Có ai sinh thứ sáu ngày 13 ko?

Status
Không mở trả lời sau này.
hoangson1984 said:
Khiếp, giè mà nói tận đến "tim gan ruột già" người ta thế, nể con bé này thật đấy. Em ko thấy chữ trường Chuyên Hạ Long à, người ta ra trường đc. 3 năm roài. Được học CVA như các em đã tốt. hi hi hi
Làm sao mà không nể nó được, nó là lớp trưởng đó, oai chưa :)

aahhhhh tao có nghe nói về anh này rôi. hóa ra là anh này ah?
btrang dụ dỗ anh ý lên đây hả?

anh ơi sang topic a5 chiến đấu cùng lớp em đê ( gọi hội ) :D

baby love

Moderator
Con em đừng có dụ dỗ người hiền lành
Ai lại bắt anh ý làm thế bao giờ
(Nhưng mà nếu được thì anh cứ sang ủng hộ cho lớp em)

L-Pearly

hoangson1984 said:
Khiếp, giè mà nói tận đến "tim gan ruột già" người ta thế, nể con bé này thật đấy. Em ko thấy chữ trường Chuyên Hạ Long à, người ta ra trường đc. 3 năm roài. Được học CVA như các em đã tốt. hi hi hi
Ho*, sorry o^ng anh, em chu? quan ko them` doc. he^t' pha^n` ly' lich. Ai bie^t' da^u dc o^ng anh hoc. tit' ta^n chuye^n Ha. Long ma` lai. mo` vao` cai' 4rum nay` de^? spam bai` lam` chi.

chocomog_257 said:
Hix thế ông anh nhầm kiểu gì lại thành "Lớp Hạ Long", cái gì dzậy ta? =))
Ờ, tại hôm đăng ký thành viên CVA của các em ấy, anh chưa hiểu nên đánh đại vào. Hóa ra lại thành đặc trưng, ai nhìn vào cũng biết ngay danh tánh của mình , hì hì

L-Pearly said:
Ho*, sorry o^ng anh, em chu? quan ko them` doc. he^t' pha^n` ly' lich. Ai bie^t' da^u dc o^ng anh hoc. tit' ta^n chuye^n Ha. Long ma` lai. mo` vao` cai' 4rum nay` de^? spam bai` lam` chi.
CVA nổi tiếng thế mà ko vào thì phí à ( ko phải nịnh đâu nhé.... ) , với lại có người quen nên vào chơi thui. Biết đâu trong này sôi động thế...

chocomog_257

Moderator
hoangson1984 said:
CVA nổi tiếng thế mà ko vào thì phí à ( ko phải nịnh đâu nhé.... ) , với lại có người quen nên vào chơi thui. Biết đâu trong này sôi động thế...
Uh có anh vào đây thì cái BT nó cũng mới vô spam bài chớ nhỉ :>
@ BT: chắc vẫn tiếc cái lưới cũ dành cho Trung hả =))

bebe

Cong nhan dan trương minh sieu.Topic la mot ngay dep the ma lai van buon dược
So 13 la mot con so may man day,cu thu tin 1 lan di roi se ko hoi han dau

chocomog_257 said:
Uh có anh vào đây thì cái BT nó cũng mới vô spam bài chớ nhỉ :>
@ BT: chắc vẫn tiếc cái lưới cũ dành cho Trung hả =))
Trang ơi, mày phải cho Dm 1 trận chứ? :) Ai lại để nó ăn nói láo toét thía? :D Mày có cần tao giúp không hả Trang? =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Trang ơi, mày phải cho Dm 1 trận chứ? :) Ai lại để nó ăn nói láo toét thía? :D Mày có cần tao giúp không hả Trang? =))
Hình như PL vẫn tức Đm vụ lần trước , ko chịu buông tha. Cứ có dịp là...................oánh lun :):)

nhgiang said:
Hình như PL vẫn tức Đm vụ lần trước , ko chịu buông tha. Cứ có dịp là...................oánh lun :):)
Không phải tức anh ah, mà là
Ngấm thù lớn không đội trời chung :)
Có dịp là em thẳng tay luôn, không nể nang giề cả, tiễn Dm về Tây Thiên luôn =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Câu đấy tớ nói từ hôm nào rồi PL còn bới được ra à, bó tay =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Câu đấy tớ nói từ hôm nào rồi PL còn bới được ra à, bó tay =))
Nói từ bao giờ thì vẫn là nói. Anh hùng hảo hán 10 năm trả thù vẫn chưa muộn =))=)) :q:

nhgiang said:
Nói từ bao giờ thì vẫn là nói. Anh hùng hảo hán 10 năm trả thù vẫn chưa muộn =))=)) :q:
Anh nói chí lý wá :) Đúng là chỉ có anh hiểu em gái thoai :D Mà Dm cũng đừng nghĩ ngợi giề cả, đùa Dm cho vui thoai :D Chứ còn phải như cái thằng LAT thì mới đáng băm vằm X(

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Anh nói chí lý wá :) Đúng là chỉ có anh hiểu em gái thoai :D Mà Dm cũng đừng nghĩ ngợi giề cả, đùa Dm cho vui thoai :D Chứ còn phải như cái thằng LAT thì mới đáng băm vằm X(
Đối với Đm thì người ta hay gọi là : " yêu nhau lắm cắn nhau đau" em à =))=))

Mà anh thì dĩ nhiên phải hiểu em roài ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000