::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.

palart

Member
ung hộ em gái chủ tịch làm mc..........vì
em gái ct dễ thương
em gái ct đáng iu
em gái ct nói chuyện rất cuốn hút
sói là em gái của anh mà

trungvb

Moderator
=)) =))
palart said:
em gái ct dễ thương
em gái ct đáng iu
sói là em gái của anh mà
]

=)) =)) ...nôn mử toàn tập,,,,ặc ặc....=)) =))

palart

Member
thằng này...........mày dám......chủ tich cho một trận bây giờ......hom nao off chu tịch cho mày gạm củ dua chuột.......nhin đói nhớ........mày mà có bắt nạt em gái tao là cho chết đó...........

DanteXXL

Em ủng hộ!!! EM ỦNG HỘ!! Cho thằng Trung nó ăn dưa chuột "chay" cho giảm béo đi anh Linh ạ =)) Đi về có khi lại đẹp ng` ra đấy TRung ui =))

trungvb

Moderator
palart said:
thằng này...........mày dám......chủ tich cho một trận bây giờ......hom nao off chu tịch cho mày gạm củ dua chuột.......nhin đói nhớ........mày mà có bắt nạt em gái tao là cho chết đó...........
ặc ăc hội trưởng ơi e chỉ nói sự thật thôi mà...:-S :-S :-S
cho e chết đói thì e về nhà nàm mì ý tự ăn sướng hơn,,,:"> :">
đùa chứ...sự thật mất lòng mà...:)) :))

palart

Member
sự thật cũng không được nói...........gặm dưa chuôt với hội ăn vặt còn giá trị gấp tỉ lần mì ý ở nhà đó..........mà mì ý nó thế nào.......

bolobala

trungvb said:
chuẩn bị có chú ăn dép và trứng gà thối đây...kekeke ông quân hi sinh vì đại cuộc của nước nhà,,,=)) =))
Ông Trung thâm quá, đá đểu ghê nhỉ =)), tui đùa chứ có định đi thi đâu

Red Devil

Member
trình em Quân còn còi lắm, chương trình dài mấy dẫn một câu là xong
" Do sự cố kỹ thuật chương trình bị hoãn lại vô thời hạn, mong quý vị thông cảm mà biến đi."

palart said:
em gái ct dễ thương
em gái ct đáng iu
sói là em gái của anh mà
hô hô anh oai , em anh cũng okie lắm , em xem rồi , xinh B-) >:) nhưng mà Châu nhà em cũng chẳng kém đâu , cá tính , xì tin , attractive và rất tự tin , mới là điều quan trọng làm MC , kinh nghiệm đầy mình , và rất iu iu :x
Ủng hộ cho Châu ngốc =))

Hờ hờ hờ...D4 có 3 nhân thi:)
1.Châu
2. Nguyệt:>:>
3. Hoa:">:">
Chòi...nhưng mờ mình rõ là thiệt...trong khi chúng nó có thể ung dung thứ 7 CN ờ nhà làm thì mình fải ngồi làm từ giờ...vì thứ 2 nộp òi mờ tối thứ 2 mình mới đi Trường Sơn vìa...bất lợi thiệt:(:)))
@ANh zai: chòi...thanks anh nhìu nhìu nhìu:">:)...em sẽ cố gắng:D..
@Quân: hờ hờ hờ...thì cứ đăng kí thử đi...có mất giề đâu:)
@Trung: ông thik thì cũng đăng kí đê...chứ D2 có ai thi không:>:))

Ice_Fire

Member
palart said:
em gái ct dễ thương
em gái ct đáng iu
sói là em gái của anh mà
Chả đến lượt anh khen >:p ... sự thật nó đã như thế rồi :))

Chòi...nhìu người nói mình thía nài...:">:">:">:">quá đi mất thoai:">:">:">:">...thía thoai có khi không thi nữa không có gì xảy ra thì chít mất:)):)):))

theshadow

Member
kekekeke,mụi cứ thi đi,xem tài ăn nói thía nào:)):))cả 3 người D4 cố lên...............Amen,chúa ban phước lành cho các con.....

Red Devil

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...nhìu người nói mình thía nài...:">:">:">:">quá đi mất thoai:">:">:">:">...thía thoai có khi không thi nữa không có gì xảy ra thì chít mất:)):)):))
nói dối kô biết ngượng mồm..............chết chết.
Khéo mình cũng đi thi ......cho các em biết tài.

Đấy...chả hiểu thời kì @ net nủng này nó kỉu rì...nói chuyện bình thường trên rum thì ko làm sao...cứ add nik xong òi là...cứ như là...quen nhau kinh lắm í...nói người ta như đúng òi...chòi...không ngờ mình còn được vinh dự chat với người ở...A-zec-bai-jan nữa=))=))...ặc ặc...giỏi anh thi đê cho bọn em được chiêm ngưỡng cái:>:))

Red Devil

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Đấy...chả hiểu thời kì @ net nủng này nó kỉu rì...nói chuyện bình thường trên rum thì ko làm sao...cứ add nik xong òi là...cứ như là...quen nhau kinh lắm í...nói người ta như đúng òi...chòi...không ngờ mình còn được vinh dự chat với người ở...A-zec-bai-jan nữa=))=))...ặc ặc...giỏi anh thi đê cho bọn em được chiêm ngưỡng cái:>:))
Sang Cameroon rồi, mà sự thật thường chói tai em thông cảm..............B-) B-) B-) B-) >:) >:) >:) >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000