>:D< THI XONG ÒI...PARTY ĐÊ >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.

Gemini

thit rang cung dc, cam` tay an cung chuan?:D nhung hoi nhiu` mo~
hum nay tuy mu*a the nhung vui qua , chao ca nha` di ngu day:Ddathay dau dau` roi:(hix

palart

Member
hic..hat tieu to qua..................bon no lai tuong...........la cai gi ko dam an........giai thich mai la hat tieu moi tin..........sao ma hat ieu nha thang long to the co chu.....

Yeahhhhhhhhhh....hum qua thiệt là tiếc đứt ruột cho những ai ở nhà;)...tối qua em vìa muộn quá nên ko lên được rum góp zui với mọi người
Thịt há....em với anh Linh với Châu ngồi xiên:))...anh Linh rõ khôn chọn toàn miếng đẹp nên xiên toàn đẹp:p...em xiên một xiên...toàn bì=))...ra đến sông cái Trang A3 hình như lấy đúng fải xiên í:))....nó kêu chứ..."hoa, hoa sao mà lắm lông thía":|...chết thật fải đính chính là ko fải lông của Hoa:))...mà là lông của thịt của anh..Linh=))....thịt nướng xcong thì....tẩm...cát=))...
Mưa...mọi người chạy zìa...:D...đi giữa đường thì khoai anh Trường...rơi:))...báo hại mọi người fải ở lại nhặt:))....có một con đường rất sáng sủa....cả lũ rồng rắn kéo vào thì....20m sau nó...cụt:(:)))....vòng ra....đi típ...qua bãi tha ma mà hình như ko ai để í>.<...chắc đang bận ôm nhau cho đỡ lạnh:">....vìa đến nhà bùn vui lẫn lộn, cả đói nữa:))...điện thoại cứ gọi là réo liên tục....vào đến nhà, lại làm thịt, đặc biệt ko thiếu củ khoai nào:))
Nói chung, buổi off thành công>:D<....hum nào đi típ;)...thui em fải đi học òi:D

Ice_Fire

Member
Thành công vào xoong , thành công quá ^_^ , lúc đi thì đầy đủ dép , thuốc , lửa + 1 số phụ tùng ... lúc về thì ko còn gì , đến cả quần cũng phải mượn thằng Long T__________T

Ice_Fire said:
Thành công vào xoong , thành công quá ^_^ , lúc đi thì đầy đủ dép , thuốc , lửa + 1 số phụ tùng ... lúc về thì ko còn gì , đến cả quần cũng phải mượn thằng Long T__________T

sao tuong anh sa^y' qua^n` roi =))

Ice_Fire

Member
most_wanted_boy89 said:
sao tuong anh sa^y' qua^n` roi =))
ko khô em ạ =)) , ko thay quần mà mặc thế ko ghẻ hơi phí =))=))
hehe , lúc về , được nhiều hơn là mất ^_^ , mà vẫn tiếc bao thuốc mới mua , mải tìm cả đội làm rơi lúc nào ko biết :(
Tuần sau đi tiếp chứ nhỉ =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000