Có nên yêu người bằng tuổi

WildBodom

Member
là những thứ luật bất thành văn nhưng mọi người lại chẳng ai để ý hihi......
cố học hành đi em, khi nào ra đời (bị ăn shit nhìu nhìu) thì sẽ hiểu...
Sry em nhé, anh nói hơi thô tục hihi nhưng là thật đấy,.. hic hic..

hatovica

Member
Có thể là số phận, cũng có thể là định mệnh...Nhưng những người tôi yêu, và cả những người yêu tôi đều cùng sinh năm 83 như tôi, chưa kể những người mà "chúng tôi yêu nhau nữa", cũng sinh năm 83 luôn.

WildBodom

Member
tuổi tác trong tình yêu chỉ có ý nghĩa về mặt dư luận và khi tuổi già thôi, hơ hơ như ngộ mọi người toàn bảo là 68 chứ có ai cho là 86 đâu... :q: :q:

Ngoc Anh

Member
Là con gái mà yêu người kém tuổi thì cũng khoái vì luôn cảm thấy mình trẻ hơn thực tế, nhưng mà cũng mệt lắm, vì cứ phải làm chị hoài. :-(

unni_x

Active Member
nhìu khi mún làm trẻ con, được nũng nịu cưng chìu :>>
nhìu khi lại muốn làm bà cô, giảng dạy triết lý :D
~~> Un là con bé bất biến, không theo 1 quy luật nào ~~> không ai hợp với Un :(

fruit NHO

Active Member
ai chẳng thế hả un...con gái đứa nào cũng thường tuyên bố"tao sẽ lấy ng yêu tao hơn là tao yêu ng ấy" nhưng rùi lại tuyên bố"tao yêu thằng nào mà nó ko đáp lại tao 1 t/y như tao đã trao cho nó thì ...lun!"
thế đấy!nhưng có đứa nào quyết định đc số phận đâu!

Ngoc Anh

Member
:> Mình lập topic này lâu lắm rồi
Tính đến giờ, cũng ra trường được hơn 10 năm
Nhìn lại thấy các bạn mình nhiều người lấy vợ lấy chồng bằng tuổi phết
Bằng tuổi có cái hay là hiểu nhau
Hiểu tâm tư, tình cảm của nhau, cách nghĩ, cách cảm nhận, đánh giá vấn đề cũng gần như nhau nên dễ thông cảm với nhau.

Thực ra trong tình yêu, tuổi tác không quan trọng bằng sự hiểu biết, cảm thông và chia sẻ, tôn trọng lẫn nhau, còn ngoại hình thì có thể cũng là vấn đề nhưng không phải là vấn đề quan trọng nhất, nên dù trông vợ có vẻ già hơn tí cũng không nghiêm trọng lắm. ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000