Co ai la F 99-02 lop co LeThuThuy k vay ?

GiangNguyen

Member
Hè này có ai về VN ???? Lâu rồi lớp mình k tụ tập được đầy đủ nhỉ , nhớ quá đi mất .
Mày về hè này hả Ngọc ? Hè năm ngoái vừa về xong , sướng nha , tao thì chưa biết được , cũng mong được về lắm nhưng k biêt có được k .
J'espere ....

eu_te_amo

Em Linh hơi bị tò mò quá rùi đấy, đề nghị em sang box của lớp em mà câu bài, cấm câu ở đây!!! :>>
Còn con Hà béo, mày mà hó hé gì về cái nick Thín của tao thì đừng có trách tao ko báo trước, hậu quả dành cho mày sẽ rất nặng nề, hè hè hè :q: Gớm, bạn mày có chồng con rồi cũng kệ chứ, đi ngủ thì thằng chồng nằm giữa, 2 đứa 2 bên, quá ổn =)) nếu mày ngại thì chả nhẽ ko kiếm nổi 1 chỗ trong toilet à, vẫn còn ấm áp hơn là qua đêm ngoài bến bus I-)
To HG: tao còn mấy thằng chồng ở VN, Tết đã ko về đc, hè phải cố mà về đặng còn quản lý chúng nó, ko sổng đi chơi ghẹo gái thì ko bắt lại nổi

to Chị Ngọc :_ Chị vẫn nóng tính như xưa..heee.. Em có câu bài đâu.. Chỉ hỏi, cho biết vậy thôi mà`...
Mà em bảo .. Ko phải quản lý mấy ông chồng của chị đâu.. Vì em về, thấy bọn nó, hay sang Gia Lâm lắm.. heee..
Có gì, kể em nghe cái nick "thín" được ko ??
Này, cái bạn Giang, là cái bạn ,dáng người nho nhỏ, đúng ko ạ ?? giống trong bài :" Anh thấy em nhỏ xíu, nhỏ xíu, anh thương..." đúng ko , heee..

GiangNguyen

Member
Tớ nghĩ ấy nhầm người rồi , tớ k nho nhỏ như ấy nói đâu :) hehehe....
Bọn mày có ảnh gì mới thì upload lên đi , lớp mình chẳng có ảnh mới gì mấy , chịu khó up lên cho mọi người biết tình hình thế nào chứ nhỉ ?

Ấy bảo, ấy ko nhỏ như tớ nói .. Thế thì, ấy "nhỏ" như thế nào ???... hi` hi`...
Lớp ấy, upload ảnh lên một đống.. Có thể nói, là lớp chăm post ảnh nhất... Mà, trong đó, hinh` như, tớ có thấy ấy mà.
Tớ nhớ khuôn mặt của ấy.. Mà ngày trước, hình như, tớ cũng thích thích ấy thì phải...heeee.../ Có cả chị Ngọc nữa , Chị nhỉ ... haa...
Lớp này, được có mỗi chị Ngọc và cái Giang, hay online post bài, thế còn lại đi đâu hết rồi thế ?.

onlylove311

hôm nay mới để ý là cleopark là bạn Duy Linh đấy!hehe cũng biết bạn rồi!Ngọc ơi,chẳng lẽ mày chọn ngủ Toilet hơn là ngoài bến bus à?Thế thì mày máu thật đấy:))Tao dạo này vừa "lừa" được một thằng ku roài,quên luôn cái bến Bus một thời rồi:))Mà bọn máy sắp thi roài đúng không?3 tuần nữa tao cũng lên ThớT rùi!huhu

oái... cái bạn onlylove, lại biết mình... choáng. Mình nhớ, ngày trước , trong suốt 3 năm học cạnh lớp F, với hàng đống bạn gái, tuy nhiên, chỉ nói chuyện với cái bạn gì, trông như con trai, có đúng 1 lần... hee.. dạo đó, nhát thật.. Nếu ko, bây giờ, chắc bạn bè lớp F, đến nhà mình, mừng sinh nhật con cái mình rồi cũng nên, heee...
Mà onlylove, ko phải ngủ xe bus nữa à, haaaa...

