::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.

longva0412k

Member
Nghe nói Châu lớp mình xin được làm MC cho cái đêm thơ nhưng lại có người làm mất rồi. khổ thế chứ.

Đêm thơ chẳng muốn đi nhưng thầy j đó bảo mang máy tính đến cho thầy mượn để phục vụ chương trình đó :( khổ thế chứ , bây h ko đi ko được ,mà thầy bảo phải cài cái font j j mà chữ như kiểu chữ Trung Quốc cổ ý (thơ mà :( ), có ai biết down free font đó ở đâu ko , chỉ giùm tui cái, hôm nọ có tìm được 1 cái nhưng nó bắt trả tiền :43$ , móc đâu ra bây h.Mọi người tìm giúp mình nhé , rất quan trọng đó , thanks cả nhà trước :D

chuabietgi

Member
estrella said:
thôi bà...........xin bà...................vừa vừa thôi mày................lớp mày mà đọc đc nó đập mày tơi bời cho coi
chị Thảo làm chứng nhé, bà Oanh này , nai cụ rồi còn giả ngây thơ !!! hic!!!

longva0412k said:
Nghe nói Châu lớp mình xin được làm MC cho cái đêm thơ nhưng lại có người làm mất rồi. khổ thế chứ.

Đêm thơ chẳng muốn đi nhưng thầy j đó bảo mang máy tính đến cho thầy mượn để phục vụ chương trình đó :( khổ thế chứ , bây h ko đi ko được ,mà thầy bảo phải cài cái font j j mà chữ như kiểu chữ Trung Quốc cổ ý (thơ mà :( ), có ai biết down free font đó ở đâu ko , chỉ giùm tui cái, hôm nọ có tìm được 1 cái nhưng nó bắt trả tiền :43$ , móc đâu ra bây h.Mọi người tìm giúp mình nhé , rất quan trọng đó , thanks cả nhà trước :D
em hỏi thử thiện xem , lần trước thấy chữ kí của thiện toàn trang web thơ với cả truyện đấy alo^ alo^
Trang Ly : cho anh nick YM với nèo :(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000