CVA ơi nhớ quá!!!!!!!!!!

imemy

cái hàng bún ốc sau trường ăn ngot thật,nhưng mà lần nào ăn về cũng bị đau bụng,không hiểu sao,không ăn thì thèm mà ăn thì về đau bụng,thấy chúng nó ăn thoải mái không sao mà thấy ghen tị,chắc là ông bà chủ quán cho nhiều mì chính quá , đau hết cả bụng. :-( :-( :-(

teddybear

Member
Trường mình có nhiều cái để nhớ quá... nghe nói bây giờ trường sủa sang lại khác lắm phải không??? Chẳng biết về trường có còn lại chút gì cái cảm giác, cái thân quen của ngôi trường đã 3 năm mình gắn bó không nữa... liệu khi ấy có còn nhận ra trường cũ không....

Grenouille_vert

Moderator
Hôm nay vừa về thăm trường, ừmm, đẹp không thể chịu được, nhất là so với trường ĐH, nhưng mọi thứ còn bề bộn quá, 1 năm nữa mà về chắc xin đúp về cấp III quá!

nhpn1984

Member
Grenouille_vert said:
Hôm nay vừa về thăm trường, ừmm, đẹp không thể chịu được, nhất là so với trường ĐH, nhưng mọi thứ còn bề bộn quá, 1 năm nữa mà về chắc xin đúp về cấp III quá!
Hic Vũ àh, tâm trạng về trường wwá! làm bạn bè cũng tâm trạng ko kém ;) Trường mình đẹp thật, khen cả ngày cũng không hết, lại thêm các em cũng...không kém ;) vì vậy khai giảng tới lớp mình cũng "ghé qua" khai giảng đi ;)

LinhChiCVA-

Member
onlylove311 said:
trường CVA đẹp thật đấy!Đọc bài viết của Linh Chi mới nhớ lớp mình là nơi thầy Mão hay đến ghé thăm nhất!Mấy thằng con trai toàn trêu thày hay mặc đồ hiệu rồi thầy cười toe toét và "lờ lớ lơ" luôn vụ áo cắm thùng:))))))))))
Quái lạ, chị Hà a?
Có phải Linh Chi mà chị nói đến là em không thế?
Trời. Trời...
Khó nói quá... Xúc động quá. Bao lâu rồi mới way lại đây, thấy tên (giống tên) của mình... hehe... :d: :d: :d:
đang buồn bỗng chốc thấy vui... đúng là quê hương... hihi...
;-) ;-) ;-)

Còn teddy à, để hôm nào tớ vác máy ảnh đi chụp cho cậu xem nhé. Đỡ phải tưởng tượng, nha:)

hoangnhat2999

nam 1998 toi lan dau tien vao chuvanan lop 6d hoi do phong hoc o tang 3(bay gio la nhaE bay gio) canh cau thang re tay trai.trong bon nam hoc cap 2 toi co 2 nam hoc tai nha 3 tang hoi cap 2 chi co nha do la co 3 tang nha.roi den nam 2002 lan thu 2 hoc o truong chuvanan toi vao lop a3.trung hop la toi cung hoc o nha A(tuc la nha 3 tang) cung len tang 3 hoc lop ben canh cau thang re trai.cung giong nhu lan dau tien vao truong cap 2 4 nam truoc do.mot cai cam giac than quen hanh dien trong toi vao luc do.lop muoi lam bao tuong toicung viet mot bai giong nhu the nay va that bat ngo bai viet do da duoc cac ban de trang dau tien nam do lop toi chi doat giai 3 gi do .nhung thc su toi that tu hao .toi yeu chuvanan cung tu do.co le truong hop nu toi cung it co that

SkelballCVA

Member
hì hì ! tui cũng nhớ trường quá nè ! nhớ lớp ! hôm qua về trường xem ca nhạc mà buồn kinh khủng .. hic hic! thôi bây h cố gắng góp sức cho cvaforrum ngày càng phát triền vậy thế cũng là đóng góp cho trường rồi !

teddybear

Member
Năm học mới sắp bắt đầu rồi... lại những bóng áo dài ngợp trời... và lại tắc đường mỗi khi tan học. Nhớ lần khai giảng năm lớp 11 là lần đầu tiên chui vào cái áo dài đi giữa bàn dân thiên hạ. Áo dài lại đi mượn nên sao cảm thấy nó uncomfortable đến thế.
Nhưng vẫn nhớ cả khoảng sân trường là một màu trắng áo dài... sân trường mình đẹp thật... Ai cũng hớn hở tươi vui, bạn bè dù đã gặp nhau mòn cả mặt trong những lớp học thêm hè hoặc trong những lần đi chơi tự tổ chứ... nhưng sao cái cảm giác gặp nhau trong ngày khai trường nó vẫn tinh khôi và thiêng liêng làm sao ấy! Đẹp thật...
Giờ thì đã xa hết rồi... trong kỉ niệm thì thứ gì chẳng trở nên thiêng liêng và đẹp lạ kì... đến cả những ngày tập quân sự cũng còn đẹp nữa là ngày khai giảng... =))

Eros1982

Member
Không biết có cho mình về dự khai giảng ko nhể?
@POKET: Đi đâu cũng gặp "ấy" là sao? Mà "ấy" học khó 00-03 à? hi hi :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000