onlylove311

Bạn nào mà bảo con gái nhìn như con trai thía vậy?Tất nhiên Duy Linh thì Evo biết roài!Nhưng mà con gái lớp F bạn nghĩ thế naofN;))Bây giờ Evo không ở bên Bus nữa rùi,quên đi cái thời "choáng" ấy rùi;))

eu_te_amo

cleopark2911 said:
Lớp ấy, upload ảnh lên một đống.. Có thể nói, là lớp chăm post ảnh nhất...
mày thấy chưa Giang, ý của em Linh là lớp chúng ta post lắm ảnh quá, ko nên post nhiều thế, phải dành chỗ cho lớp khác nữa. Nếu mày muốn tao post ảnh thì chờ tao thi xong, tao rủ bạn Hưng đi chụp 1 serie ảnh luôn, tranh thủ trời nắng đẹp, chỉ sợ vợ bạn ý ko cho đi thui :>>
Linh à, chị thấy em mắc tật nói leo, topic này là của lớp chị mà em cứ nhảy vào gây sự là sao hả? Đừng tưởng ở bên Ốt xờ trây li a là các chị ko tìm đc em mà xử lý đâu :q:
To HH: tao đang thi nè, hôm nay vừa thi môn Sử kinh tế, như merde á!!! Ko biết có sống sót nổi mà về VN thăm chồng con ko :-S

GiangNguyen

Member
cleopark2911 said:
Ấy bảo, ấy ko nhỏ như tớ nói .. Thế thì, ấy "nhỏ" như thế nào ???... hi` hi`...
Lớp này, được có mỗi chị Ngọc và cái Giang, hay online post bài, thế còn lại đi đâu hết rồi thế ?.
To bạn Linh : Ấy thấy tớ trong ảnh rồi mà còn nghĩ tớ nho nhỏ à ?Cẩn thận lại nhìn nhầm người đấy ấy ạ :p Mà ai là cái Giang đấy hả ấy ? :-B
To Ngọc : Mày cứ post ảnh lên cho bà con xem , được mọi người khen là lớp chăm gửi ảnh nhất cũng tốt mà , có ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới đâu.
Tao 3 tuần nữa bắt đầu thi , bây giờ ngồi nhà tụng kinh , k biết thi cử thế nào nữa , ặc ặc , trời đẹp thế này mà k được đi chơi , ghét quá đi mất .

Grenouille_vert

Moderator
Thằng Linh gà, bạn giống con trai đấy là bạn bí thở lớp đấy hay sao ý, mà bạn ý xinh thế còn gì, giống con gái cái con khỉ!

hee..

onlylove311 said:
Bạn nào mà bảo con gái nhìn như con trai thía vậy?Tất nhiên Duy Linh thì Evo biết roài!Nhưng mà con gái lớp F bạn nghĩ thế naofN;))Bây giờ Evo không ở bên Bus nữa rùi,quên đi cái thời "choáng" ấy rùi;))
Thế Evo muốn tớ bình luận về lớp F hả ??.. hay sao mà hỏi vậy??>
Ko, công bằng mà nói, con gái lớp F, có "nhiều tiềm năng".. hee... Hình như, hồi đó, lớp tớ, cũng nhiều người, thích con gái lớp F, thì phải...
A`, mà cái tên Evo, nghĩa là gì thế ??

to chị Ngọc :_ Chị Ngọc ơi, chị làm giè, mà nghiêm khắc thế ??. Cho em sang "giao lưu" với chứ ??... Diễn đàn lớp em, chẳng có "ma nào", ngoài em, sư phụ, và Dương đại ca. Lớp chị, cũng ko khá hơn là mấy, chỉ có 3-4 người. Nhưng được cái, nói chuyện với con gái, vẫn "happy" hơn. heee...
Ví dụ, nói chuyện với Chị Ngọc ấy !!! hi` hi`..

to GiangNguyen :ko, tớ có nhìn nhầm người đâu... Người tớ biết, ắt hẳn là ấy .. Nhưng mà, có gì khác đâu .. Tớ nhớ, ngày trước, trông ấy, nhỏ nhắn, cũng dễ thương... hee.... Mà gọi ấy là "cái Giang", thì làm sao???.. Thế ko muốn gọi như thế ...thì phải gọi thế nào đây ??

A`, mà Evo ơi, cái bạn trông giống con trai, là ai thế ?? ko nhơ tên mất rùi. Hình như, cũng tên là Giang đúng ko ?Hay là Linh Chi, hay là gì đấy ...haaaa...

Grenouille_vert

Moderator
Linh Chi, thí chủ đấy tên là Linh Chi, bần tăng nhớ là hồi đó thí chủ đó thường đeo một cái vòng sát cổ - màu đen thì phải, không biết bi giờ thí chủ đó lưu lạc nơi nào!

