Có ai sinh thứ sáu ngày 13 ko?

Status
Không mở trả lời sau này.
hì, Hạnh Sự Đại ca ui, sao em nhớ cả sn của thầy em cơ à. Anh thích ngày 18-12 vì cộng vào nó tròn, kekkeke. Hóa ra anh làm ngày "hoành tráng" nhất trong năm trước em 1 ngày à, hi`hì. À này anh quen cái Trang ( crazy fan của Celine) lớp em đấy, từng đến nhà nó chơi mà......... thé mới máu chứ, kekekke

hoangson1984 said:
hì, Hạnh Sự Đại ca ui, sao em nhớ cả sn của thầy em cơ à. Anh thích ngày 18-12 vì cộng vào nó tròn, kekkeke. Hóa ra anh làm ngày "hoành tráng" nhất trong năm trước em 1 ngày à, hi`hì. À này anh quen cái Trang ( crazy fan của Celine) lớp em đấy, từng đến nhà nó chơi mà......... thé mới máu chứ, kekekke
Hố hố, không cần phải to còi như thía đâu :) :) :)

D

dragon131

Guest
Dim said:
Ui ui, sắp tới thứ 6 ngày 13 rùi. Ai ước gì thì ước nhanh nhanh lên nha. Kẻo tận thế tới nơi rồi. ;-)

Con hợi Bình kia !
Thứ sáu ngày 13 thì càng đẹp chứ sao mà tận thế
Ko bít người ta cũng sinh ngày này hả

I-) I-) I-)

minhngocd8

Member
dragon131 said:
Mình biết trường mình cũng có người sinh ngày này nên mới lập topic này ma
Cũng có khi những người đó ko vào forum trường mình
Thế thì buồn thật

hix....hix....hix

:( :( :( :9 :9 :9
:) chắc ấy...thích bạn đấy phải ko hehee

Dim

Con hợi Bình kia !
Thứ sáu ngày 13 thì càng đẹp chứ sao mà tận thế
Ko bít người ta cũng sinh ngày này hả
------------------> ko được chửi tui nha

baby love

Moderator
hoangson1984 said:
Trùi ui nghỉ học mà nhớ thầy wá :9 :9
Anh dám quen cái Trang mà không quen em hả :cool: :cool:

baby love said:
Trùi ui nghỉ học mà nhớ thầy wá :9 :9
Anh dám quen cái Trang mà không quen em hả :cool: :cool:
Hì , thế cho anh làm quen cái đê , anh là Sơn hiện đang thực tập tại 1 công ty vi tính. Em bít ko, cái Trang kiêu cực em ạ , đừng nói cho nó bít nhé.....

hoangson1984 said:
Hì , thế cho anh làm quen cái đê , anh là Sơn hiện đang thực tập tại 1 công ty vi tính. Em bít ko, cái Trang kiêu cực em ạ , đừng nói cho nó bít nhé.....
Anh không cần đá đểu nhau thế đâu :cool:

L-Pearly

Óa, thì ra là anh Sơn này ha? Hóa ra ổng cũng là học sinh trường mình :q:. Anh đúng là to kèn thật, bảo là "đến nhà người ta chơi" (thực ra là đến sửa máy tính, đúng ko :) ), lại còn nhắc đến chuyện tình đầu tình cuối nữa, xem chừng chính ông anh mới là người lưu luyến ;). Lại còn bảo người ta kiêu nữa chứ, ko ăn đc thì đạp đổ hả? Chẹp chẹp, định nói tiếp vài câu nữa nhưng sợ con Trang xử lý..... Thôi tha cho ông anh ko thèm chọc ngoáy nữa =))

L-Pearly said:
Óa, thì ra là anh Sơn này ha? Hóa ra ổng cũng là học sinh trường mình :q:. Anh đúng là to kèn thật, bảo là "đến nhà người ta chơi" (thực ra là đến sửa máy tính, đúng ko :) ), lại còn nhắc đến chuyện tình đầu tình cuối nữa, xem chừng chính ông anh mới là người lưu luyến ;). Lại còn bảo người ta kiêu nữa chứ, ko ăn đc thì đạp đổ hả? Chẹp chẹp, định nói tiếp vài câu nữa nhưng sợ con Trang xử lý..... Thôi tha cho ông anh ko thèm chọc ngoáy nữa =))
Khiếp, giè mà nói tận đến "tim gan ruột già" người ta thế, nể con bé này thật đấy. Em ko thấy chữ trường Chuyên Hạ Long à, người ta ra trường đc. 3 năm roài. Được học CVA như các em đã tốt. hi hi hi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000