$%^ được... -___-"
tui đây 8/24 tiếng ngồi ngoài hàng điện tử 3/5 tiết cũng ở đó lúc nào cũng gặp mấy thằng d1, có mấy cái tên đã trở nên nổi tiếng ở ngoài hàng điện tử. Tui thấy D1 là điện tử mà điện tử có d1>>>>>^_^

theshadow

Member
cái thằng nói dối ko biết ngượng mồm.........trốn 3/5 tiết 1 ngày.....thế thì bây h mày ko còn ngồi trong cái lớp này nữa rồi.........

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000