eu_te_amo

Grenouille_vert said:
Thằng Linh gà, bạn giống con trai đấy là bạn bí thở lớp đấy hay sao ý, mà bạn ý xinh thế còn gì, giống con gái cái con khỉ!
móc đểu nhau hơi bị công khai đây... Này ông sư hổ mang, bí thư lớp tui là Thùy Chi chứ ko phải Linh Chi, bi giờ nó để tóc dài rất nữ tính, ông dám chê à!!! (fải gọi Dr.Chim lên forum xử lý mới đc, lâu ko hành nghề, chả biết dao kéo còn sắc bén ko... :q: )
Cleopark2911 said:
Cho em sang "giao lưu" với chứ ??...
Chị thấy hầu như box nào cũng thấy em nhảy vào "giao lưu", "giao lưu" in ít thôi, để sức làm việc khác em ạ, còn lo mà kiếm cái bằng Bachelor để hưởng lương cao nữa chứ =))
To HG: Ok, tao sẽ post thật nhiều ảnh lên, thi xong đi chụp cái Château ở Nantes lên khoe với bà con

Grenouille_vert

Moderator
Nam mô a di đà phật, merde, tại sao Bảo Ngọc thí chủ cứ thích nghĩ xấu về bần tăng thế nhỉ. Thực sự thì hồi trước bần tăng không dám sang nói chuyện vui vẻ như các đệ tử đồng đạo, chỉ dám đứng từ xa mà kính nhi viễn chi, thành ra không phân biệt được tên của các thí chủ cũng là phải thôi! Thực sự bần tăng rất có ấn tượng với bí thở lớp F vì qua mấy lần đàm đạo với bí thở lớp bần tăng, thấy thí chủ đó rất có cá tính! Rất mong Bảo Ngọc thí chủ nghĩ tốt về bần tăng một tẹo, thiện tai thiện tai!

eu_te_amo

bác cũng biết merde cơ à, thế bác có biết putain là gì ko? Nếu bác thích em sẽ post cho bác 1 lô từ hay ho để bác dùng dần, lúc bị đánh đừng đến tìm em bắt đền đóa :)
Grenouille_vert said:
tại sao Bảo Ngọc thí chủ cứ thích nghĩ xấu về bần tăng thế nhỉ
em có dám nghĩ xấu gì bác đâu, tại bác viết ko rõ ý nên em tưởng bác xỏ xiên, mới trêu bác 1 tí mà bác đã văng merde ra rùi
Grenouille_vert said:
Thực sự thì hồi trước bần tăng không dám sang nói chuyện vui vẻ như các đệ tử đồng đạo, chỉ dám đứng từ xa mà kính nhi viễn chi
bác làm sao mà ko dám sang? Sợ bị quây à??? Hehe, cũng đúng thui, bác "nổi tiếng" đến nỗi hồi đó ngày nào em cũng được nghe "trường ca" của Nguyên xinh tươi nói về bác =))

onlylove311

Êu Ngọc ơi sao Duy Linh lại gọi mày là chị thế?Mày bảo em mày gọi tao là chị đê:))!Thì Evo muốn Duy Linh nhận xét về con gái lớp F nói chung chứ không chơi nhận xét từng cá nhân nhé!Làm sao biết hết được từng "nàng" mà nhận xét nhỉ!Hồi đấy cũng có mấy bạn lớp D1 để ý con gái lớp F thì mình cũng biết nhưng tiếc là quên béng tên rồi!May ra nhìn mặt thì nhớ được!À mà bạn Tăng ,à quên bạn Tùng dạo này biệt tăm không thấy gì nhỉ!Ngày trước quen gọi tên papa của bạn Tùng nên thấy cái tên Tăng vừa dễ nhớ,vừa dễ thương;))!
To Ngọc:Tao sắp lên thớt rùi,đang ôn dần mà cũng lo quá,khi nào xuống đây đi,chụp một đống ảnh cho mày tha hồ post!Tao vừa phải tậu cái cacrtrrrte 256M vì bị "kẻ gian" tráo đổi thành cái 128M!Merde....
To Cleo:Evo là Ế Vợ đấy,thế mà cũng không nhận ra à!=))Thôi thì để khi nào "thỉnh giáo" về cái Nick name cho Cleo nhé!ok?;))
Cứ lấn sân thế này không biết Cleo có "nghía" được "bóng hồng"(nghe chuối quá nhưng văn chương tí;))) lớp mình không?"Bật Mí" đê:D

eu_te_amo said:
Chị thấy hầu như box nào cũng thấy em nhảy vào "giao lưu", "giao lưu" in ít thôi, để sức làm việc khác em ạ, còn lo mà kiếm cái bằng Bachelor để hưởng lương cao nữa chứ =))
haa... Chị nhớ "rai" nhi?? heee...Kinh thật...haa.. Nhưng mà, em còn lo gì, khi mà, có bà Chị " Bảo Ngọc" đang ở Pháp.. Em có lỡ "thất nghiệp", thì cũng có làm sao đâu .. Chị Ngọc lo cho em hết , đúng ko nhỉ haaaa...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000